Trang 1 của 4 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 39

Bookmark (đánh dấu) là một cách mà người dùng muốn lưu lại, ghi nhớ lại những địa chỉ, trang web hay, đáng quan tâm để có thể dễ dàng đọc lại khi cần. Mặc dù tính năng đó hầu hết trình duyệt nào cũng hỗ trợ, và Browser của BB10 cũng vậy, tuy nhiên việc quản lý Bookmark trong trình duyệt không được khoa học và thuận tiện cho lắm. Nên nếu ai đọc nhiều, duyệt web nhiều thì

Bookmark Pro là một lựa chọn rất tốt để quản lý danh sách Bookmark đồ sộ của mình

Ứng dụng quản lý theo 2 danh sách: Launch Pad và Reading List, có thể hiểu danh sách LaunchPad là những trang đã đọc xong rồi, thấy hay lưu lại để sau này lúc nào cần thì mở ra xem lại. Còn Reading List là danh sách những trang mà bạn thấy hay, chưa đọc xong (đang đọc), lưu lại để lúc nào có thời gian thì đọc tiếp.

Sau khi cài đặt, Bookmark Pro sẽ tạo một shortcut trong menu Share của hệ thống, nên khi có một địa chỉ web bất kỳ, bạn chỉ cần nhấn nút Share và chọn share tới Bookmark Pro là được. Phần mềm này có chức năng tự động lấy (get) Tiêu đề, hình ảnh của trang web đó về cho bạn. Rất tiện lợi và thân thiện

Ứng dụng được bán với giá 2.99$ tại BlackBerry World
    P/S: trên BBM Channel của BBVietnam đang cung cấp Redeem Code (mã khuyến mại) để có thể tải FREE app này, anh em nhanh tay vào lấy nhé, vì số lượng có hạn

Guest
    bác post xong thì cũng hết đời nó slot rồi còn đâu, gét cái kiểu số lượng có hạn thế ko biết ,có thí chủ nào có .bar không nhỉ :?

Từ tối có free, giờ này thông báo sao m.n down được! Nhưng các bác ko cần tiếc vì pm này phục vụ đối với những ai có số lượng web cần theo dõi "đồ sộ"... :P

Trích dẫn Gửi bởi thang812
    bác post xong thì cũng hết đời nó slot rồi còn đâu, gét cái kiểu số lượng có hạn thế ko biết ,có thí chủ nào có .bar không nhỉ :?
    Thế à, nhanh nhỉ. Sáng ra thấy vẫn còn, test thử thấy app cũng hay hay nên post lên share thông tin cho anh em

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi Tan Loch
    Từ tối có free, giờ này thông báo sao m.n down được! Nhưng các bác ko cần tiếc vì pm này phục vụ đối với những ai có số lượng web cần theo dõi "đồ sộ"... :P
    Vậy coi như một bài giới thiệu App để ai có nhu cầu thì biết để mua thôi nhỉ

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi bbvnNews
    Vậy coi như một bài giới thiệu App để ai có nhu cầu thì biết để mua thôi nhỉ
    Chính và xác! :P
    P/s: chắc Email plus cũng hết free rồi wá, có 500 suất.

email plus thì khỏi nói, hết cái vèo
    còn cái app này thì tối qua nhận đc tn của bác kubom trên bbm e sực luôn )

Ai mà có cái danh sách bookmark cỡ hơn 50 cái thì app này chắc cần thiết đấy, không thì cứ dùng bình thường thôi vẫn ổn mà

lần sau các bác thớt post bài thì chọn những bài có code khuyến mại từ 1000 cái trở lên không thì thôi vì đằng nào anh em trong diễn đàn khi đọc được bài cũng không còn.

lần sau các bác thớt post bài thì chọn những bài có code khuyến mại từ 1000 cái trở lên không thì thôi vì đằng nào anh em trong diễn đàn khi đọc được bài cũng không còn.

Trang 1 của 4 123 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Backup browser bookmark? BB Protect trên BB10?
    Bởi pde2014x1 trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 21-03-2016, 12:36 PM
  2. Bookmark Pro Free trên BBW!
    Bởi trong diễn đàn Phần mềm BlackBerry 10
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 02-10-2014, 12:28 AM
  3. [update 20/09] Camera ++ và 1000 suất tải bookmark pro miễn phí trên BBW!
    Bởi mypham0202 trong diễn đàn Phần mềm BlackBerry 10
    Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 20-09-2014, 10:47 PM
  4. Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 30-06-2012, 02:29 AM
  5. Không vào được Bookmark của Browser trên OS6
    Bởi May2205 trong diễn đàn 1001 câu hỏi về BlackBerry
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 24-11-2011, 03:50 PM