Với giải thưởng hàng chục tỷ đồng, việc trúng vietlott là ước mơ của rất nhiều người hiện nay. Tuy nhiên việc này khá khó khăn khi tỷ lệ random dãy số rất lớn và cách chơi khá độc lạ khiến nhiều người phải suy nghĩ khá đắn đo khi điền cho mình dãy số trên tấm vé. Dù vậy vẫn luôn tồn tại những phương thức khoa học khác nhau giúp đoán trước được dãy số này.

>>> Xem thêm : kqxsmb - Cách này sẽ đảm bảo bạn dự đoán được xổ số vietlott

Đối với việc tạo ra các con số trùng lặp với kết quả được công bố thì max 4D sẽ dễ trúng hơn so với mega 6/45. Bởi vì mega 6/45 bắt buộc người chơi phải đúng tới dãy 6 số trong các cặp từ 1-15.

Bí mật ẩn trong những kết quả là gì? Muốn biết điều này bạn cần phải có sự nghiên cứu, xem xét các kết quả được công bố hàng ngày. Từ cơ sở đó bạn sẽ tổng hợp được số lần xuất hiện của từng con số, từ cao tới thấp. Sau đó loại bỏ những con số có khả năng ra thấp hơn và chọn những con số có tần suất xuất hiện cao nhất điền vào dãy số của mình.

Theo các thống kê, khi số lượng người chơi lớn, giải thưởng sẽ bị chia ra nhiều lần khiến giá trị giải thưởng nếu trúng của bạn giảm xuống. Do vậy bạn nên ưu tiên những lần quỹ thưởng không quá cao. Không chỉ giảm bớt được đối thủ cạnh tranh mà còn tăng khả năng dãy số của bạn trùng lặp với giải thưởng lên nhiều lần.

Theo các điều tra thì phần lớn những người trúng số đều là những người chơi trong khoảng thời gian dài và cố định. Nếu bạn chơi có thời gian giãn cách xa thì khả năng trúng sẽ bị giảm xuống rất lớn. Nhưng bạn cũng cần phải đảm bảo rằng không vượt hạn mức chi tiêu của mình, nếu không sẽ tạo ra các hậu quả khó tưởng tượng.

Máy tính luôn có một chương trình random được cài đặt sẵn sao cho các số xuất ra không bị trùng lặp, tuy nhiên điều này cũng khiến giảm thiểu rất nhiều đi khả năng trúng số của bạn. Không chỉ liên quan tới yếu tố may mắn mà bạn còn có thể áp dụng các nghiên cứu về quy luật dãy số của mình cho chúng.

>>> Xem thêm : trực tiếp kết quả xổ số miền Bắc - Bật mí các bí ẩn về dự đoán kết quả xổ số vietlott