Trang 3 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 39
    Trích dẫn Gửi bởi tungquyen
    Bác vnbb cho em hỏi hờ chút.
    Với @outlook.com mà dùng trên android thì dùng Exchange có được ko hay là phải khai báo theo imap ạ
    Mình không dùng Android nên không biết

Trích dẫn Gửi bởi tungquyen
    Bác vnbb cho em hỏi hờ chút.
    Với @outlook.com mà dùng trên android thì dùng Exchange có được ko hay là phải khai báo theo imap ạ
    Mình không dùng Android nên không biết

Thế hộp thư @outlook.com free có dùng được Exchange không bác

Thế hộp thư @outlook.com free có dùng được Exchange không bác

Trích dẫn Gửi bởi vnbb
    Mail công ty mình cũng dùng IMAP, và nên dùng IMAP vì nó hỗ trợ Push mail, chứ dùng POP3 là chỉ Pull mail thôi

Và với tính năng này, ta có thể thường xuyên dọn dẹp bớt mail trên BB10 đi chọn gọn nhẹ, khi nào cần đọc các mail cũ thì ta Remote Search :-bd
    Anh bbvn cho em hỏi có cách nào để khi mình del nhiều mail cũ trên z10 cùng lúc nhưng trên sever vẫn còn lưu không? Máy e giờ mà chọn del từ 2 mail cùng lúc trở lên là trên server nó cũng mất tiêu mấy cái mail này. Thanks a.

Trích dẫn Gửi bởi vnbb
    Mail công ty mình cũng dùng IMAP, và nên dùng IMAP vì nó hỗ trợ Push mail, chứ dùng POP3 là chỉ Pull mail thôi

Và với tính năng này, ta có thể thường xuyên dọn dẹp bớt mail trên BB10 đi chọn gọn nhẹ, khi nào cần đọc các mail cũ thì ta Remote Search :-bd
    Anh bbvn cho em hỏi có cách nào để khi mình del nhiều mail cũ trên z10 cùng lúc nhưng trên sever vẫn còn lưu không? Máy e giờ mà chọn del từ 2 mail cùng lúc trở lên là trên server nó cũng mất tiêu mấy cái mail này. Thanks a.

Guest
    Híc chỉ mong cái thiện được kiểu gõ telex trên sao cho ngon được như các bên khác ấy. Quen dùng unikey trên máy tính giờ dùng lelex trên bb thấy hơi thốn. Như thằng wp 8.1 gõ telex nó cũng khá ngon. bb muốn gõ từ "được" thì phải gõ theo trình tự: "d"+"d"+"u"+"w"+"o"+"w"+"c"+"j". còn trên các os khác thì rất đơn giản mà còn ngắn số bước hơn nhiều, có thể gõ theo nhiều tổ hợp khác nhau cũng như từ vựng nó còn hiểu được một chút, kiểu như không để được từ: "đuợc", bb thì vẫn có thể có từ như nhế, các os khác phải quay lại sửa các chữ trong từ mới thay đổi được như thế.

Híc chỉ mong cái thiện được kiểu gõ telex trên sao cho ngon được như các bên khác ấy. Quen dùng unikey trên máy tính giờ dùng lelex trên bb thấy hơi thốn. Như thằng wp 8.1 gõ telex nó cũng khá ngon. bb muốn gõ từ "được" thì phải gõ theo trình tự: "d"+"d"+"u"+"w"+"o"+"w"+"c"+"j". còn trên các os khác thì rất đơn giản mà còn ngắn số bước hơn nhiều, có thể gõ theo nhiều tổ hợp khác nhau cũng như từ vựng nó còn hiểu được một chút, kiểu như không để được từ: "đuợc", bb thì vẫn có thể có từ như nhế, các os khác phải quay lại sửa các chữ trong từ mới thay đổi được như thế.

Guest
    Trên OS 10.2 thì BlackBerry đã hỗ trợ tính năng này, nhưng chỉ mới hỗ trợ cho tài khoản sử dụng Exchange hoặc Outlook.
    Unquote
    Đoạn này thiếu chính xác, Outlook chỉ là 1 email client thôi, ko phải giao thức mail

Trên OS 10.2 thì BlackBerry đã hỗ trợ tính năng này, nhưng chỉ mới hỗ trợ cho tài khoản sử dụng Exchange hoặc Outlook.
    Unquote
    Đoạn này thiếu chính xác, Outlook chỉ là 1 email client thôi, ko phải giao thức mail

Trang 3 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. IMAP IDLE: Giải pháp 'Push' email hiệu quả mà không cần BIS/BES
    Bởi VIPYIHXO9454 trong diễn đàn Tin tức công nghệ khác
    Trả lời: 59
    Bài viết cuối: 28-06-2017, 04:40 PM
  2. Về việc cài đặt email công ty theo IMAP và xóa danh bạ
    Bởi binhdoan09 trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 11
    Bài viết cuối: 24-08-2016, 11:26 PM
  3. Vấn đề đổi Email tài khoản BBID
    Bởi trong diễn đàn Hệ điều hành BB10
    Trả lời: 10
    Bài viết cuối: 29-07-2015, 08:48 AM
  4. BlackBerry sẽ hỗ trợ tính năng "Remote Search" cho các tài khoản IMAP trong OS 10.3
    Bởi VIPEADVR3009 trong diễn đàn Hệ điều hành BB10
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 08-05-2014, 11:48 AM
  5. Remote Lock - Khóa máy từ xa bằng SMS hoặc Email
    Bởi online868 trong diễn đàn Phần mềm BlackBerry
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 26-11-2012, 09:48 AM