Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 12
    Guest

Key 86.com 10k nhé

Trích dẫn Gửi bởi bb_no_money
    Key 86.com 10k nhé
    Mình mua dc rồi nhưng sau khi nhập nó có thông báo key của mình đúng nhưng do mình trc do đã nhập nhiều key không đúng nên giờ nó banned device của mình. Và nếu mình mua key mố có thể cũng bị banned. . Sao laijcos vụ này nữa nhỉ

Sent from my ME173X using Tapatalk

Phí tiền rồi 20k

Nếu banned device thì đừng mua nữa bạn ah! trước đây có contact với Support. nó yêu cầu trả 20$ thì có mới gỡ bỏ cho, nó check active online nên không làm gì được, dùng qua phần mềm khác nhé

Lúc trc, mình cài bản 2.5 nhập key trên 4 rum vào. Nó bắt đăng ký online. Kệ nó cài tiếp bản mới nhất vào nó bắt chuyển qua dùng trial 14 ngày, dùng tạm vậy. Hết trial lại làm lại từ đầu. Mà mình thấy mỗi lần uprom lại thì nó lại cho dùng 14 ngày trial lại từ đầu đó, không giống như beejive nó tính từ ngày cài app

Trích dẫn Gửi bởi Rooter2000bka
    Nếu banned device thì đừng mua nữa bạn ah! trước đây có contact với Support. nó yêu cầu trả 20$ thì có mới gỡ bỏ cho, nó check active online nên không làm gì được, dùng qua phần mềm khác nhé
    Bọn này chơi bựa vãi nhỉ. Kiểu như độc quyền. Có app nào quản lý file khác tốt không các bác. Coi như em mất mấy cốc trà nóng rồi

Lúc trc, mình cài bản 2.5 nhập key trên 4 rum vào. Nó bắt đăng ký online. Kệ nó cài tiếp bản mới nhất vào nó bắt chuyển qua dùng trial 14 ngày, dùng tạm vậy. Hết trial lại làm lại từ đầu. Mà mình thấy mỗi lần uprom lại thì nó lại cho dùng 14 ngày trial lại từ đầu đó, không giống như beejive nó tính từ ngày cài app
    Thế thì mất công bác ah. Mình dùng thử (cũng tìm key trên forum test thử) thấy ngon mà tiện ích thì cũng mua. Nhưng kiểu quản lý của thằng này mới thấy lần đầu

Chào bạn.
    Mình thấy bạn đang dùng tapatalk cho 9000 đúng không? Có thể cho mình xin bản backup vào mail nace0209@gmail.com không vậy. Mình cài đặt mãi mà nó không chạy, đơ toàn tập

Trích dẫn Gửi bởi nace0209
    Mình mua dc rồi nhưng sau khi nhập nó có thông báo key của mình đúng nhưng do mình trc do đã nhập nhiều key không đúng nên giờ nó banned device của mình. Và nếu mình mua key mố có thể cũng bị banned. . Sao laijcos vụ này nữa nhỉ

Bác mua key ở đâu vậy bác ? Em có nhắn tin hỏi key86 mà hông thấy hồi âm

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Hỏi cách send nhìu file wa bluetooth trong filescout !!!
    Bởi anduong trong diễn đàn 1001 câu hỏi về BlackBerry
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 17-03-2013, 12:54 PM
  2. FileScout 2.5.0.5 + Dropbox Plugin
    Bởi tuanvu2409 trong diễn đàn Mẹo hay khi dùng BlackBerry
    Trả lời: 99
    Bài viết cuối: 14-03-2013, 08:59 AM
  3. Filescout 2.9.1.1 đã mua trên Appworld sao vẫn còn hiện Activation code
    Bởi trong diễn đàn 1001 câu hỏi về BlackBerry
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 06-08-2012, 05:31 PM
  4. Hướng dẫn sử dụng WiFi File Sharing Plugin của FileScout
    Bởi thegioi958 trong diễn đàn Phần mềm BlackBerry
    Trả lời: 9
    Bài viết cuối: 10-06-2012, 08:47 PM
  5. Mở file mp3, mp4 = FileScout ????????????
    Bởi xinhnguyenpru trong diễn đàn 1001 câu hỏi về BlackBerry
    Trả lời: 7
    Bài viết cuối: 02-04-2012, 09:43 AM