Kết quả 1 đến 8 của 8
    E mới dùng chiếc bb z10 được vài hôm,e có cài thử ứng dụng vsco cam,đã tải về được máy,nhưng khi vào ứng dụng thì có thông báo là vsco cam đã dừng lại,e đã cài lại mấy lần nhưng vẫn có thông báo đó.Vậy máy của e đã gặp lỗi gì,hay sự cố nào,e muốn cài vsco cam thì phải làm như thế nào.Xin mọi người giúp em với.Cảm ơn đã đọc

Trích dẫn Gửi bởi hieunguyen095
    E mới dùng chiếc bb z10 được vài hôm,e có cài thử ứng dụng vsco cam,đã tải về được máy,nhưng khi vào ứng dụng thì có thông báo là vsco cam đã dừng lại,e đã cài lại mấy lần nhưng vẫn có thông báo đó.Vậy máy của e đã gặp lỗi gì,hay sự cố nào,e muốn cài vsco cam thì phải làm như thế nào.Xin mọi người giúp em với.Cảm ơn đã đọc
    Khởi động lại máy! Khi setup nó sẽ có phần Op timizing your device sau đó mới chạy! Hoặc do bản rom thấp, hỗ trợ android kém xíu! Have fun!

FROM PP

Trích dẫn Gửi bởi bitis06
    Khởi động lại máy! Khi setup nó sẽ có phần Op timizing your device sau đó mới chạy! Hoặc do bản rom thấp, hỗ trợ android kém xíu! Have fun!

FROM PP
    bro cho mình hỏi là khi khởi động lại như bro nói "Khi setup nó sẽ có phần Op timizing your device sau đó mới chạy" như thế này là sao,e khởi động lại máy thì máy vẫn chạy bình thường,có hiện thông báo gì đâu,mong bro giải thích thêm,e mem mới dùng bb

bro cho mình hỏi là khi khởi động lại như bro nói "Khi setup nó sẽ có phần Op timizing your device sau đó mới chạy" như thế này là sao,e khởi động lại máy thì máy vẫn chạy bình thường,có hiện thông báo gì đâu,mong bro giải thích thêm,e mem mới dùng bb
    máy e up bản 10.2 rồi không biết có cần up thêm rom không

Lên os10.3.1 đi bạn ơi.
    Hỗ trợ chạy Android tốt hơn.

Guest
    Đúng rùi bác! Khi cài và chạy lần đầu tiên nó báo như vậy! Mình cài thử và thấy có hoạt động. ( đang xài bản rom 10.3.1.2480 mới nhất)

FROM PP

Trích dẫn Gửi bởi khaisilk1910
    Lên os10.3.1 đi bạn ơi.
    Hỗ trợ chạy Android tốt hơn.
    máy e z10 e mới cập nhật bản 10.2 hôm trước,không biết bh có lên được 10.3 luôn không,e mới dùng nên còn ít kinh nghiệm,mong các bro đi trước chỉ giáo thêm

bác cài chừa vậy , cài ròi thì xem hướng dẫn nhé http://blogtao.com/2016/07/huong-dan-su-dung-vsco.html

Các Chủ đề tương tự

1. [Giúp đỡ] Mình cần phần mềm BBM cho IOS 6.
    Bởi trong diễn đàn Phần mềm BlackBerry 10
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 03-01-2015, 09:39 AM
  2. Mình cần giúp đỡ về phần mềm cho Q10.
    Bởi duchau2608 trong diễn đàn Phần mềm BlackBerry 10
    Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 12-11-2014, 12:19 AM
  3. [Hỏi] Phần mềm giúp 99 làm bàn phím cho Z10
    Bởi trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 7
    Bài viết cuối: 11-04-2014, 02:01 AM
  4. cần pro chỉ giúp cách sửa phần mềm
    Bởi Alllexaenglisg12 trong diễn đàn Hướng dẫn - Chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp (PB)
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 27-03-2013, 06:45 PM
  5. "upcode"Phần mềm giúp cài đặt phần mềm bằng barcode cho BB từ os 4.2- os5
    Bởi mypham0602 trong diễn đàn Phần mềm BlackBerry
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 22-05-2011, 07:37 PM