Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 11
    Con q10 của em cài lên 10.3.0.1130 thì bị lỗi cứ reset là mất hết dữ liệu. Bây giờ muốn cài lại 10.2.2 mà cứ mỗi lần reset là cái phần connect to computer nó để lại là Autodetect chứ không phải là Connect to Window nên không cài lại được. Chạy autoload cứ reset lần đầu là lại disconnect. Bác nào cao tay chỉ em cài lại 10.2.2 với.
    Cám ơn các bác!

P/S: của em là q10-003 mà khi để autodetect máy tính ko kết nối đc với đt

Nhấp vào đó sẽ có lựa chọn mà

Có bác. Ý là khởi động lại là nó tự động xoá hết mọi thứ, kiểu như factory reset ấy. Khi chạy autoload nó sẽ reset máy mình 1 lần, mà reset xong thì nó xoá hết thành ra máy lại bị disconnect

chạy autoload thì tháo pin ra để nó chạy xong gắn pin lại

Trích dẫn Gửi bởi B0mb0m.8800
    chạy autoload thì tháo pin ra để nó chạy xong gắn pin lại
    Sao phải tháo pin hả bác?
    Máy em và đứa em em đều là z10, chạy autoload mà tháo pin hay tắt nguồn thì không chạy được luôn. Chỉ bật nguồn mới autoload được!

Ban thu xem lai may minh di

Guest
    Máy em chẳng làm sao cả bác ạ!

Trích dẫn Gửi bởi TrungChinhNguyen
    Sao phải tháo pin hả bác?
    Máy em và đứa em em đều là z10, chạy autoload mà tháo pin hay tắt nguồn thì không chạy được luôn. Chỉ bật nguồn mới autoload được!
    autoload bật hay tắt đều chạy mà. ý bạn chủ thớt là máy reset hoài nên kêu tháo pin thử để máy ko có pin nó sẽ ko reset nữa

Trích dẫn Gửi bởi TrungChinhNguyen
    Máy em chẳng làm sao cả bác ạ!
    Autoload tháo vẫn autoload bt nhé khi mở autolad exe khơiđộng xong hãy ket noibb

Trích dẫn Gửi bởi nguyenxo
    Autoload tháo vẫn autoload bt nhé khi mở autolad exe khơiđộng xong hãy ket noibb

Trích dẫn Gửi bởi B0mb0m.8800
    autoload bật hay tắt đều chạy mà. ý bạn chủ thớt là máy reset hoài nên kêu tháo pin thử để máy ko có pin nó sẽ ko reset nữa
    Trước em up các bản 10.2 thì bật hay tắt đều được hết. Nhưng từ khi up 10.3 thì phải bật máy mới được, tưởng máy bị làm sao nhưng hôm trước up cho thằng em cũng như vậy luôn!

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối