Trang 2 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 39
    T. Cook xứng đáng vị trí thứ 1 rồi. Lên đỉnh đã khó, duy trì được đỉnh cao còn khó hơn. Cook đã làm quá tốt để giúp Apple tiếp tục thống trị

Nói chung bác nào cũng tài, nhưng cá nhân mình thích Chen hơn (chắc do là fan cuồng BB roài ) vì dù sao Chen đã vực dậy một BB bên bờ vực phá sản, thử hỏi giờ này năm trước fan BB nằm mơ cũng không thể hình dung BB hồi sinh mạnh mẽ như hiện tại.
    Tất nhiên, Cook cũng có tài (không có tài sao làm sếp Apple được) nhưng mình vẫn khoái bác John Chen hơn

Nói chung bác nào cũng tài, nhưng cá nhân mình thích Chen hơn (chắc do là fan cuồng BB roài ) vì dù sao Chen đã vực dậy một BB bên bờ vực phá sản, thử hỏi giờ này năm trước fan BB nằm mơ cũng không thể hình dung BB hồi sinh mạnh mẽ như hiện tại.
    Tất nhiên, Cook cũng có tài (không có tài sao làm sếp Apple được) nhưng mình vẫn khoái bác John Chen hơn

Sớm biết kết quả này mà. Vị trí thứ 2 cũng đã là 1 sự ghi nhận tuyệt vời rồi. BB còn nhiều việc phải làm lắm, bác Chen cần thể hiện nhiều hơn nữa.

Sớm biết kết quả này mà. Vị trí thứ 2 cũng đã là 1 sự ghi nhận tuyệt vời rồi. BB còn nhiều việc phải làm lắm, bác Chen cần thể hiện nhiều hơn nữa.

Nhìn vào sự phình lên khổng lồ của apple thì đương nhiên "Tim Women guy" sẽ phải là số 1. Cá nhân mình cho rằng iP chủ yếu bốc lên vẫn chủ yếu nhờ vào nền tảng do S.J xây dựng, tức là S.J đã tạo thành một habit cho người dùng. Nói về chất phần cứng, iP giờ không có gì đặc sắc so với các thương hiệu khác, phần mềm thì cũng khó để mà nói ưu việt nổi trội, "nhan sắc" thì đến iP6 có lẽ là bình thường đến tầm thường. Tạo được cái gọi là habit này quả thực là điều phi thường của S.J.

Nhìn vào sự phình lên khổng lồ của apple thì đương nhiên "Tim Women guy" sẽ phải là số 1. Cá nhân mình cho rằng iP chủ yếu bốc lên vẫn chủ yếu nhờ vào nền tảng do S.J xây dựng, tức là S.J đã tạo thành một habit cho người dùng. Nói về chất phần cứng, iP giờ không có gì đặc sắc so với các thương hiệu khác, phần mềm thì cũng khó để mà nói ưu việt nổi trội, "nhan sắc" thì đến iP6 có lẽ là bình thường đến tầm thường. Tạo được cái gọi là habit này quả thực là điều phi thường của S.J.

Nếu cho bác Cook vào vị trí bác Chen 1 năm trước đây thì sao nhỉ?

Guest
    Nếu cho bác Cook vào vị trí bác Chen 1 năm trước đây thì sao nhỉ?

Guest
    Những gì apple làm đc trong lòng người dùng hiện tại là sự tiên phong của ngày xưa, cái mà hiện nay apple không còn
    Hiện BB đang manh nha tạo được cái gọi là tiên phong trong trải nghiệm, hi vọng sẽ sớm được số đông người dùng công nhận

Trang 2 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 21-04-2016, 02:40 PM
  2. Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 13-04-2016, 01:22 PM
  3. Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 17-03-2016, 01:12 AM
  4. [Thảo luận] Tim Cook vs John Chen - Ai là CEO tốt nhất của năm 2014?
    Bởi laptopdaiduong trong diễn đàn Tin tức BlackBerry
    Trả lời: 79
    Bài viết cuối: 20-11-2014, 10:10 PM
  5. BlackBerry sau 1 năm nỗ lực vực dậy từ John Chen
    Bởi trungnguyen2613 trong diễn đàn Tin tức BlackBerry
    Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 22-10-2014, 03:58 AM