Trang 3 của 6 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 60
    Trích dẫn Gửi bởi vnbb
    Vậy thì tạm thời quay về 10.2.1, chờ BB fixed lỗi cho những thiết bị "bị lỗi này" giống như lỗi "LED Blue" thôi.

Lỗi này đã được BB ghi nhận và đang xử lý
    => http://www.blackberry.com/btsc/KB36756
    Mình cũng đã thử gửi thư cho Michael Clewley và được chuyển cho bộ phận hỗ trợ khách hàng. Hy vọng anh em không phải chờ đợi quá lâu

Trích dẫn Gửi bởi LMH
    Mình cũng đã thử gửi thư cho Michael Clewley và được chuyển cho bộ phận hỗ trợ khách hàng. Hy vọng anh em không phải chờ đợi quá lâu
    Cảm ơn bác, có tin j bác cập nhật luôn vào đây cho em với bác nhé. Buồn lắm, muốn trải nghiệm 10/3/1 mà k đc. huhu

Guest
    Mình cũng giống bạn, up xong để 2 ngày vẫn 99%. thấy nóng quá nên không dám để nũa, úp từ OTA , dung BBLink, Hoặc web của hãng cũng 99% là đứng, đang rầu lắm lại thấy bài viết của bạn. tưởng đc cứu, ai ngờ vẫn chờ đợi.

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi nguyenvinh1411
    Mình cũng giống bạn, up xong để 2 ngày vẫn 99%. thấy nóng quá nên không dám để nũa, úp từ OTA , dung BBLink, Hoặc web của hãng cũng 99% là đứng, đang rầu lắm lại thấy bài viết của bạn. tưởng đc cứu, ai ngờ vẫn chờ đợi.
    Đợi chờ là hạnh phúc thôi bạn ạ, mình nghĩ là lỗi từ bản 10.3.1 chứ k phải ở điện thoại

Trích dẫn Gửi bởi l0v3tha0
    Cảm ơn bác, có tin j bác cập nhật luôn vào đây cho em với bác nhé. Buồn lắm, muốn trải nghiệm 10/3/1 mà k đc. huhu
    Tối qua nhân viên hỗ trợ kỹ thuật của BB có gọi lại cho mình để hướng dẫn nhưng vẫn chưa được. Họ dùng WebEx để theo dõi màn hình máy tính của mình và hướng dẫn qua điện thoại. Cách làm có hơi khác trước một chút là tháo pin ra sau đó tiến hành reload bằng BB link nhưng kết quả thì vẫn là dừng lại khi boot đến 99%. Hiện tại họ tiếp tục kiểm tra và liên lạc lại nếu có cách khác.

Trích dẫn Gửi bởi LMH
    Tối qua nhân viên hỗ trợ kỹ thuật của BB có gọi lại cho mình để hướng dẫn nhưng vẫn chưa được. Họ dùng WebEx để theo dõi màn hình máy tính của mình và hướng dẫn qua điện thoại. Cách làm có hơi khác trước một chút là tháo pin ra sau đó tiến hành reload bằng BB link nhưng kết quả thì vẫn là dừng lại khi boot đến 99%. Hiện tại họ tiếp tục kiểm tra và liên lạc lại nếu có cách khác.
    Cám ơn bác. Mình nghĩ chắc cũng có tương đối z10 002 bị lỗi này đó. Mình vẫn nghĩ là lỗi của bản update có j đó k tương thích với 002 thôi. Mà bác ở bên Mẽo ạ, họ súp pot nhiệt tình thật.

Cám ơn bác. Mình nghĩ chắc cũng có tương đối z10 002 bị lỗi này đó. Mình vẫn nghĩ là lỗi của bản update có j đó k tương thích với 002 thôi. Mà bác ở bên Mẽo ạ, họ súp pot nhiệt tình thật.
    Mình ở Hải Phòng, VN bạn ah . Mình thấy họ rất chuyên nghiệp trong việc chăm sóc khách hàng. Gửi mail hẹn trước giờ gọi điện, giữ máy hàng nửa tiếng đồng hồ để chờ cài đặt và hướng dẫn nếu cần (do phải tải OS về để có thể reload mà đường truyền nhà mình lại chậm quá), chỉ mệt cái là mình phải thức muộn vì chênh nhau 12 mũi giờ .

Trích dẫn Gửi bởi LMH
    Mình ở Hải Phòng, VN bạn ah . Mình thấy họ rất chuyên nghiệp trong việc chăm sóc khách hàng. Gửi mail hẹn trước giờ gọi điện, giữ máy hàng nửa tiếng đồng hồ để chờ cài đặt và hướng dẫn nếu cần (do phải tải OS về để có thể reload mà đường truyền nhà mình lại chậm quá), chỉ mệt cái là mình phải thức muộn vì chênh nhau 12 mũi giờ .
    Thế nên e rất yêu blackberry bác ạ Có thông tin j bác cập nhật vào đây cho em theo dõi với nhé.

Trích dẫn Gửi bởi nguyenvinh1411
    Tình hình em của bác thế nào rầu?

Tình hình em của bác thế nào rầu?
    Đang chờ.... thấy ai cũng lên 10.3 hết, mình còn 10.2 buồn thúi ruột

Trang 3 của 6 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Tìm hiểu và tự tạo File Blitz để load OS mới mà không mất dữ liệu cho BB10
    Bởi Magalenc0202 trong diễn đàn Hệ điều hành BB10
    Trả lời: 99
    Bài viết cuối: 27-09-2017, 08:59 PM
  2. Solved - Máy bị brick cần người giúp đỡ autoload lại z30!
    Bởi online868 trong diễn đàn Hệ điều hành BB10
    Trả lời: 9
    Bài viết cuối: 23-06-2015, 09:46 PM
  3. Bác nào chỉ giúp em các lấy all app từ 1 file autoload được không vậy (hoặc là từ file bliz)
    Bởi rangtho123 trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 12-02-2015, 08:13 PM
  4. OS 10.3.1.938 dạng Blitz cho tất cả BB10 (trừ STL100-1)
    Bởi duhocdailoanx1 trong diễn đàn Hệ điều hành BB10
    Trả lời: 59
    Bài viết cuối: 03-02-2015, 11:33 AM
  5. Ai giúp mình với, lỗi khi đang autoload BB10
    Bởi trong diễn đàn Hệ điều hành BB10
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 02-03-2014, 01:21 AM