Kết quả 1 đến 9 của 9
    Sắp tới em có một bài thuyết trình và thực sự muốn dùng thử chương trình blackberry express (beta) để thực hiện bài thuyết trình của mình. Nhưng em không có dây hdmi vào thời điểm hiện tại và cũng không đủ khả năng mua. Em đang sử dụng z10 stl 002 nên cũng không có mircast. Em muốn hỏi là có cách nào đưa màn hình z10 lên màn hình laptop và thông qua đó đưa lên máy chiếu được không ạ?

Dây micro HDMI có 150K thôi mà bạn?

BB10 hỗ trợ DLNA, bạn thử nghiên cứu giải pháp này xem

Dây micro hdmi - hdmi rẻ mà.

Sao em qua dâu đen các bác í bảo 450 @_@ mua dây ở đâu thì hợp lí ạ?

Hàng xịn thì đắt, hàng TQ thì rẻ . Nếu bạn có nhiều thời gian thì lên ebay lựa, rồi mua. Thường thì 3 tuần sẽ có.

Còn nếu muốn nhanh, gọn thì xem hướng dẫn này rồi thử nghiệm DLNA trên PC xem thế nào

http://mynokiablog.com/2011/06/12/h...your-pc-through-dlna-on-your-symbian3-device/

Chỉ cần xem phần cấu hình trên PC thôi

Bác qua dodientu.com.vn
    dây TQ 100k
    Belkin 180k
    Mình đã mua ở đó, nhưng chưa dùng bao giờ, ham cho có vậy thôi

Cáp hdmi là chuẩn nhât,tính ổn định cao bạn ah,mua giá chỉ dưới 2trăm thôi mình đã từng dùng rồi

Trích dẫn Gửi bởi Sauceg
    Sắp tới em có một bài thuyết trình và thực sự muốn dùng thử chương trình blackberry express (beta) để thực hiện bài thuyết trình của mình. Nhưng em không có dây hdmi vào thời điểm hiện tại và cũng không đủ khả năng mua. Em đang sử dụng z10 stl 002 nên cũng không có mircast. Em muốn hỏi là có cách nào đưa màn hình z10 lên màn hình laptop và thông qua đó đưa lên máy chiếu được không ạ?
    Bạn chịu khó lang thang trên mạng là đầy người bán mà. Ra quang3g hay Hgmobile... đại loại các thương gia bán bb đều có và giá đều rẻ cả.
    Mà cũng k biết màn hiinhf của bạn loại gì mà có miracast vậy. Nghe nói ở VN loại này chưa phổ biến.

Guest
    Em mua dây micro hdmi rồi nhưng sao không đưa lên máy tính được ạ? có ai chỉ giúp em với

Các Chủ đề tương tự

1. nhận Fix lỗi Playbook sập Nguồn-sac ko lên vào-gẫy chân sạc-không lên nguồn.....!
    Bởi senxanh72 trong diễn đàn Hướng dẫn - Chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp (PB)
    Trả lời: 7
    Bài viết cuối: 26-09-2014, 10:52 AM