Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 17
    Em mới mua ở CellphoneS 1 chú BB z10 màu trắng có IMEI : 352921050707760 , còn mã máy là STL-103 ! Nhưng không hiểu sao về nhà check trên numberingplans lại không tháy IMEI của chú đâu, với khi mua thì cũng thấy hộp đã bị mở và máy cũng bị chụp rùi chắc là người ta test máy, nên em không biết con máy này đã qua sử dụng rồi hay chưa vì bên CellphoneS cũng bán máy đã qua sử dụng Bác nào cao thủ giúp em với ạ !

Cellphones thì không nên mua khi mua bb , con bạn đã có người test rồi.
    Nếu bạn hỏi hộp vì sao khui seal người ta sẽ nói là bên em mở ra kiểm tra.
    Còn pin thì ko con nào còn seal cả vì đều bóc ra test hết cả rồi . Và máy là 100% nhà mạng được mở khóa chứ không phải freesim
    Riêng trang numberingplans thì ko hoàn toàn chính xác đâu nhé

Hỏi khó vãi, chưa có cách check đâu. mua ở mấy chỗ gian thương thì phải sống chung với lũ thôi, nghĩa là hỏng thì mang ra đấy bảo hành >

Mình cũng có bán Z10, mình cũng chả phải gian thương, hay thương gia gì.. Máy nguyên sealed , mà chả ma nào ngó tới, cứ thích ham rẻ cơ :-&

Trích dẫn Gửi bởi bbmarch
    Hỏi khó vãi, chưa có cách check đâu. mua ở mấy chỗ gian thương thì phải sống chung với lũ thôi, nghĩa là hỏng thì mang ra đấy bảo hành >

Mình cũng có bán Z10, mình cũng chả phải gian thương, hay thương gia gì.. Máy nguyên sealed , mà chả ma nào ngó tới, cứ thích ham rẻ cơ :-&
    Vì em không biết chỗ nào mua, vì mới dùng BB lần đầu thôi mà, em chỉ quen dùng iphone thôi, muốn đổi sang blackberry dùng mà không biết hàng nào bán thì có bọn này thấy uy tín như kiểu ăn roi vs ip, e chưa bao giờ mua ip ở đây !<br /><br />--- Added at 01/04/2013, 17:16 ---<br /><br />Với, e cũng chỉ thấy là máy chỉ bị lắp pin vào thôi, chứ sạc tai nghe táp vẫn ở trong nilon, cáp thì ko biết thế nào vì nilon của nó là mở đc, còn 2 cái kia bị đóng gói phải bóc ! nhưng nói chung là về dùng ok ạ, uprom riếc ok, cài đặt app ok vs mạng sóng cũng khỏe, chỉ sợ là nó bị khóa sim ấy ạ @@

Hàng cellphones thì chất quá còn gì

[ Posted by Mobile Device ]

Mua kiểu này kinh nhất là mua phải hàng lỗi, bị bác nào đó trả, nó bán lại cho mình. Hoặc may mắn hơn là mua lại hàng đã dùng, bán lại theo gía brandnew!

Hàng ở đây thì yên tâm trùng imei không sợ lock mạng nhưng bỏ một số tiền lớn ra như vậy thì ai cũng muốn mới có ai muốn dùng lại của người khác test rồi đâu. Còn hàng cps thì yên tâm về chất lượng và bảo hành

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi tnh.violet
    muốn đổi sang blackberry dùng mà không biết hàng nào bán thì có bọn này thấy uy tín như kiểu ăn roi vs ip, e chưa bao giờ mua ip ở đây !
    dauden.vn thử xem nhé, mình vừa mua ở đó máy nguyên seal, tự khui hộp, bảo hành online. .

Trích dẫn Gửi bởi phuongnam72
    Mua kiểu này kinh nhất là mua phải hàng lỗi, bị bác nào đó trả, nó bán lại cho mình. Hoặc may mắn hơn là mua lại hàng đã dùng, bán lại theo gía brandnew!

Em mua thì em cũng xem máy là chụp 1 vài cái ảnh còn lại trong seal hết bác ạ, chắc là người ta test máy thôi, và máy cũng hết pin lâu lắm rồi.. nhưng chắc cũng là hàng mới cả chỉ tội không biết check kiểu gì <br /><br />--- Added at 03/04/2013, 15:55 ---<br /><br />

Trích dẫn Gửi bởi 100vnd
    dauden.vn thử xem nhé, mình vừa mua ở đó máy nguyên seal, tự khui hộp, bảo hành online. .
    Em mua mất rồi đấy chứ

E cũng mua ở dauden mà cũng có tự tay khui hộp đâu nhìn mấy mợ bán hàng rạch hộp đưa máy cho xem thôi kaka

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Mashable: "11 lý do người dùng nên bỏ iPhone để dùng BlackBerry KEYone"
    Bởi thaitruong10 trong diễn đàn Tin tức BlackBerry
    Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 14-06-2017, 06:39 AM
  2. Cách dùng Bis xả ga cho BlackBerry 10 dùng mạng Viettel
    Bởi khackhoan.phung trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 11
    Bài viết cuối: 25-12-2015, 06:26 PM
  3. Trả lời: 15
    Bài viết cuối: 19-06-2013, 09:20 AM
  4. [Thảo luận] Bạn đã dùng loại điện thoại nào trước khi chuyển sang dùng BlackBerry Z10?
    Bởi ngolien1 trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 59
    Bài viết cuối: 21-04-2013, 01:57 AM
  5. Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 14-03-2012, 08:27 AM