Trang 3 của 6 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 60
    Trích dẫn Gửi bởi HauDau.KhonNgoan
    Mình đả làm thành theo cách của RIM thành công , nhưng bạn phải sửa lại bài viết 2 chổ , từ ngay mục THAO TÁC VÀ THỰC HIỆN : Mục thứ 3 : bỏ , mục thứ 4 chổ chử WEBSITE ( tren laptop hoặc Desktop : chỉ được dùng IE hoặc Firefox mới thấy được Update software tren web của RIM ) .
    Mình làm thành công , chúc các bạn thành công như mình ><
    Cảm ơn bạn! Bạn có thể tham khảo luôn bài bên này. Khỏi cần Web, BBLink: Check Update Software bằng Loader.exe, tổng hợp một số cách đã thành công

STL100-2 đang update :"> :">

STL100-2 đang update :"> :">

Khổ quá máy e làm cả ngày hnay mà cứ update đến 93% thì đứt gánh chả hiểu tại sao. Có bác nào như e ko xin chỉ giáo giùm mới. Thấy mọi ng làm thành công hết mà

Guest
    Khổ quá máy e làm cả ngày hnay mà cứ update đến 93% thì đứt gánh chả hiểu tại sao. Có bác nào như e ko xin chỉ giáo giùm mới. Thấy mọi ng làm thành công hết mà

Mình update lên bản 10.0.10.90 qua BB Link. Nhưng giờ vào Browser lại không tự động xoay màn hình được. Chán thế. Có bạn nào bị như mình không? Mình đã bật tắt chế độ rotate lock rồi (

Guest
    Mình update lên bản 10.0.10.90 qua BB Link. Nhưng giờ vào Browser lại không tự động xoay màn hình được. Chán thế. Có bạn nào bị như mình không? Mình đã bật tắt chế độ rotate lock rồi (

vừa thử update cho 1 con bell. bell(STL100-3) ko có bản mới mà chỉ có 10.0.9.348 hị hị. vẫn update hehe

vừa thử update cho 1 con bell. bell(STL100-3) ko có bản mới mà chỉ có 10.0.9.348 hị hị. vẫn update hehe

Hôm nay mới rỗi lên. Mất đúng 13p. Hy vọng Rim update fix lỗi, tối ưu nhiều nhiều vào

Trang 3 của 6 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối