Kết quả 1 đến 10 của 10
    Em đang định đổi từ Z10 sang Z30 vì Z10 pin yếu quá, giờ không đủ cho nhu cầu nữa.
    Em dạo qua một vòng bên Nhattao, thấy nhiều thương gia giao bán Z30 new full box có 5tr, trong khi đó hàng chính hãng Dauden là gần 7tr, Hoang Hà là 6,5tr . Bác nào đã từng mua rồi cho em ý kiến về chất lượng với.
    Công việc của em rất bận nên ít có thời gian để đi nhiều cửa hàng để test kỹ. Mong các bác giới thiệu cho em một số thương gia uy tín để em đến test máy với ạ! Em ở Hà Nội.
    Thanks các bác!

Sent from my Z10 using Tapatalk

Theo mình thấy bạn đừng nên mua hàng thương gia nếu chưa có kinh nghiệm test máy. Nên mua của shop cho bảo đảm. Tốt nhất thì có dâu đen, tuy nhiên giá hơi cao vì hàng nhập chính nghạch. Giá tốt thì bạn tới 365 mobile vì Nó bán hàng xách tay. Mình mới mua bên đó con q10 brand new nobox xách tay giá 3tr6. Ngon!

Thế này còn hỏi bao da Z10

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi huytuan
    Thế này còn hỏi bao da Z10
    Đang nghiên cứu mà bác!
    Đẩy em Z10 đi cũng thấy tiếc lắm.

7 triệu cho z30 - hàng Dauden, quá rẻ cho 1 siêu phẩm...

Trích dẫn Gửi bởi khoa.vd85
    7 triệu cho z30 - hàng Dauden, quá rẻ cho 1 siêu phẩm...
    Nhiều thương gia báo giá có 5tr new full box luôn, nên em đang hoang mang quá bác ạ!

Tháng trước mình cũng mua cho Z30 để thay cho Z10 của vợ, pin ngon lành hẳn. Mình mua ở Dâu Đen, được khuyến mãi cục sạc Adata 10000mah, áo DĐ, bộ phần mềm của Việt Hợp. Nói chung là ổn nhưng camera đang có chút vấn đề về lấy nét, up 2 rom leak đều bị, mỗi lần chụp cứ phải on/off một số settings trong camera thì mới lấy nét đc.

Vậy là các bác trong diễn đàn chưa ai mua Z30 new full box giá 5tr ạ? Không biết với giá đó thì có phải là hàng ở bên TQ không nhỉ?

Trích dẫn Gửi bởi TrungChinhNguyen
    Vậy là các bác trong diễn đàn chưa ai mua Z30 new full box giá 5tr ạ? Không biết với giá đó thì có phải là hàng ở bên TQ không nhỉ?

Z30 có lô bị lỗi màn hình, đã nhiều bác bị nên để khỏi hên xui khi chưa kinh nghiệm chọn mua thì nên mua chính hãng có bảo hành cho an toàn.
    Bác chịu khó tìm hiểu giá bên nứơc ngoài đang bán là bao nhiêu và bác so sánh với cái giá TG bán ( đã có lợi nhuận) thì chắc bác đoán được đó là hàng gì nhé. Have fun.
    Ps: em thì lại thích xài hàng kẹp nách North America hơn mấy loại Châu Á hay chính hãng của Việt Nam. Có lẽ tiêu chuẩn chất lượng của hàng hoá khu vực đó yêu cầu cao chứ ko dễ tính như mấy cái tiêu chuẩn của thị trường châu Á.

FROM Z.

Trích dẫn Gửi bởi bitis06
    Z30 có lô bị lỗi màn hình, đã nhiều bác bị nên để khỏi hên xui khi chưa kinh nghiệm chọn mua thì nên mua chính hãng có bảo hành cho an toàn.
    Bác chịu khó tìm hiểu giá bên nứơc ngoài đang bán là bao nhiêu và bác so sánh với cái giá TG bán ( đã có lợi nhuận) thì chắc bác đoán được đó là hàng gì nhé. Have fun.
    Ps: em thì lại thích xài hàng kẹp nách North America hơn mấy loại Châu Á hay chính hãng của Việt Nam. Có lẽ tiêu chuẩn chất lượng của hàng hoá khu vực đó yêu cầu cao chứ ko dễ tính như mấy cái tiêu chuẩn của thị trường châu Á.

FROM Z.
    Em thấy giá họ bán ra ảo quá nên cũng nghi nghi!
    Mà còn cam kết máy mới 100% full box! Để hôm nào rảnh em đi test một vòng rồi review cho các bác vậy!