Kết quả 1 đến 5 của 5
    Mình đang dùng z10 SL02 xách tay của nhà mạng O2 hôm nọ mình có up room nhưng up thiếu file nên không mở được tin nhắn cũng như danh bạ, lịch và phần setting của máy. Mình đã tìm cách wipe lại máy rồi nhưng không hiểu sao wipe xong máy về lúc đầu ..mình tiến hành cài đặt nhưng tới phần chọn BLACKBERRY ID thì nó không hiển thị đăng nhập mà cứ quay tít như này. Mình không biết làm cách nào khắc phục nó.ai biết chỉ cho mình với. hic. Mình không kết nối được với BBLINK và Sachesi. Mình đã dung sachesi phiên bản phù hợp với WIN XP của mình rồi nhưng không kết nối được.đã cài win lại mấy lần rồi hic

Mọi người biết cách nào không . có tool gì để reset máy về ban đầu không bảo mình với nhé. Mong cả nhà giúp đỡ
    .
    đây là hình ảnh lúc mình setup lúc đầu đến phần này cứ quay quay hơn tiếng đồng hồ

Bạn tải autoload về, chạy là dc mà, nnhớ phải có drỉve autoload mới chỵa dc nhé m lên mạng tìm drive cho bb m nhớ ko. Nhầm 70mb. Thôii

Guest
    cài bblink và tải bản au về gỡ bin ra cắm vào mà chạy

Guest
    Gỡ bin là gỡ gì... hic chi tiết 1 tý đi ạ

Đừng phức tạp vậy. Hiện giờ máy Z10 vẫn sống đúng chứ?
    Máy tính có nhận BB bạn không?
    Bạn tải bản rom Official của Z10 đi cho chắc (tải Autoload) rồi load full lại. Dữ liệu hy vọng bạn có đồng bộ với Gmail rồi.