Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 15
    các bác vào cứu e với. máy e đang ở 10.3.2. sau khi up thì dùng bình thường. mà sao hôm nay đang dùng thì nó đen thui màn hình. pin thì vẫn còn hơn 50%. e cắm sạc thì máy k báo gì cả. cắm vào pc thì bb link cũng không nhận luôn. các bác cho e hỏi đây là lỗi gì vậy ạ? có khi nào chết flash không các bác

up. không có ai hết ạ

uppppppppppppppppppppp

Trích dẫn Gửi bởi icehero
    các bác vào cứu e với. máy e đang ở 10.3.2. sau khi up thì dùng bình thường. mà sao hôm nay đang dùng thì nó đen thui màn hình. pin thì vẫn còn hơn 50%. e cắm sạc thì máy k báo gì cả. cắm vào pc thì bb link cũng không nhận luôn. các bác cho e hỏi đây là lỗi gì vậy ạ? có khi nào chết flash không các bác
    Em nó không 1 lời trăn trối thế à? Khó hiểu quá, bạn đem đến bảo hành xem sao

Trích dẫn Gửi bởi vnbb
    Em nó không 1 lời trăn trối thế à? Khó hiểu quá, bạn đem đến bảo hành xem sao
    e cũng chẳng biết nó bị gì nữa. đang dùng bình thường thì đen thui màn hình. cắm sạc rồi qua pc cũng k có biểu hiện gì. led cũng k nháy. thử autoloader lại cũng k được. bác hco e hỏi thế này là bệnh gì và có chữa được k ạ. e ở đaklak k có chỗ nào sửa bb hết ạ (((

e cũng chẳng biết nó bị gì nữa. đang dùng bình thường thì đen thui màn hình. cắm sạc rồi qua pc cũng k có biểu hiện gì. led cũng k nháy. thử autoloader lại cũng k được. bác hco e hỏi thế này là bệnh gì và có chữa được k ạ. e ở đaklak k có chỗ nào sửa bb hết ạ (((
    Hiện tượng mà dân dã gọi là "sập nguồn", giờ nó không lên thì chỉ có cách cứ cắm sạc lâu lâu, qua đem xem nó có lên không. Nếu vẫn không lên thì phải đến chỗ sửa chữa điện tử nào đó để họ kiểm tra thôi.

Trích dẫn Gửi bởi vnbb
    Hiện tượng mà dân dã gọi là "sập nguồn", giờ nó không lên thì chỉ có cách cứ cắm sạc lâu lâu, qua đem xem nó có lên không. Nếu vẫn không lên thì phải đến chỗ sửa chữa điện tử nào đó để họ kiểm tra thôi.
    vâng thế để e cắm sạc thử. quả này tèo e rồi chỗ e rừng rú quá kiếm được chỗ sửa dt đã khó rồi, lại còn cầm cái bb ai nhìn cũng bảo hàng của khựa...

vâng thế để e cắm sạc thử. quả này tèo e rồi chỗ e rừng rú quá kiếm được chỗ sửa dt đã khó rồi, lại còn cầm cái bb ai nhìn cũng bảo hàng của khựa...
    Lúc trước mình cũng bị khi 10.2 và hiện nay vẫn còn 1 vài bác gặp tình trạng tương tự. Do rom ko tương thích thôi. Bác autoloader os khác nha.

Trích dẫn Gửi bởi Tan Loch
    Lúc trước mình cũng bị khi 10.2 và hiện nay vẫn còn 1 vài bác gặp tình trạng tương tự. Do rom ko tương thích thôi. Bác autoloader os khác nha.
    e thử rồi bác. autoloader k nhận bb ạ. e đang ở bản mới nhất 10.3.2.2474. sau khi e autoloader bản này vô máy được 1 tuần vẫn dùng bình thường. trưa nay đùng phát đen thui màn. giờ autoload bản khác k đc bác ạ

up. e mới kéo cái sachesi về thì nó vẫn load được os của máy. thế là thế nào các bác

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Blackberry passport để pin cạn nguồn qua đêm, không lên nguồn
    Bởi laplongland trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 19-09-2015, 10:25 PM
  2. BB Z10 không lên nguồn , đèn không nháy đỏ !
    Bởi trong diễn đàn BlackBerry OS 7
    Trả lời: 11
    Bài viết cuối: 06-05-2015, 01:41 AM
  3. nhận Fix lỗi Playbook sập Nguồn-sac ko lên vào-gẫy chân sạc-không lên nguồn.....!
    Bởi senxanh72 trong diễn đàn Hướng dẫn - Chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp (PB)
    Trả lời: 7
    Bài viết cuối: 26-09-2014, 10:52 AM
  4. Mở nguồn Q10 không lên
    Bởi trungpham275 trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 02-08-2014, 05:05 PM
  5. Máy ko lên nguồn chỉ báo đèn đỏ
    Bởi mrhieu0208 trong diễn đàn 1001 câu hỏi về BlackBerry
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 22-12-2011, 07:48 PM