Trang 3 của 6 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 60
    cũng có khi do up OTA mà lỗi nữa...Máy mình cũng tháo miếng dán cường lực ra rồi vẫn bị...XOng cho chạy autoload mới hết :'( của mình là Z10 001

Có để loè thiên hạ ạ, chứ em ít dùng. kể cả cái thông dụng là lật úp để tắt tiếng thì trên BB có phím im lặng rồi.

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi chuotgao
    Mình 2 máy Z10 1 đen 1 trắng đều là bản 01. Cùng cài 1 rom như nhau, đều bật tương tác mà trắng thì không được, đen thì bình thường. Test bằng BBVE đều bình thường cả. Có khi nào là do cái trắng dùng flip cover không nhỉ? Cái trắng còn thỉnh thoảng đang dùng bị tắt màn, phải nhấn nút nguồn mới lên màn chứ không vuốt được

Trích dẫn Gửi bởi chuotgao
    Mình cũng đoán nguyên nhân là do miếng dán màn hình. Có thể miếng của mình lâu không thay. Để hôm nào thay thử xem sao. Con đen dùng miếng cường lực có khoét lỗ nên vô tư.

Trích dẫn Gửi bởi vnbb
    Các bạn thử dùng BlackBerry Virtual Expert (BBVE) kiểm tra xem có cái cảm biến nào trên máy bị lỗi không?
    chuotgao : đúng rồi, mình giống bạn. Lúc được lúc không. Lúc mới khởi động lại máy, thì úp phát nó tắt liền. Nhưng không mở được nữa. muốn dùng phải nhấn nút nguồn và khi đó thao tác nâng cao bị vô hiệu hóa hết.Không thể do miếng dán màn hình vì cũng với miếng dán đó bỏ sang máy khác dùng ok.
    vnbb : mình kiểm tra không bị lỗi gì hêt.

Guest
    Các chức năng này hay nhưng em ít xài lift to wake.

Trích dẫn Gửi bởi phamxuanchin
    chuotgao : đúng rồi, mình giống bạn. Lúc được lúc không. Lúc mới khởi động lại máy, thì úp phát nó tắt liền. Nhưng không mở được nữa. muốn dùng phải nhấn nút nguồn và khi đó thao tác nâng cao bị vô hiệu hóa hết.Không thể do miếng dán màn hình vì cũng với miếng dán đó bỏ sang máy khác dùng ok.
    vnbb : mình kiểm tra không bị lỗi gì hêt.
    máy mình z10 01 từ lúc lên 10.3 chưa bao giờ sử dụng dc tương tác nâng cao chỉ có tinh năng úp xuống để tắt màn hình là mỗi lần bật là chỉ sài dc 1 lần.v ô tình gỡ miếng dán màn hình ra thì tất cả các tính năng tương tác nâng cao đều sài dc khi đi dán lại màn hình thì lại không sử dung dc nữa.bạn nào sài dán màn hình mà che mất cảm biến thì xem lại thử

Trích dẫn Gửi bởi onizuka
    có bác nào dùng z10 -004 mà ko dùng đc các tính năng advanced interaction như em ko ? đã vào settings bật lên hết rồi :-/:-/
    Các tính năng như bác nói ở trên nghĩa là ntn vậy. Chia sẻ mình biết với

cai nay` thi bit tu lau rui

Guest
    cai nay` thi bit tu lau rui

Guest
    Mình dùng từ lúc lên 10.3.1 rồi, cơ mà thi thoảng ra ngoài mình lại ốp flip cover vào, thế là cái 4 lỗi, và kéo theo là cái lift to wake sau đó cũng chỉ được một lần là bị lỗi . Sau đó chán chẳng dùng flip cover nữa, hôm nào rảnh kiếm cái bao da cho lành.

Mình dùng từ lúc lên 10.3.1 rồi, cơ mà thi thoảng ra ngoài mình lại ốp flip cover vào, thế là cái 4 lỗi, và kéo theo là cái lift to wake sau đó cũng chỉ được một lần là bị lỗi . Sau đó chán chẳng dùng flip cover nữa, hôm nào rảnh kiếm cái bao da cho lành.

Trang 3 của 6 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Advanced Camera - Thêm sức mạnh cho Camera trên PlayBook
    Bởi wap14 trong diễn đàn Phần mềm - Tiện ích cho PlayBook
    Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 20-11-2016, 10:40 PM
  2. Chức năng Tương tác nâng cao Advanced interaction không hoạt động
    Bởi trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 18-03-2015, 05:20 PM
  3. Advanced GPS Tracker v1.7
    Bởi trong diễn đàn Phần mềm BlackBerry
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 19-02-2013, 02:11 AM
  4. Easy Task Killer Advanced quản lý ứng dụng Android trên PlayBook
    Bởi trongthuy.dinh trong diễn đàn Phần mềm - Tiện ích cho PlayBook
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 23-03-2012, 12:52 AM
  5. Advanced Task Killer Pro - Kill các ứng dụng Android đang chạy ngầm trên PlayBook
    Bởi chungtinh2091 trong diễn đàn Phần mềm - Tiện ích cho PlayBook
    Trả lời: 10
    Bài viết cuối: 22-03-2012, 10:51 PM