Trang 3 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 39
    Trích dẫn Gửi bởi mrhungdoan
    Dùng Blockr: chọn block rule, chọn rule: text contains, điền vào là : Tu choi QC. Vậy là xong. tin nhắn KM nhận bình thường
    Có gói khuyến mại đổi tiền lấy tin nhắc hay gọi rẻ cũng bị chặn. Nó không cho bật cả WL cả BL nhỉ

Trích dẫn Gửi bởi mrhungdoan
    Dùng Blockr: chọn block rule, chọn rule: text contains, điền vào là : Tu choi QC. Vậy là xong. tin nhắn KM nhận bình thường
    Có gói khuyến mại đổi tiền lấy tin nhắc hay gọi rẻ cũng bị chặn. Nó không cho bật cả WL cả BL nhỉ

ko chỉ có 199 đâu, bọn viettel nó còn nhiều tổng đài quảng cáo lắm, cứ có cái nào gửi tới là em TC cái đó, giờ cũng đỡ rồi

ko chỉ có 199 đâu, bọn viettel nó còn nhiều tổng đài quảng cáo lắm, cứ có cái nào gửi tới là em TC cái đó, giờ cũng đỡ rồi

Guest
    Mình dùng message blocker trong Power tool chặn được 98% bằng cách add 1 số từ khóa như: sim, lien he, lh...

Trích dẫn Gửi bởi luka
    Tin nhắn nhà mạng còn đỡ, mấy cái tin mua bán bất động sản mới ức chế, chặn đủ kiểu mà vẫn bị, nó thay đổi nội dung liên tục, haizzzzz
    bạn dùng Blockr đi, quan trong là bạn phải phân tích đuợc cú pháp tin nhắn thường spam và từ đó nhập thông tin vào phần chặn theo từ khoá, đảm bảo sẽ không nhận spam nữa, mình đang dùng và thấy rất hiệu quả và quan trọng hơn, những tin nhắn mình không cần chặn thì vẫn vào phần tin nhắn như bình thuờng ( ví dụ thay đổi số dư tk ngân hàng, thông báo điện nuớc....). Mình cho bạn xem danh mục chặn của mình nhé

[IMG]data/attachments/21/21309-3011655c542d5a4a9d3ac1fbd396550e.jpg[/IMG]

Trích dẫn Gửi bởi phandan080388
    Mình block hết các từ khoá (QC), Mã dự thưởng,v.v. ngày nào cũng cả mớ ) Lí do duy nhất không nhắn tin huỷ nhận QC là để biết ngày KM thôi mà có cái để block rồi thì không cần nhắn nữa, đỡ tốn tí tiền )

View attachment 21293
    mình cg chặn mobiphone. thằng này quảng cáo ghê vãi.
    vừa soạn TC gửi 9241 rồi. ha ha

Trích dẫn Gửi bởi luka
    Tin nhắn nhà mạng còn đỡ, mấy cái tin mua bán bất động sản mới ức chế, chặn đủ kiểu mà vẫn bị, nó thay đổi nội dung liên tục, haizzzzz
    làm cái keyword chung cư, căn hộ cao cấp chắc là hết )

Trích dẫn Gửi bởi ResearchInMotion
    Mình thì dùng Quyền cha mẹ để chặn hết tin ngoài danh bạ . Lý do là không làm việc, không chơi bời, không quan tâm KM bằng sms
    Nếu thế sẽ chặn hết các tin nhắn từ ngân hàng khi sử dụng dịch vụ ebanking. Nếu lưu được số ngân hàng em cũng khoá sms ngoài danh bạ cho khoẻ.

Bác nào dùng thẻ ATM đăng ký luôn dịch vụ BanksPlus thì khi có khuyến mại nó sẽ gửi sms về cho khỏi phải chờ thằng nhà mạng, block hết cho chúng nó hết quảng cáo

Trang 3 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Bộ TT&TT chính thức cấp phép 4G cho MobiFone, Vinaphone và Viettel
    Bởi mypham0202 trong diễn đàn Tin tức công nghệ khác
    Trả lời: 11
    Bài viết cuối: 21-10-2016, 08:44 PM
  2. Hơn 100 triệu thuê bao của Viettel, VinaPhone, MobiFone sắp được sử dụng 4G
    Bởi tyanhtran7381 trong diễn đàn Tin tức công nghệ khác
    Trả lời: 11
    Bài viết cuối: 17-09-2016, 04:10 PM
  3. Trả lời: 19
    Bài viết cuối: 02-11-2015, 10:04 PM
  4. Z30 không nhận sim Viettel và Vinaphone
    Bởi diendan123 trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 9
    Bài viết cuối: 22-05-2015, 01:41 PM
  5. Dịch vụ BIS của hãng nào ngon nhất? Vinafone; Mobifone hay Viettel
    Bởi baola2520 trong diễn đàn Những người dùng BIS/BES
    Trả lời: 16