Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 13
    Nếu bạn sống ở Anh và đang hy vọng sẽ mua được

BlackBerry Priv càng sớm càng tốt, bạn nên vào trang web của

Carphone Warehouse. Nhà bán lẻ lớn nhất UK đã thiết lập một trang để khách hàng "đăng ký cập nhật" về điện thoại

Priv của BlackBerry.

Kết hợp các phần mềm tốt nhất của BlackBerry với sức mạnh và tính linh hoạt của Android, PRIV của BlackBerry cung cấp sự riêng tư cạnh tranh nhất trong số các điện thoại thông minh cao cấp. Đăng ký bên dưới và chúng tôi sẽ giúp bạn cập nhật với tất cả các tin tức mới nhất về PRIV, cũng như ngày phát hành.
    • Đăng ký tại đây: Register Interest of Priv by BlackBerry
    Tuy nhiên có một điều cần lưu ý là ngay bây giờ, Carphone Warehouse không khẳng định họ thực sự sẽ phân phối các thiết bị Priv này, mà tùy thuộc vào nhu cầu khách hàng và nhà mạng.

Nhưng nếu tất cả mọi người quan tâm đến việc sở hữu một chiếc điện thoại Priv của BlackBerry và đăng ký nhận thông tin, sẽ giúp giải quyết vấn đề 'tùy thuộc vào nhu cầu' của họ. Bạn sẽ cần một số điện thoại của Anh hợp lệ và mã bưu điện để đăng ký.
    Theo: CrackBerry

View more random threads:

Rất mong muốn đây là một sản phẩm chủ lực để BlackBerry khôi phục lại vị thế của mình, vì đây cũng là sản phẩm độc đáo của BlackBerry chạy Android thân thiện với người dùng. Tôi yêu BlackBerry!

Guest
    Rất mong đây là điện thoại cuối cùng của BlackBerry, ngắc ngoải lắm rồi. BlackBerry không nên giữ lại bàn phím vật lý khi chuyển sang Android mà chỉ nên mang bàn phím ảo có khả năng đoán chữ sang thôi. Độc nhưng cũng phải hợp lý và tiện dùng một chút. Quá cổ hủ rồi thì nên nhường cho các hãng có tư tưởng hiện đại hơn.

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi xenoxone
    Rất mong đây là điện thoại cuối cùng của BlackBerry, ngắc ngoải lắm rồi. BlackBerry không nên giữ lại bàn phím vật lý khi chuyển sang Android mà chỉ nên mang bàn phím ảo có khả năng đoán chữ sang thôi. Độc nhưng cũng phải hợp lý và tiện dùng một chút. Quá cổ hủ rồi thì nên nhường cho các hãng có tư tưởng hiện đại hơn.
    Cùng ý kiến với bạn, dùng bàn phím ảo như Z10 là quá ngon rồi.

Trích dẫn Gửi bởi xenoxone

Trích dẫn Gửi bởi tuandepzai82
    bạn có biết: bàn phím trên PP cũng rất ảo mà thực ko.

Trích dẫn Gửi bởi NoShamMing
    bạn có biết: bàn phím trên PP cũng rất ảo mà thực ko.
    Bàn phím trên PP chán chết, ảo không ra ảo mà thật không ra thật, gõ số cũng khó khăn. Thà xài con classic còn ngon hơn nhiều

Trích dẫn Gửi bởi tuandepzai82
    Có thể số người như mình ko nhiều, nhưng mình dung z10 hơn 1 năm sau đó chuyển qua Q10. Đến h thì ko muốn bấm bấm trên z10 nữa, tiên đoán từ cũng ko cần bật trên Q10.

Vâng, 1 số bạn muốn BB làm theo ý mình, và chấp nhận chê 1 số dòng máy chủ lực khác, tiện lần này để J.Chen qua Vietnam lượm nhân tài. Hi vọng BB ra 1 bản Q, 1 bản Z cho cá nhân dùng.

Trích dẫn Gửi bởi truongvu_hd
    Có thể số người như mình ko nhiều, nhưng mình dung z10 hơn 1 năm sau đó chuyển qua Q10. Đến h thì ko muốn bấm bấm trên z10 nữa, tiên đoán từ cũng ko cần bật trên Q10.
    Mình chỉ khoái dùng gợi ý từ, thích thì bấm cho nhanh, còn không thì quay tay là đủ rồi, 1 số bạn còn khen bàn phím ảo trên android, còn với mình cũng thấy thường thôi.

Thích thì rất thích quan trọng là có đủ lúa để nhích ko thôi

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Carphone Warehouse cho khách hàng tại Anh đặt trước BlackBerry KEYone
    Bởi vothianhbinhminh trong diễn đàn Tin tức BlackBerry
    Trả lời: 13
    Bài viết cuối: 29-04-2017, 11:31 AM
  2. Video đập hộp BlackBerry Priv từ Carphone Warehouse
    Bởi banhanghieu trong diễn đàn BlackBerry Priv
    Trả lời: 59
    Bài viết cuối: 01-11-2015, 07:56 PM
  3. Trả lời: 38