Kết quả 1 đến 9 của 9
    nhờ mấy bác giúp mình với
    cái màn hình đa nhiệm có 8 ứng dụng phaoi không ạ. khi mình chạy một ứng dụng mới thì nó tự đẩy ứng dụng cuối cùng đi phải ko a. máy e từ khi lên 10.3 tới giờ thì trên màn hình đa nhiệm có 4 ứng dụng đầu tiên ko bị đẩy đi nó cứ nằm đó hoài. chỉ có 4 ứng dụng ở trang dưới là nó được đẩy đi khi mình mở ứng dụng mới
    ai biết khắc phục hay chỉnh lại dùm mình ko. tìm hoai trong cài đặt mà ko thấy đâu

Guest
    Có bác nào rành vụ này giúp mình với nhỉ

Trích dẫn Gửi bởi nhatdong2988
    nhờ mấy bác giúp mình với
    cái màn hình đa nhiệm có 8 ứng dụng phaoi không ạ. khi mình chạy một ứng dụng mới thì nó tự đẩy ứng dụng cuối cùng đi phải ko a. máy e từ khi lên 10.3 tới giờ thì trên màn hình đa nhiệm có 4 ứng dụng đầu tiên ko bị đẩy đi nó cứ nằm đó hoài. chỉ có 4 ứng dụng ở trang dưới là nó được đẩy đi khi mình mở ứng dụng mới
    ai biết khắc phục hay chỉnh lại dùm mình ko. tìm hoai trong cài đặt mà ko thấy đâu
    đa nhiệm gì đâu mà bác quan trọng thế, thường thu nhỏ cửa số lại thì nó đứng im luôn có chạy gì nữa đâu, bác mở 4 của là ok rồi mở nhiều lắm chỉ tốn pin

Trích dẫn Gửi bởi aviaiva
    đa nhiệm gì đâu mà bác quan trọng thế, thường thu nhỏ cửa số lại thì nó đứng im luôn có chạy gì nữa đâu, bác mở 4 của là ok rồi mở nhiều lắm chỉ tốn pin
    Vấn đề là 4 ứng dụng trên đầu thì nó đứng đó mai.vậy tốn hay ko. Khi mở ứng dụng mới thì nó chen vào cái cửa sổ thứ 5 đẩy cái cuối đi. Chính lẽ khi mở ứng dụng mới nó phải vào của sổ đầu tiên chứ
    Còn bác nói đa nhoêm ko quan trọng tại bác ko sài. Còn mình thích nhất cái đó trên bb10. Trực quan,nhanh gon.khỏi phải vào trong màn hình ứng dụng kiếm đỡ tốn thời gian lắm đó.

Guest
    Chờ hoàn thiện thôi bác

Guest
    Theo em nghĩ thì hiện tại nó cho phép chạy đa nhiệm 8 app trên màn hình chính, trong đó ưu tiên 4 app đầu tiên. Còn 4 app sau có thể thay đổi tuỳ chọn.

Thế nên 4 app đầu là lúc nào cũng cần thiết với người dùng, còn app sau thì chạy gì tuỳ anh. Nên nhớ là anh có thể di chuyển các màn hình app này giống như icon của BB10 nhé.

chắc phải chở bản chính thức ra xem sao.

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi nhatdong2988
    chắc phải chở bản chính thức ra xem sao.
    Chờ gì nữa bạn, chính thức nó cũng như bây giờ thôi. Cái nào quan trọng với bạn thì bạn kéo nó lên trên top 4 thôi. Giữ 1s rồi kéo thả như di chuyển icons ở màn hình Home đó.

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi vnbb
    Chờ gì nữa bạn, chính thức nó cũng như bây giờ thôi. Cái nào quan trọng với bạn thì bạn kéo nó lên trên top 4 thôi. Giữ 1s rồi kéo thả như di chuyển icons ở màn hình Home đó.
    vậy là không có cách nào cho nó như 10.2 hả bác, cách như 10.2 thì nó có vẻ diễn ra tự nhiên hơn, nhưng cũng chả sao.
    tiện cho mình hỏi luôn, cái facebook của bb10 nó load bảng tin chán quá. thiếu tin tùm lum. ai có giống mình không ạ

Các Chủ đề tương tự

1. [HỎI] Chạy đa nhiệm youtube trên Priv
    Bởi gaukhunglong trong diễn đàn BlackBerry Priv
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 11-10-2016, 01:30 PM
  2. Giúp mình với ! skype không chạy và không video chát được trên Q10 OS 10.3.2
    Bởi TuanTran1106 trong diễn đàn Hệ điều hành BB10
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 28-01-2016, 03:35 AM
  3. Q5 hao pin nhiều khi ở chế độ máy bay
    Bởi ADVQHJMY9077 trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 12-03-2014, 12:01 AM
  4. Burst Mode - Chế độ chụp nhanh nhiều ảnh liên tiếp trên BB10
    Bởi rangtho123 trong diễn đàn Tổng quan về BlackBerry 10
    Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 06-03-2014, 09:03 PM
  5. Help ! Xin MOD or ACE Giúp Cái Vụ Chữ Tắt Trên Q10 Ức Chế Lắm