Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 13

Trích dẫn Gửi bởi bbos10
    Như tiêu đề, BlackBerry Z3 em lỡ tay xóa app BlackBerry Hub với tin nhắn văn bản, tin nhắn văn bản thì em khôi phục lại được khi em wipe còn BlackBerry Hub thì thua, ai biết chỉ với ạ, mất nó nhìn kì quá
    Mình toàn xóa nó đi ngay khi cài đặt OS mà

Còn nếu bạn cần thì sideload lại 2 file bar đó vào là OK thôi, đâu cần wipe máy làm gì cho khổ

Trích dẫn Gửi bởi vnbb
    Mình toàn xóa nó đi ngay khi cài đặt OS mà

Còn nếu bạn cần thì sideload lại 2 file bar đó vào là OK thôi, đâu cần wipe máy làm gì cho khổ
    Nói thế người mới như em không hiểu lắm, sideload file bar là như thế nào? kiếm file bar của blackberry hub copy vào thẻ rồi cài đặt à? mà lấy đâu ra file đó đây?

Guest
    Bạn đang dùng OS nào? Nếu sideload thì phải có máy tính. Bạn chịu khó than khảo thêm trên diễn đàn.

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi petertinh
    Bạn đang dùng OS nào? Nếu sideload thì phải có máy tính. Bạn chịu khó than khảo thêm trên diễn đàn.
    Mình đang dùng OS có sẵn khi mua, nó là 10.2.1.2977 đó, có máy tính nhưng chả biết vọc như thế nào cả, chỉ xài thui chứ nghịch vào hệ thống thì chưa. Có lẽ đợi 10.3 off vậy, mình thích đồ chính chủ hơn :-D

Trích dẫn Gửi bởi bbos10
    Mình đang dùng OS có sẵn khi mua, nó là 10.2.1.2977 đó, có máy tính nhưng chả biết vọc như thế nào cả, chỉ xài thui chứ nghịch vào hệ thống thì chưa. Có lẽ đợi 10.3 off vậy, mình thích đồ chính chủ hơn :-D
    Bản rom nào mà chẳng chính ... chủ chớ

2 cái đấy mình up rom xong là xoá đi đầu tiên, sau đó xoá YouTube và dùng Fast Tube.

FROM Z.

một số cái của hệ thống k xài có xóa được ko nhỉ? ví dụ appstore, weather...

Trích dẫn Gửi bởi demendkt
    một số cái của hệ thống k xài có xóa được ko nhỉ? ví dụ appstore, weather...
    Cụ ấn giữ tay vào icon app đó, nó hình sọt rác, chọn vào là xoá được. Cái nào ko xoá đc kiểu đấy thì sẽ ko có hình sọt rác đó.
    Hoặc kiểu ngày xưa, tạo bộ xương khô rút tuỷ cho nhẹ máy rùi up rom đó vào máy.
    Have fun.

FROM Q.

Trích dẫn Gửi bởi bitis06
    2 cái đấy mình up rom xong là xoá đi đầu tiên, sau đó xoá YouTube và dùng Fast Tube.

FROM Z.
    Mình đã thử, khi wipe xong thì ram còn 800M, nhưng xóa hết ứng dụng như facebook, tweet, ... cái nào không xóa được thì thôi, còn đâu xóa hết, mình thấy ram còn 500M trống, chả có lẽ xóa lại giảm bộ nhớ trống à? xóa rồi restart lại vẫn không được 800M như lúc wipe ta?
    Mà khi nào có 10.3 chính thức nhỉ anh em?

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. "Tin nhắn văn bản" của bb z10
    Bởi asp12345 trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 11
    Bài viết cuối: 22-02-2014, 12:21 PM
  2. Xóa tin nhắn trong blackberry HUB
    Bởi trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 14-02-2014, 11:56 AM
  3. Vấn đề về tin nhắn văn bản
    Bởi phamtri trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp