Trang 2 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 39
    Vừa mới thanh toán thử cước điện thoại cố định. Mà thanh toán xong thấy không thông báo gì cả, màn hình trắng nhách. Sang tài khoản VTV Pay thì thấy đã trừ tiền xong

Trích dẫn Gửi bởi tronglich
    Bạn chuyển app của android như thế nào? mình cài vào mà toàn không kết nối được, cái 365 thì toàn báo như vậy, còn PAY gate thì đợi hoài mới vào được!
    mà bạn dùng os bao nhiêu vậy?! bạn có thể gửi cái app mà bạn đang dùng qua cho mình được không?
    Mình ko có máy tính cá nhận ở đây. Tý về nhà mình tặng bạn. Đừng chẳng khác gì app xịn nhưng đừng vào máy cái phần nó bắt download thêm như máy cái phần VTCid, xổ số điện tử ở dưới là ngon

Mình dùng dịch vụ này lâu rồi.
    Nếu đã liền kết thì nên có ứng dụng riêng cho BB
    Mỗi lần thành toán phải lên Web hay chụp cái máy ảndroid.

Bạn chuyển app của android như thế nào? mình cài vào mà toàn không kết nối được, cái 365 thì toàn báo như vậy, còn PAY gate thì đợi hoài mới vào được!
    mà bạn dùng os bao nhiêu vậy?! bạn có thể gửi cái app mà bạn đang dùng qua cho mình được không?
    https://app.box.com/s/b80sa9s1yo7dufdvsipo
    của bạn này . Trươc mình dùng 10.1, 10.2 đều dùng cái file này sau đấy dùng 10.2.1 mình download luôn ở Play Store. Nói chung là đủ mua thẻ game và điện thoại còn mấy cái đóng tiền khác mình ko rõ . À mà chẳng hiểu sao file *.bar ko upload đc luôn trên diễn đàn nhỉx-(

mới nạp tiền điện thoại xong

linhhoa88: Diễn đàn giới hạn dung lượng file Upload, bạn upload lên Box, Dropbox, Mega... rồi share link nhé!

Bạn cứ dùng trực tiếp giao diện web theo link trong diễn đàn nhé Vì dùng qua web hay app thì phí của bạn phải trả vẫn như nhau, nhưng nếu bạn và mọi người thực hiện giao dịch thanh toán đó bằng link trong Diễn đàn thì Diễn đàn sẽ nhận được một khoản triết khấu nhỏ => chúng ta đều có lợi

Trích dẫn Gửi bởi bt_mis
    Mình dùng dịch vụ này lâu rồi.
    Nếu đã liền kết thì nên có ứng dụng riêng cho BB
    Mỗi lần thành toán phải lên Web hay chụp cái máy ảndroid.
    Có nhiều hình thức liên kết mà bạn, ở đây 365 Trading và BBVietnam liên kết ở khía cạnh 2 bên cùng có lợi, BBVietnam giới thiệu dịch vụ của họ tới cộng đồng người dùng BB, và họ sẽ trích khoản triết khấu mỗi khi có ai đó thanh toán qua đường link được nhúng trên BBVietnam. Chỉ đơn giản thế thôi bạn ah

Trích dẫn Gửi bởi KiNGHAI
    Vừa mới thanh toán thử cước điện thoại cố định. Mà thanh toán xong thấy không thông báo gì cả, màn hình trắng nhách. Sang tài khoản VTV Pay thì thấy đã trừ tiền xong
    Có phải số TK trên VTCPay của bạn có 3 số cuối là 690 phải không? Trạng thái giao dịch vẫn là chưa thành công, đang ở trạng thái "nghi vấn", còn của bạn mrcantona thì đã "thành công"

Viết app đeeeeeeê

Nói chung là ae bookmark cái link trên lại, khi cần thanh toán thì vào qua đó, như thế sẽ mang lại 1 phần chiết khấu nho nhỏ để duy trì diễn đàn

Trang 2 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 79
    Bài viết cuối: 06-04-2016, 05:30 PM
  2. Cờ Tướng Online ai có cho em xin.
    Bởi gaukhunglong trong diễn đàn Trò chơi - Games cho BlackBerry 10
    Trả lời: 8
    Bài viết cuối: 26-12-2014, 10:06 PM
  3. Gta Online Việt Nam
    Bởi inthelong17 trong diễn đàn Trò chơi - Games cho BlackBerry 10
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 08-07-2014, 05:38 PM