Trang 2 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 39
    ông phóng viên này không biết có dùng Blackberry không ta? cho ổng thử BIS của Viettel đi!

ông phóng viên này không biết có dùng Blackberry không ta? cho ổng thử BIS của Viettel đi!

Guest
    Ở VN hay các nước quanh khu vực giá cả là chấp nhận được. Riêng 3G nghe nói 40k đồng dùng unlimit vậy là quá rẻ. Tính ra có 2USD.

Ở Singapore thì 30$ 1 tháng BIS nhưng có tới 12Gb free.
    Ở Thailand thì cứ mua SIM cắm vào trả trước là có BIS tới bến. Nhưng ko tìm hiểu rõ, giá đắt lòi ra. Dân đó dùng thì kêu rẻ

Ở VN hay các nước quanh khu vực giá cả là chấp nhận được. Riêng 3G nghe nói 40k đồng dùng unlimit vậy là quá rẻ. Tính ra có 2USD.

Ở Singapore thì 30$ 1 tháng BIS nhưng có tới 12Gb free.
    Ở Thailand thì cứ mua SIM cắm vào trả trước là có BIS tới bến. Nhưng ko tìm hiểu rõ, giá đắt lòi ra. Dân đó dùng thì kêu rẻ

Guest
    Đúng là 3g của mình rẻ thật nhưng chất lượng có vẻ không được tốt, e thấy khá chậm, chập chờn nữa.

Đúng là 3g của mình rẻ thật nhưng chất lượng có vẻ không được tốt, e thấy khá chậm, chập chờn nữa.

e sang Nhật mà thèm quá ( bên này hơn 2 triệu hay sao ý dùng 3G tẹt ga trong khi đó ở VN mất có 40k (

e sang Nhật mà thèm quá ( bên này hơn 2 triệu hay sao ý dùng 3G tẹt ga trong khi đó ở VN mất có 40k (

Trích dẫn Gửi bởi freelancer1a
    Hic, em thì thấy cước di động ở nhà mình quá đắt ấy ạ
    ( hiện tại em đang ở Pháp, gói cước có 20 euro = 550k VNĐ, mà em được gọi điện, nhắn tin không giới hạn, 3g thì được 3gb với tốc độc max, còn quá 3gb thì bị giảm tốc độ, bis thì tính chung thành dung lượng với 3g)
    ở nhà mình mấy hãng viễn thông tính ra toàn của nhà nước, ko cạnh tranh được thì lại mách cái bộ truyền thông, như cái vụ beeline ấy
    Không biết bạn thấy đắt thế nào chứ ở Việt Nam dùng tẹt ga mất có 40k thôi bạn ạ

[ Posted by Mobile Device ]

Trích dẫn Gửi bởi freelancer1a
    Hic, em thì thấy cước di động ở nhà mình quá đắt ấy ạ
    ( hiện tại em đang ở Pháp, gói cước có 20 euro = 550k VNĐ, mà em được gọi điện, nhắn tin không giới hạn, 3g thì được 3gb với tốc độc max, còn quá 3gb thì bị giảm tốc độ, bis thì tính chung thành dung lượng với 3g)
    ở nhà mình mấy hãng viễn thông tính ra toàn của nhà nước, ko cạnh tranh được thì lại mách cái bộ truyền thông, như cái vụ beeline ấy
    Không biết bạn thấy đắt thế nào chứ ở Việt Nam dùng tẹt ga mất có 40k thôi bạn ạ

[ Posted by Mobile Device ]

Trang 2 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Tổng quan dự án Nhà ở xã hội Rice City Long Biên
    Bởi muathu2016 trong diễn đàn Rao vặt tổng hợp
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 31-05-2020, 10:59 AM
  2. [Thảo luận] Bạn đã dùng loại điện thoại nào trước khi chuyển sang dùng BlackBerry Z10?
    Bởi ngolien1 trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 59
    Bài viết cuối: 21-04-2013, 01:57 AM
  3. Official: BlackBerry OS 7.1.0.861 cho Bold 9900 từ Telecom New Zealand
    Bởi tra.ngocnu trong diễn đàn Chính thức - Official
    Trả lời: 19
    Bài viết cuối: 12-03-2013, 09:17 PM
  4. BlackBerry Bold 9700 OS 6.0.0.706 from Vodafone New Zealand (Allangs)
    Bởi tài chính trong diễn đàn Chính thức - Official
    Trả lời: 18
    Bài viết cuối: 27-01-2012, 07:56 PM
  5. Official: OS 6.0.0.706 cho BlackBerry Torch 9800 từ Vodafone New Zealand
    Bởi trong diễn đàn Chính thức - Official
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 06-12-2011, 03:22 PM