Trang 3 của 6 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 60
    Guest
    đọc tới đây thấy bắt đầu nóng lên,,

Thế mới gọi là "hàng nóng".

Guest
    Kiểm tra những cái nào tốn cpu nhiều, ko cần thiết thì xoá, đóng nó. Do hệ thống thì wipe máy hoặc uprom, đa phần bị PIM là facebook, danh bạ đồng bộ mail, lịch đồng bộ ( cái PIM này mình ghét nhất về độ tốn pin bất thình lình

Em thấy các bác có vẻ quan ngại vấn đề này nhỉ, theo em các bác nên hướng theo chiều tốt đẹp hãy tận dụng cái tốt của nó.
    Em dùng Z10 cũng được hơn 2 năm, em thực sự cảm thấy hạnh phúc vì nó, em không phải tốn tiền mua quần áo ấm hay chăn đệm mỗi khi không khí lạnh tràn về, không phải mua máy sưởi để chống trọi với mỗi khi mùa đông tới. Và không chỉ thế Z10 có thể giúp em hằng ngày, khiến em trở lên chỉnh chu, lịch lãm hơn xưa. Cầm đt lên và onl, và chat chit 1 lúc máy dần nóng lên, rất nhanh chóng em có 1 chiếc bàn là cầm tay, quần áo cứ thế phẳng phiu, đẹp đẽ mà chẳng mất thời gian mang ra tiệm giặt ủi hay tốn điện bàn là.
    Em khẳng định điện thoại nóng là chiến lược tốt của BlackBerry cho doanh nhân thành đạt, sang trọng, lịch lãm.

Trích dẫn Gửi bởi KhanhJimmy
    Z10 nghịch 1 lúc nóng như hòn than luôn các bác ơi...Có sao ko ta?
    Không sao đâu cứ nghịch tiếp đi=))

Guest
    thiết bị nóng do vừa sạc vừa Clash

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi ga_vip
    Em thấy các bác có vẻ quan ngại vấn đề này nhỉ, theo em các bác nên hướng theo chiều tốt đẹp hãy tận dụng cái tốt của nó.
    Em dùng Z10 cũng được hơn 2 năm, em thực sự cảm thấy hạnh phúc vì nó, em không phải tốn tiền mua quần áo ấm hay chăn đệm mỗi khi không khí lạnh tràn về, không phải mua máy sưởi để chống trọi với mỗi khi mùa đông tới. Và không chỉ thế Z10 có thể giúp em hằng ngày, khiến em trở lên chỉnh chu, lịch lãm hơn xưa. Cầm đt lên và onl, và chat chit 1 lúc máy dần nóng lên, rất nhanh chóng em có 1 chiếc bàn là cầm tay, quần áo cứ thế phẳng phiu, đẹp đẽ mà chẳng mất thời gian mang ra tiệm giặt ủi hay tốn điện bàn là.
    Em khẳng định điện thoại nóng là chiến lược tốt của BlackBerry cho doanh nhân thành đạt, sang trọng, lịch lãm.
    Bữa nào cho anh mượn nấu nước tắm mùa đông nhá!

Trích dẫn Gửi bởi ga_vip
    Bữa nào trời rét cho a mượn nấu nước tắm ít bữa nhá :-D

Trích dẫn Gửi bởi dovandoan

không cần nấu bác à, để lên chốc vòi nước sau đó mở vòi là có nước nóng rồi.

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi dovandoan

không cần nấu bác à, để lên chốc vòi nước sau đó mở vòi là có nước nóng rồi.

Z30 hiếm khi bị, nếu có thì khởi động lại, xong là OK 10.3.1.1767

Trang 3 của 6 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 01-02-2016, 06:32 AM
  2. Trả lời: 59
    Bài viết cuối: 19-01-2015, 09:37 AM
  3. [Thảo luận] Nguyên nhân của ý kiến cho rằng 'BB10 có quá ít ứng dụng' ???
    Bởi maihuongkute5 trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 99
    Bài viết cuối: 20-05-2014, 10:20 AM
  4. Trả lời: 59
    Bài viết cuối: 20-03-2014, 05:57 PM
  5. [Thảo luận] Các bạn có cảm thấy 'nhớ' phím Back (Escape) khi chuyển sang dùng BlackBerry 10?
    Bởi trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 14
    Bài viết cuối: 28-04-2013, 11:32 AM