Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 16
    Có 2 điều em muốn hỏi ý kiến các bác ạ.
    - Có nên mua q20 ko ạ, e nghe nhiều ý kiến, nhưng mà phần đa khuyên vs giá đó ko nên mua q20, 1 là mua q10, 2 là dành thêm tiền mua pp, vì vs cấu hình ko hơn gì q10 mà giá đó là quá mắc. Nhưng mà e lại cực thích q20 ở dáng vẻ của e nó, còn q10 thì bé quá, còn pp to quá, mỗi q20 e nhìn yêu quá trời ạ
    - Thứ 2 là nên mua ở đâu dc ạ, và nên mua hàng chính hãng hay hàng xách tay ạ, e thì định mua dauden nhưng thấy dauden mang tiếng nhiều quá, còn các chỗ khác cũng ko rõ lắm, trc giờ e dùng bb từ 8700 đến 89, 9000, 97,978 đều là tìm trên nhattao mua lại thôi ạ, nhưng vs e này vs giá tiền này e muốn chắc chắc để dùng khỏi hỏng hóc mất tiền oan ạ, vậy các bác cho e hỏi sự khác nhau giữa xách tay và chính hãng ntn, nên mua loại nào, và mua ở đâu ạ, e thấy nhiều giá khác nhau quá!
    p/s : e định mua 1 em like new full box ở dauden giá là 6tr9 ạ, có dc ko ạ ?

em thấy ở dauden bán cls đen giá 9tr, còn trắng giá 8tr, mà ở 365mobile sao giá lại thấp hơn nhiều thế nhỉ, đen giá có 7tr5 nhưng trắng lại giá vẫn 8tr như của dauden, còn nhất là xanh coban cũng rẻ hơn dauden hơn 1tr, khác nhau ntn mà sao giá chênh lệch thế ạ, mua hàng ở đó có đảm bảo ko ạ

Guest
    tham khảo thêm 365mobile đi bạn...thấy ít phốt...mình vừa mua q10 bên đó...ước gì để tiền xí nữa mua classic thì bá cháy :v...mà máu quá nên quất luôn q10 r :3...

Guest
    Mua ở đâu thì e cũng k biết khuyên bác ntn! Nhg trc đây e cũng snghi nhiều trc khi mua và cuối cùng e chọn Classic vì vẻ đẹp của nó) vừa tay, đầm tay và dùng rất manly)) nói chung e dùng cũng k có j phàn nàn cả, mọi thứ đều ok đúng vs nh j e mong đợi. E xác định bỏ thêm tiền vì cái thiết kế và kiểu dáng)

Trích dẫn Gửi bởi KK2965
    tham khảo thêm 365mobile đi bạn...thấy ít phốt...mình vừa mua q10 bên đó...ước gì để tiền xí nữa mua classic thì bá cháy :v...mà máu quá nên quất luôn q10 r :3...
    nhưng sao q20 full box ở 365 lại rẻ hơn ở dauden những 1tr5 vậy ạ @@

Trước giờ toàn mua lại, giờ mua mới kiếm chỗ nào nguyên seal hộp cắt seal xài mới sướng tham khảo thêm nguyenkim xem

Classic thực sự quá đắt với cấu hình thêm chút cái dẫy phím mà chém anh em bb quá. Lên PP thì ngon hơn, mới thì to n dùng sẽ quen thôi mà.

Gửi từ Z30 của tôi

Trích dẫn Gửi bởi chokuro
    nhưng sao q20 full box ở 365 lại rẻ hơn ở dauden những 1tr5 vậy ạ @@
    bên 365 là hàng xách tay....mà chất lượng...bạn thích chính hãng thì quất dâu đen luôn...tại mình thấy bên nào ok hơn thì mua thôi chứ k quan trọng lắm chính hãng hay xách tay...xách tay ngon thì cũng hơn chính hãng cùi thôi......ý kiến riêng...vs lại bên 365 thấy chưa phốt nên cũng yên tâm phần nào...

em vừa đặt hàng rồi ạ, dc cái bên 365 này giao hàng rồi mới nhận tiền, ko như các chỗ khác, như thế cũng thấy trc mắt là chấp nhận dc, lấy máy chắc chỉ cần check imei trong máy và hộp trùng nhau là xong thôi các bác nhỉ, ngoài ra có cần xem thêm thông tin gì cho an tâm ko ạ ?

s bác k ra ch luôn...test máy này có bị gì thì lấy liền máy khác...đặt v lỡ test có gì sao đổi :v...bác lấy máy xong lên bbworld tải BBVE về test tất cả các chức năng của máy lên..trên diễn đàn này có chỉ ấy ...

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối