Trang 11 của 12 Đầu tiênĐầu tiên ... 9101112 CuốiCuối
Kết quả 101 đến 110 của 120
    Trích dẫn Gửi bởi phanlinhkhuong
    Trước khi có được Quan Vũ thì dùng Kị binh để đánh, sau đó nâng theo thứ tự này. Lưu ý là nên nâng xe bắn đá và xe bắn cung. Rất cần thiết về sau này.
    Má kị binh oánh kiểu gì mà 2 xiên là đứt @@

Trích dẫn Gửi bởi guntx
    Nhớ boost skill nha bác. Gặp trường thương thì đừng dùng kị binh =,=

Trích dẫn Gửi bởi guntx

lv 20 đánh không nổi luôn bác nào chơi rồi chỉ em phát,
    Sẵn cho em hỏi mấy nhân vật Quan Vũ, Triệu Vân, Trương Phi em mới chơi nê chưa rành lắm.

Sẵn cho em hỏi mấy nhân vật Quan Vũ, Triệu Vân, Trương Phi em mới chơi nê chưa rành lắm.

ko có xiền boot bác à ) đang dính ở lv20. quân địch đông quá. em chỉ xài được mỗi tên 3 một mớ nhưng bắn k kịp ) quân đi bộ thì bị ngựa với cung tên địch lùa phát hết sạch. lần nào cũng đẩy quan vũ sang đánh thành nó còn tí máu rồi mà vẫn bị đập ngược )

Guest
    ko có xiền boot bác à ) đang dính ở lv20. quân địch đông quá. em chỉ xài được mỗi tên 3 một mớ nhưng bắn k kịp ) quân đi bộ thì bị ngựa với cung tên địch lùa phát hết sạch. lần nào cũng đẩy quan vũ sang đánh thành nó còn tí máu rồi mà vẫn bị đập ngược )

Trích dẫn Gửi bởi guntx

Trích dẫn Gửi bởi anhtai12
    Hero sát cánh với chúng ta đầu tiên là Lưu Bị (L. Bei)
    Mẹo: Dùng ổng để boost (click vào hero sẽ thấy) cho lính xung quanh. Từng loại lính đều có skill boost của bản thân (cái icon skill đầu tiên, click vào từng thằng lính sẽ thấy). Chỉ cần vài thằng lính ra lúc đầu tiên rồi khi chạm tráng quân địch, bắt đầu dùng L. Bei để boost tụi lính lúc xáp lá cà. L. Bei level 1 có khả năng boost được 2 lần liên tục cho đám lính rush tới thành địch. Sau đó skill của L. Bei bị delay. Lúc này mẹo ở chỗ phải click vào 1 thằng lính, kích hoạt skill boost của riêng nó. Sau khi kích hoạt nó sẽ nhỏ con trỏ chọn sang thằng lính khác (cùng loại - nhưng kiếm binh với thương binh được gộp chung) cứ như thế kích hoạt boost liên tục để phá thành địch 1 cách nhanh nhất có thể trước khi đợt lính mới của địch tràn ra. Bắt đầu từ level 1 thì chỉ cần kiếm binh level 2, thương binh level 2 là đủ. Còn lại tiền dư đập hết vào kị binh. Max kị binh thì cost của nó chỉ còn 13 thịt. Kị binh trong các level đầu là vô đối. Có map dùng 1 kị binh + L. Bei cũng win 3 sao dễ dàng. Các bác thông thạo những gì em chia sẽ đi sẽ thấy nó dễ. Còn từ level 20 trở về sau sẽ có cách nâng khác nhau. Các bác chịu khó chơi đi chơi lại sẽ tìm ra cách nâng cấp lính hợp lí. Sau kị binh là em sẽ nâng Quan Vũ (Q. Yu) max.

@ đây là cách em chơi. các bác tham khảo thôi hen. có thể có 1 số cách khác hay hơn. Các bác có gì chia sẻ.

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi guntx

Trích dẫn Gửi bởi anhtai12
    Hero sát cánh với chúng ta đầu tiên là Lưu Bị (L. Bei)
    Mẹo: Dùng ổng để boost (click vào hero sẽ thấy) cho lính xung quanh. Từng loại lính đều có skill boost của bản thân (cái icon skill đầu tiên, click vào từng thằng lính sẽ thấy). Chỉ cần vài thằng lính ra lúc đầu tiên rồi khi chạm tráng quân địch, bắt đầu dùng L. Bei để boost tụi lính lúc xáp lá cà. L. Bei level 1 có khả năng boost được 2 lần liên tục cho đám lính rush tới thành địch. Sau đó skill của L. Bei bị delay. Lúc này mẹo ở chỗ phải click vào 1 thằng lính, kích hoạt skill boost của riêng nó. Sau khi kích hoạt nó sẽ nhỏ con trỏ chọn sang thằng lính khác (cùng loại - nhưng kiếm binh với thương binh được gộp chung) cứ như thế kích hoạt boost liên tục để phá thành địch 1 cách nhanh nhất có thể trước khi đợt lính mới của địch tràn ra. Bắt đầu từ level 1 thì chỉ cần kiếm binh level 2, thương binh level 2 là đủ. Còn lại tiền dư đập hết vào kị binh. Max kị binh thì cost của nó chỉ còn 13 thịt. Kị binh trong các level đầu là vô đối. Có map dùng 1 kị binh + L. Bei cũng win 3 sao dễ dàng. Các bác thông thạo những gì em chia sẽ đi sẽ thấy nó dễ. Còn từ level 20 trở về sau sẽ có cách nâng khác nhau. Các bác chịu khó chơi đi chơi lại sẽ tìm ra cách nâng cấp lính hợp lí. Sau kị binh là em sẽ nâng Quan Vũ (Q. Yu) max.

@ đây là cách em chơi. các bác tham khảo thôi hen. có thể có 1 số cách khác hay hơn. Các bác có gì chia sẻ.

Đây là mình không mua coins vẫn finish game 100 level * 3 stars nhé
    Các bác thích full upgrade trong shop thì mua coin. Tại em phá đảo rồi mà không đủ coins để upgrade nhà, kiếm, thương và cung, cùng với 2 hero level 1 là Lưu Bị (L.Bei) và Điêu Thuyền (Diao Chan). Mình không mua Khổng Minh (Z. Liang) vì đắt quá Ngày xưa em chơi là phải bỏ tiền mua game lúc đầu. Chứ trong game không hề mua Giờ vẫn thích chơi đi chơi lại.

Trang 11 của 12 Đầu tiênĐầu tiên ... 9101112 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Temple Run: Brave - Tựa game nổi tiếng của Disney đã có mặt trên BBWorld cho BB10
    Bởi kimtata20892 trong diễn đàn Trò chơi - Games cho BlackBerry 10
    Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 06-04-2014, 11:54 AM
  2. [Mô Phỏng] Kingdoms and Lords - Game chiến thuật cho BlackBerry của GameLoft
    Bởi khanhthanhbic trong diễn đàn Trò chơi - Games
    Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 02-12-2013, 12:28 PM
  3. [giúp đỡ] Mua game trên BBworld nhưng không tải được
    Bởi TuanTran1106 trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 10
    Bài viết cuối: 08-10-2013, 10:01 AM
  4. xin game conquer 3 kingdoms full (android) đuôi bar cho playbook
    Bởi iiidserpo trong diễn đàn Trò chơi - Games trên PlayBook
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 09-06-2012, 12:21 AM
  5. Caro - game VN đầu tiên cho BlackBerry đứng đầu TOP FREE GAME AppWolrd