Trang 2 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 39
    Phần mền hay qua

Nếu có thể thì bạn thêm film thêm kênh nữa nhé. Film có cả 18+ mới vuo chứ

Trích dẫn Gửi bởi maiyeunguoidhkc
    Bác này muốn tác giả vô khám đây mà

Guest
    Mà chọn kênh xem rùi ko thấy chỗ nào để toát ra chọn kênh khác cả, mình xài trên z10 lại phải tắt app đi để chọn kênh khác ah

Mà chọn kênh xem rùi ko thấy chỗ nào để toát ra chọn kênh khác cả, mình xài trên z10 lại phải tắt app đi để chọn kênh khác ah
    ôi trời, sao không vuốt từ trái quá giống như muốn cái hub nó lòi ra âý

Guest
    kênh tivi thì mình thêm vào bằng tay, còn phim đấy là tự động thêm vào, bạn nghĩ mình rảnh đến mức đi tìm phim về đưa vào à, nếu các bạn không thích hoặc thấy phản cảm có thể bbm với mình mình sẽ xoá nó đi. nhưng mình tin các nguồn bên hdphim và phimnhanh phimmoi họ không đưa quá với nội quy đâu

Ah còn vấn đề nữa, để viết ra được 01 phần mềm những nhà phát triển khác họ có cả team code, mỗi người làm 01 việc nên phần mềm của họ rất tốt từ logo cho đến cách xủ lí trên nhiều loại màn hình khác nhau dùng sẽ không bị vỡ, hoặc nếu không có team, họ sẽ làm phần mềm bán lấy tiền và thu lợi từ đó nên họ phải đầu tư, CÒN MÌNH vừa viết vừa học( có phải dân IT đâu) cày từ đầu đến đít nên cần cái logo thì lên Google lấy cái đầu tiên mà tui thấy được nó xấu hay đẹp cũng kệ làm cho được đã, vì chỉ làm trong thời gian rảnh, thời gian đâu mà chọn keke và cũng chỉ viết cho 01 màn hình đó là Q10 nên các dòng khác dùng bị vỡ và kéo là bình thường và vì free nên nó chỉ vậy, MONG CÁC BÁC THÔNG CẢM NẾU KHÔNG THÍCH CÓ THỂ XOÁ ĐI. THÂN

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi hoangngoc72007
    Ah còn vấn đề nữa, để viết ra được 01 phần mềm những nhà phát triển khác họ có cả team code, mỗi người làm 01 việc nên phần mềm của họ rất tốt từ logo cho đến cách xủ lí trên nhiều loại màn hình khác nhau dùng sẽ không bị vỡ, hoặc nếu không có team, họ sẽ làm phần mềm bán lấy tiền và thu lợi từ đó nên họ phải đầu tư, CÒN MÌNH vừa viết vừa học( có phải dân IT đâu) cày từ đầu đến đít nên cần cái logo thì lên Google lấy cái đầu tiên mà tui thấy được nó xấu hay đẹp cũng kệ làm cho được đã, vì chỉ làm trong thời gian rảnh, thời gian đâu mà chọn keke và cũng chỉ viết cho 01 màn hình đó là Q10 nên các dòng khác dùng bị vỡ và kéo là bình thường và vì free nên nó chỉ vậy, MONG CÁC BÁC THÔNG CẢM NẾU KHÔNG THÍCH CÓ THỂ XOÁ ĐI. THÂN
    Bác cần em hỗ trợ gì không ạ! Giao diện icon nói chung em design luôn, kết hợp làm vì thấy App này khá hay và cần thiết
    Đóng góp cũng như góp sức em đều sẵn sàng ạ!
    Facebook em
    https://www.facebook.com/dung.designer

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi hoangngoc72007
    Bác cần em hỗ trợ gì không ạ! Giao diện icon nói chung em design luôn, kết hợp làm vì thấy App này khá hay và cần thiết
    Đóng góp cũng như góp sức em đều sẵn sàng ạ!
    Facebook em
    https://www.facebook.com/dung.designer

Ok bạn có thể Design icon và các icon trong app giúp mình được không. Giao diện màn hình chính thì chỉ có thể như cũ nhưng chỉnh lại icon thui

Trang 2 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Kênh BBM C0014A395 - Tuồng Cải Lương Xưa
    Bởi tui2831yuas trong diễn đàn BBM Channels
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 03-04-2017, 07:34 PM
  2. TVC - Phần mềm xem các kênh truyền hình của VTV trên BB10
    Bởi huhoho2520 trong diễn đàn Phần mềm BlackBerry 10
    Trả lời: 59
    Bài viết cuối: 02-07-2016, 12:05 PM
  3. Video #31: Tạo kênh BBM của bạn - Hướng dẫn BB10 cho người mới phụ đề tiếng Việt
    Bởi trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 16-08-2014, 05:55 PM
  4. Video #30: Tham gia vào một kênh BBM - Hướng dẫn BB10 cho người mới phụ đề tiếng Việt
    Bởi loantranhanh trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 7
    Bài viết cuối: 10-08-2014, 10:09 PM
  5. xem 3 kênh tivi miễn phí của vtc đây (hot)
    Bởi namashop trong diễn đàn Mẹo hay khi dùng BlackBerry
    Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 04-04-2013, 10:04 AM