Trang 2 của 6 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 60
    Trích dẫn Gửi bởi ChangDau
    bác sót cái bộ nhớ, còn mình cài cái nào đa màn hình mới chạy được, cái nào chỉ hỗ trợ wide 16:9 gì đấy thì ko chạy đc, sót 2 lần!!!
    thì chọn Q là xác định ít chơi mà workjob là chủ yếu.

Trích dẫn Gửi bởi phandan080388
    Các bác cho em hỏi Android có app nào để đặt pass cho app như trên BBOS không? Em tìm mà chưa thấy được.

Thanks all!
    bác thử vào googleplay search với từ khóa kiểu "applocker" hay "app lock" j đó xem bên android chắc nhiều nhưng có lẽ phải search review xem dùng có ngon ko
    trc mình xài thì thấy ko cần cài thêm mấy app kiểu như vậy, vì ngay mấy cái launcher đã có chức năng ẩn hoặc khóa app luôn rồi

Trích dẫn Gửi bởi mrcantona
    bác thử vào googleplay search với từ khóa kiểu "applocker" hay "app lock" j đó xem bên android chắc nhiều nhưng có lẽ phải search review xem dùng có ngon ko
    trc mình xài thì thấy ko cần cài thêm mấy app kiểu như vậy, vì ngay mấy cái launcher đã có chức năng ẩn hoặc khóa app luôn rồi
    Bác cho em hỏi trên bb10 muốn khóa app thì làm thía nào, có mấy app kamasutra cần khóa ^^ em xài Z30 bản 10.2.1 nhé

Trích dẫn Gửi bởi saiback
    Bác cho em hỏi trên bb10 muốn khóa app thì làm thía nào, có mấy app kamasutra cần khóa ^^ em xài Z30 bản 10.2.1 nhé
    ấy, e còn ko có chú bb10 nào làm sao biết đc đang nghiên cứu đổi gió sang bb10 chút

Trích dẫn Gửi bởi mrcantona
    Thanks bác, để mình thử xem. BB có cái Hub tiện thật nhưng nhiều lúc lại hớ hênh quá, cứ lướt lướt là lộ hàng hết! )

Trích dẫn Gửi bởi vnbb
    Bạn tải file apk của game đó ở đâu thì ở đó nó sẽ có bộ data chứ
    vnbb
    Mình tải Plants vs. Zombies 2 từ Google Play hay 1mobile.com từ máy tính hay thẳng từ Z10 nhưng không biết làm sao tải bộ Data file "obb".
    Bạn có thể chỉ chi tiết hơn không?

Với lại làm sao khắc phục lỗi Google Play Services hả bạn?

Trích dẫn Gửi bởi zenon
    vnbb
    Mình tải Plants vs. Zombies 2 từ Google Play hay 1mobile.com từ máy tính hay thẳng từ Z10 nhưng không biết làm sao tải bộ Data file "obb".
    Bạn có thể chỉ chi tiết hơn không?

Với lại làm sao khắc phục lỗi Google Play Services hả bạn?
    Có 1 topic ở box Trò chơi cho BlackBerry 10 về game này, có đủ data đó.

Hiện tại Android runtime trên BB10 không hỗ trợ Google Play Services bạn ah

Game khủng như Plant VS Zombie 2 thì chắc data và RAM dùng để chạy em nó cũng phải khủng theo

Tình hình là tớ đã làm như hd mà ko tài nào chạy được Plant Vs Zombie. Đang tải fifa 14, ko biết chạy nổi ko?

tình hình là có bạn nào nhận thấy rằng từ khi có Android runtime Unlocked và không cần dùng đến DebugToken thì trên blackberry world ngày càng xuất hiện nhiều ứng dụng chuyển đổi từ android sang mà không phải là native không. Lắm phần mềm tải trên blackberry world về mà có cả cái ẩn hiện thanh bar và còn chạy giật và không ổn định nữa chứ

Trang 2 của 6 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Data Usage Settings - Kiểm soát và tiết kiệm chi phí với bộ đếm dữ liệu Data trên OS 10.3
    Bởi baovo992 trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 59
    Bài viết cuối: 24-04-2015, 04:48 PM
  2. [Hỏi] Convert Game Android có Data trên Blackberry 10 ?
    Bởi trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 8
    Bài viết cuối: 14-11-2013, 05:47 PM
  3. [Thảo luận] Vấn đề thư mục data cho ứng dụng android trên BB10
    Bởi toyotahv102 trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 10-08-2013, 09:11 PM
  4. SolarDict - Từ điển sử dụng ngay data của BBDict [Data trên thẻ nhớ]
    Bởi PROOADVO9050 trong diễn đàn Phần mềm BlackBerry
    Trả lời: 59
    Bài viết cuối: 19-04-2012, 09:34 PM
  5. Trả lời: 2