Kết quả 1 đến 7 của 7
    Guest
    Dùng facebook native kéo theo khốn khổ với dịch vụ PIM, nhiều lúc tự dưng máy nóng ran như cục than, sờ vào cứ đơ đơ bực cả mình với cái PIM quái quỷ! Cho dù có để khoảng thời gian đồng bộ trong email là bằng tay nhưng xoá cái facebook là ko thấy tình trạng đó nữa! Ôi, cái cảm giác khó chịu khi PIM nuốt pin.

Mình vẫn dùng Facebook native mà có thấy vấn đề như bạn đâu. Bạn đang dùng máy gì, OS nào?

Cái này chắc do bản room thôi. Mình dùng bản 2252 thấy bình thường mà

Trích dẫn Gửi bởi vnbb
    Mình vẫn dùng Facebook native mà có thấy vấn đề như bạn đâu. Bạn đang dùng máy gì, OS nào?
    Hình như trong 2 ngày mới đăng nhập là bị! Mình để ý là đăng nhập rồi không dám đăng xuất lần nào

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi vnbb
    Bác có bài nào nói về native, Pim không, e tìm mãi không thấy. Mới vào BlackBerry nên chả hiểu 2 từ này. Thanks bác

Trích dẫn Gửi bởi mr.trung9999
    Hình như trong 2 ngày mới đăng nhập là bị! Mình để ý là đăng nhập rồi không dám đăng xuất lần nào
    Máy cá nhân, FB cá nhân thì logout làm gì bạn

Trích dẫn Gửi bởi 1m7
    Bác có bài nào nói về native, Pim không, e tìm mãi không thấy. Mới vào BlackBerry nên chả hiểu 2 từ này. Thanks bác
    Native là nói đến những ứng dụng viết cho BB10, vì BB10 nó có thể cài được cả ứng dụng viết cho Android nữa, nên khi nói đến ứng dụng có thể cài cho BB10 sẽ có 2 loại: Native & Android.

PIM là từ viết tắt của Personal Information Management, là nhóm các phần mềm quản lý thông tin cá nhân như Email, Contacts, Calendar ...

mình thì xài face bằng browser xong add to home screen, có logo face luôn, nhanh gọn lẹ

Các Chủ đề tương tự

1. ContactsImEx- Nhập/Xuất danh bạ trên BB10 hỗ trợ danh bạ dạng vCard và CSV
    Bởi beptruongphat263 trong diễn đàn Phần mềm BlackBerry 10
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 26-12-2016, 07:32 PM
  2. danh bạ trên gmail tự nhiên mất khoảng 100/200 danh bạ
    Bởi trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 12-10-2014, 10:15 AM
  3. Trả lời: 119
    Bài viết cuối: 13-04-2013, 12:21 AM
  4. Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 05-05-2012, 04:17 PM
  5. Làm sao để xóa mục nhập danh bạ từ Yahoo trong danh bạ BB 9780?
    Bởi tài chính trong diễn đàn BlackBerry Bold
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 19-03-2012, 05:07 PM