Trang 3 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 39
    Có thẻ ATM thì làm sao thanh toán bạn, nó chỉ có 2 lựa chọn là tài khoản Paypal và thẻ tín dụng thôi mà

Trích dẫn Gửi bởi dailychuoi
    Có thẻ ATM thì làm sao thanh toán bạn, nó chỉ có 2 lựa chọn là tài khoản Paypal và thẻ tín dụng thôi mà
    Thẻ ATM có nhiều dạng mà bạn. Debit, Credit, Visa... khi làm, mình nói rõ mục đích sử dụng họ sẽ tư vấn.

Trích dẫn Gửi bởi dailychuoi
    Thẻ ATM có nhiều dạng mà bạn. Debit, Credit, Visa... khi làm, mình nói rõ mục đích sử dụng họ sẽ tư vấn.

mình đã mua app này. thích chức năng rung khi cuộc gọi kết nối.
    Nhưng chức năng này chỉ hoạt động khi app đang mở. Có thể cải tiến nó chạy ngầm được không bạn?

mình đã mua app này. thích chức năng rung khi cuộc gọi kết nối.
    Nhưng chức năng này chỉ hoạt động khi app đang mở. Có thể cải tiến nó chạy ngầm được không bạn?

wega: Hiện tại BBRY chưa cấp phép cho lập trình viên phát triển Apps chạy nền, tạm thời đành chấp nhận vậy thôi. Từ từ rồi sẽ có!

Guest
    wega: Hiện tại BBRY chưa cấp phép cho lập trình viên phát triển Apps chạy nền, tạm thời đành chấp nhận vậy thôi. Từ từ rồi sẽ có!

Em muốn mua ủng hộ bác thì làm cách nào nhỉ. E rất thích tính năng rung khi gọi điện, tất cả điện thoại BlackBerry của e đều dùng tới tính năng này

Guest
    Em muốn mua ủng hộ bác thì làm cách nào nhỉ. E rất thích tính năng rung khi gọi điện, tất cả điện thoại BlackBerry của e đều dùng tới tính năng này

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi tanphat1412
    Vâng, app do mình viết. Mà mình ko biết dịch sang tiếng việt sao cho đơn giản, ngắn gọn nên để tiếng anh luôn
    Chào bạn , mình đã mua battery lover pro , dùng khá hay , do mọi lần sau hi update máy mình đều restore lại phần mềm nên lúc nào cũng giữ đc những phần mềm đã mua , nhưng lần này mình không restore , định down lại cho nhanh , khi vào battery lover pro thì lại bắt trả tiền mới download lại là thế nào , mình vẫn dùng BB ID đấy , chưa thay đổi bao giờ , mình nghĩ đã mua 1 lần thì sau này lúc nào down lại cũng được chứ

Trang 3 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Quản lý pin hiệu quả với Battery watch - funny voice tải miễn phí trên BBW.
    Bởi namhavo trong diễn đàn Phần mềm BlackBerry 10
    Trả lời: 9
    Bài viết cuối: 18-08-2014, 11:11 AM
  2. Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 10-07-2014, 04:12 PM
  3. Bàn về cách tối ưu Battery trên os 7
    Bởi trong diễn đàn BlackBerry OS 7
    Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 30-12-2012, 05:21 PM
  4. Battery Saver Free-Battery Doctor!
    Bởi hanhiland trong diễn đàn Phần mềm BlackBerry
    Trả lời: 17