Kết quả 1 đến 9 của 9

Mình xài ppse từ tháng 11 năm ngoái, không dán màn hình vì không có miếng cường lực. Rơi cỡ 3, 4 lần do để túi áo khoác, khá bền, có bị trầy nhẹ chỗ tiếp xúc lúc rơi xuống đất. Nhìn chug build tốt, bàn phím êm,pin khoẻ, máy mạnh, nhưng sau 1 tg lại nhớ Z30 với bàn phím ảo bấm nhẹ, mềm mà không gây tiếng động, . Còn pp thường do chưa xài nên không đánh giá được.

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi khuonghus
    Mình xài ppse từ tháng 11 năm ngoái, không dán màn hình vì không có miếng cường lực. Rơi cỡ 3, 4 lần do để túi áo khoác, khá bền, có bị trầy nhẹ chỗ tiếp xúc lúc rơi xuống đất. Nhìn chug build tốt, bàn phím êm,pin khoẻ, máy mạnh, nhưng sau 1 tg lại nhớ Z30 với bàn phím ảo bấm nhẹ, mềm mà không gây tiếng động, . Còn pp thường do chưa xài nên không đánh giá được.
    Nghe bạn nói sao phấn khởi qá kaka, thanh ngăn phím tới giờ cũng còn ngon ko tróc à

Guest
    passport đỏ vẫn nổi hơn silver. làm pp 1 cho nó hoành tráng bạn à.

Trích dẫn Gửi bởi phucviolet
    Nghe bạn nói sao phấn khởi qá kaka, thanh ngăn phím tới giờ cũng còn ngon ko tróc à
    Sau 5 tháng xài thì vẫn như mới (98%-do bị xước nhẹ chỗ tiếp xúc lúc rơi, ), nắp lưng đẹp, cạnh vát kim cương sắc nét, màn ổn k bị bong tróc, k xước, phím vẫn y nguyên.
    Nói chung để xài pp thì ổn, đọc báo, ebook trên máy khá ngon (do dùng màn LCD, khoái hơn amoled của Z30). Nhưng quen bấm nhẹ nhàng thì cứ Z30 là hợp lý, pin cũng trâu nữa,

Máy mình dùng hơn 6 tháng chưa bị bong chóc lớp mạ thanh ngăn bàn phím nhé.

Guest
    1 vote cho passport red.

Theo mình thì nên lấy pp đen. Pp đỏ ngắm thì đẹp. Nhưng dùng lâu thì hơi chói .
    Thẩm mỹ mỗi ng khác nhau .

Mình đang dùng pp đen, mua ở nhật cường mobille tháng 7/2015. Cũng được 10 tháng rồi nhưng chưa thấy bị trục trặc hay bong tróc gì. Cái thanh ngăn bàn phím hình như làm bằng thép, ko bong tróc được đâu bạn. Tuỳ gu màu của mỗi người nhưng nếu là nam bạn nên mua pp màu đen. Có kèm theo ốp lưng nữa dùng yên tâm rơi ko sợ hư máy.

Các Chủ đề tương tự

1. Summer Sale: BlackBerry giảm giá cho Priv, Passport và Passport SE
    Bởi mr.hung210693 trong diễn đàn Tin tức BlackBerry
    Trả lời: 7
    Bài viết cuối: 29-06-2016, 02:18 PM
  2. So sánh Passport Silver Edition với Passport AT&T
    Bởi TuanTran1106 trong diễn đàn Tin tức BlackBerry
    Trả lời: 19
    Bài viết cuối: 07-08-2015, 12:57 AM
  3. OS 10.3.1.1949 cho Passport - Có anh em nào dùng Passport muốn "thử" bản này không?
    Bởi duhocdailoanx1 trong diễn đàn Hệ điều hành BB10
    Trả lời: 99
    Bài viết cuối: 16-02-2015, 12:39 AM
  4. Trả lời: 8
    Bài viết cuối: 08-01-2015, 11:45 PM
  5. Trả lời: 59
    Bài viết cuối: 30-07-2014, 09:12 AM