Trang 1 của 4 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 39
    AE cho mình hỏi sao con z10 của mình dạo này bị gì ko bít nửa lúc đầu chạy đúng thời gian lắm, nhưng từ khi tối mình tắt máy sáng mở máy lên thì thời gian và ngày sai bét hết ah , mình chọn bankok+7, AE nào bít tại sao ko, và chọn múi thời gian nào chạy đúng và tối tắt máy sáng mở lên vẩn đúng. Chứ ko lẻ sáng mở lên chỉnh lại hoài sao khổ quá, AE nào bít làm sao cho nó hết ko , chỉ mình với. Cám ơn ae

Trích dẫn Gửi bởi bbz10white
    AE cho mình hỏi sao con z10 của mình dạo này bị gì ko bít nửa lúc đầu chạy đúng thời gian lắm, nhưng từ khi tối mình tắt máy sáng mở máy lên thì thời gian và ngày sai bét hết ah , mình chọn bankok+7, AE nào bít tại sao ko, và chọn múi thời gian nào chạy đúng và tối tắt máy sáng mở lên vẩn đúng. Chứ ko lẻ sáng mở lên chỉnh lại hoài sao khổ quá, AE nào bít làm sao cho nó hết ko , chỉ mình với. Cám ơn ae
    Xem hình cài đặt có giống mình ko.

Của mình thì để tự động cập nhập muí giờ, còn tất cả thì giống của bạn
    Máy mình nó bị gì ko bít, Tối mình tắt máy lúc 23h10 thì sáng mở máy lên thì nó củng ở móc 23h10 và ngày thì chạy sai hết. Ae nào bị như mình ko, làm sao cho nó hết giờ AE

Trích dẫn Gửi bởi bbz10white
    Của mình thì để tự động cập nhập muí giờ, còn tất cả thì giống của bạn
    Máy mình nó bị gì ko bít, Tối mình tắt máy lúc 23h10 thì sáng mở máy lên thì nó củng ở móc 23h10 và ngày thì chạy sai hết. Ae nào bị như mình ko, làm sao cho nó hết giờ AE
    Bỏ tự động cập nhật sẽ hết bạn à, nếu chưa hết fải up rom lại thôi.

=)), bác hết data để vào mạng, nên nó không cập nhật được đó =))

Mình đâu có xài 3g gì đâu bạn mà có data, mình toàn xai wifi ko ah, ko bít nó bị gị nửa xài vẩn bình thường tự nhiên mấy ngày nay nó bị bực mình thiệt

Máy bạn phải vào mạng đc, nó mới có thể cập nhật ngày giờ. Giờ bạn kết nối mạng, rồi tắt -> bật cập nhật ngày giờ là thấy ngay

Bạn thử đạt như mình xem có được ko nhé

Mình làm mọi cách như mấy bạn chỉ trên cũng ko được,mình up lên rom mới luôn rồi cung bị nửa ah,tối tắt máy sáng mở lên cũng bị sáng nào cũng cài đặt lại hết, chán quá ko bít nó bị gị luôn nữa,Anh em nào bít chỉ mình cách làm cho nó hết với.Bạn Nguyễn Thái Hoàng ơi mình làm theo cách của bạn vào mạng rồi tắt-bật ngày giờ thì mình thấy sau cái giờ có chử SD là gì vậy bạn.

Vụ này lạ quá @@. Hay là máy bác lấy h theo máy tính khi kết nối BB link. Bác thử xem ngày giờ trên máy có đúng không

Trang 1 của 4 123 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. mình cần hỏi gấp về thời gian sạc z10
    Bởi dhvietphuong456223 trong diễn đàn Hướng dẫn - Chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp (PB)
    Trả lời: 16
    Bài viết cuối: 24-03-2015, 11:39 PM
  2. Trả lời: 79
    Bài viết cuối: 13-01-2015, 09:34 PM
  3. Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 12-03-2014, 01:49 PM
  4. giới hạn thời gian gọi
    Bởi tcthcnmb19 trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 20-04-2013, 06:44 PM
  5. chỉnh thời gian tắt màn hình
    Bởi leha0202 trong diễn đàn 1001 câu hỏi về BlackBerry