Kết quả 1 đến 6 của 6
    Chào ae bber. Em có có chút vấn đề cần hỏi, từ lúc mua máy ko để ý, hôm nay lướt wed trên nền trắng thấy có đốm sáng nhỏ, chỉnh độ sáng càng cao thì thấy càng rõ. Để các màu nền khác thì ko thấy. Theo ae bber thì có nên bảo hành hay không ạ. Em xin cảm ơn.

Trích dẫn Gửi bởi trandangkhoa_sg
    Chào ae bber. Em có có chút vấn đề cần hỏi, từ lúc mua máy ko để ý, hôm nay lướt wed trên nền trắng thấy có đốm sáng nhỏ, chỉnh độ sáng càng cao thì thấy càng rõ. Để các màu nền khác thì ko thấy. Theo ae bber thì có nên bảo hành hay không ạ. Em xin cảm ơn.
    Bạn nói rõ hơn đốm sáng xuất hiện ở khu vực nào của màn hình. Nếu xuất hiện ở hai góc trái và phải phía trên màn hình thì mình xem trên 2 con PPSE máy nào cũng bị như vậy.

Trích dẫn Gửi bởi kaka00
    Bạn nói rõ hơn đốm sáng xuất hiện ở khu vực nào của màn hình. Nếu xuất hiện ở hai góc trái và phải phía trên màn hình thì mình xem trên 2 con PPSE máy nào cũng bị như vậy.
    Thank bạn, vị trí nó bị trong hình đó bạn.

Guest
    Máy mình cũng bị ở góc phải phía dưới., càng để màn độ sáng cao thì nhìn càng rõ. Hình như tại nằm ngủ đè vào

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi tuanpham88
    Máy mình cũng bị ở góc phải phía dưới., càng để màn độ sáng cao thì nhìn càng rõ. Hình như tại nằm ngủ đè vào
    Xài máy mà ngủ quên là dễ bị như vậy,chắc vẫn dùng bình thường hả bạn.

Vẫn dùng bthg bạn ạ. Nó chỉ hơi vẩn vẩn sáng giống lúc mình lấy tay ấn mạnh vào màn hình í.

Các Chủ đề tương tự

1. Summer Sale: BlackBerry giảm giá cho Priv, Passport và Passport SE
    Bởi mr.hung210693 trong diễn đàn Tin tức BlackBerry
    Trả lời: 7
    Bài viết cuối: 29-06-2016, 02:18 PM
  2. So sánh Passport Silver Edition với Passport AT&T
    Bởi TuanTran1106 trong diễn đàn Tin tức BlackBerry
    Trả lời: 19
    Bài viết cuối: 07-08-2015, 12:57 AM
  3. OS 10.3.1.1949 cho Passport - Có anh em nào dùng Passport muốn "thử" bản này không?
    Bởi duhocdailoanx1 trong diễn đàn Hệ điều hành BB10
    Trả lời: 99
    Bài viết cuối: 16-02-2015, 12:39 AM
  4. Trả lời: 8
    Bài viết cuối: 08-01-2015, 11:45 PM
  5. Trả lời: 59
    Bài viết cuối: 30-07-2014, 09:12 AM