Trang 4 của 4 Đầu tiênĐầu tiên ... 234
Kết quả 31 đến 39 của 39
    Guest
    Trích dẫn Gửi bởi haivinhit
    Tuyệt, mình chẳng bao giờ tốn 1 xu tiền vỏ ốp với dán màn hình, cứ mua thế nào về dùng vậy cho đẹp, dán thêm màn hình vào cảm biến tiệm cận, ... kém hẳn, thậm trí hết hoạt động
    mình thì vẫn phải xài dán màn vì các hãng cứ nói bảo vệ được , nhưng 1 time là biết liền à

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi haivinhit
    Tuyệt, mình chẳng bao giờ tốn 1 xu tiền vỏ ốp với dán màn hình, cứ mua thế nào về dùng vậy cho đẹp, dán thêm màn hình vào cảm biến tiệm cận, ... kém hẳn, thậm trí hết hoạt động
    mình thì vẫn phải xài dán màn vì các hãng cứ nói bảo vệ được , nhưng 1 time là biết liền à

dùng ốp máy vừa nóng vừa dày. k sợ rơi rớt thì cứ máy trần mà chiến.
    bao da bảo vệ máy rất tốt, nhưng chỉ hợp với ace chạy xế hộp, chứ chạy xe máy 2 bánh như mình thì bao da dở ẹc.

Dùng ốp hay ko tuỳ tính từng người và điện thoại gì nữa
    Mình tính thoải mái, đơn giản, làm văn phòng, toàn sài đt dưới 5tr và năm thay 1 lần nên chẳng bao h sài ốp hay dán màn hình. Mua đt mới thì đt cũ mình hay cất đi hoặc cho ng quen chứ ít bán.
    Có những ng kĩ tính, cẩn thận, di chuyển nhiều, đt thì đắt tiền cỡ IP, S7, Note 5 thì họ dùng ốp hay dán để giữ máy mới là đúng và chính đáng. Nếu cũng muốn năm thay 1 lần thì giữ cho đẹp để bán còn được giá.
    Nói chung mỗi ng mỗi tính và phụ thuộc cviệc, giá trị cái đt nữa
    Chỉ có điều dùng ốp hay miếng dán nên cẩn thận. Đồ chất lượng kém của Tàu h tràn ngập, đt lại là cái tiếp xúc với mình 24/24 kể ccả lúc ăn. Nên thuê các cửa hàng gia công làm miếng dán hoặc bao da thì sẽ an toàn hơn. Các loại đt cao cấp có ốp bán kèm thì cố mua mà dùng cho chắc, ham đồ rẻ lại rước hoạ vào thân

Priv của em cái quả camera nó lồi ra vậy không dùng ốp lueng liệu nó có bị gì k các bác nhể. Một lý do để em mua ốp lưng.

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi cuoptrenho
    Priv của em cái quả camera nó lồi ra vậy không dùng ốp lueng liệu nó có bị gì k các bác nhể. Một lý do để em mua ốp lưng.
    Dùng ốp thì coi như bảo vệ máy toàn diện. Tránh được va đập nhẹ, xước xát cọ quệt.
    Nhược : sẽ làm máy dày và nóng thêm. Ốp xịn giá cũng k hề rẻ.
    K ngại rút ra rút vào thì dùng bao da cũng được. K thì dán miếng da vào lưng máy. Trông cũng được.

Guest
    Mình cũng toàn để trần trùi trụi cho sướng

Mình cũng toàn để trần trùi trụi cho sướng

Mình dùng ốp silicon mỏng, không quá nóng, lúc sạc thì tháo ra cũng ok mà. Thấy bảo có iphone thì hay bị nóng, nên hạn chế dùng thôi, mà khổ Ip lại là dòng có nhiều ốp đẹp dã man )

Trang 4 của 4 Đầu tiênĐầu tiên ... 234

Các Chủ đề tương tự

1. [Thảo luận] Nên mua DTEK50 hay Priv ở thời điểm này?
    Bởi lyhoangminh15 trong diễn đàn Thảo luận chung về BlackBerry Android
    Trả lời: 59
    Bài viết cuối: 18-05-2017, 05:13 PM
  2. [Thảo luận] Có nên mua bb 9900 trong thời điểm hiện tại?
    Bởi PROTCKXU9283 trong diễn đàn BlackBerry Bold
    Trả lời: 18
    Bài viết cuối: 09-01-2015, 06:52 AM
  3. [Thảo luận] BlackBerry có nên sản xuất Smartwatch
    Bởi trong diễn đàn Tin tức BlackBerry
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 08-09-2013, 08:56 PM
  4. [Thảo luận] Bạn đã dùng loại điện thoại nào trước khi chuyển sang dùng BlackBerry Z10?
    Bởi ngolien1 trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 59
    Bài viết cuối: 21-04-2013, 01:57 AM
  5. [THẢO LUẬN] Liệu có nên dùng BIS không các bác?
    Bởi dungtrandk1 trong diễn đàn Những người dùng BIS/BES
    Trả lời: 13
    Bài viết cuối: 30-05-2012, 02:30 PM