Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 15
    BeWeather Complimentary cập nhật phiên bản mới v2.6.20 trên App World, phiên bản này chỉ sửa lỗi chứ không có tính năng gì mới. Nhưng vấn đề chính của topic này là nhắc nhở mọi người nhớ đến sự kiện RIM "tặng" BeWeather miễn phí trên AppWorld cho chúng ta. BeWeather là một trong những phần mềm mà RIM dành tặng cho người dùng Mỹ và Canada với tổng trị giá 77$. Sự kiện này sẽ kết thúc vào ngày 31/05 tới, chỉ còn 1 tuần nữa thôi nên ai chưa có license của phần mềm Thời tiết nổi tiếng này thì tranh thủ kiếm ngay nhé.

Tham khảo: RIM "tặng" BeWeather miễn phí trên AppWorld cho chúng ta

sao m ko thấy gì nhỉ?vào trang web cũng ko có luôn!

Trích dẫn Gửi bởi sonhin
    sao m ko thấy gì nhỉ?vào trang web cũng ko có luôn!
    bạn vào app world , chọn apps, rồi chọn mục weather ... tìm đến beweather (9,99$) vào đó bạn sẽ thấy beweather đã cập nhật bản v2.6.20

--- Added at 23/05/2012, 10:20 ---

link ở appworld.blackberry.com

Không được anh ơi, nó ra 9,99$ thì làm sao mà dowload được. Theo thủ thuật thì em cài trên trang chủ, về coi thì là bản BeWeather - Compliments of BlackBerry (2.6.12) nên không upgrade như bản xịn của anh được .
    BeWeather - Compliments of BlackBerry đã cập nhật 2.6.20 trên App World nhưng chắc chỉ hiển thị với CA và US

Trích dẫn Gửi bởi nguyenkendlk
    BeWeather - Compliments of BlackBerry đã cập nhật 2.6.20 trên App World nhưng chắc chỉ hiển thị với CA và US
    @nguyenkendlk: bạn có thể dùng Simulator tải về và trích file cod ra mà.

Anh có cái simulator OS5 nào của nhà mạng bên đó không share cho em với ạ, em dùng Bold 9000, mà không biết dùng cái simulator OS7 (9810) được share ở thread này: RIM "tặng" BeWeather miễn phí trên AppWorld cho chúng ta thì có dùng được cho máy em không ạ

Bác up file code lên cho ae được không?

chính xác là m ko thể down trực tiếp đc!vì ko thấy đc báo update mà!

Guest
    @camquyt2208 @sonhin các bạn không đọc bài này à? RIM tặng nhiều ứng dụng miễn phí trị giá 77$ trên AppWorld cho người dùng Mỹ

Mình đã đề cập đến ở bài #1 bên trên rồi mà, chương trình tặng quà (compliment) này của RIM chỉ dành cho BlackBerry OS 7 nhé. Do vậy, các bạn phải dùng Simulator BB7, và cũng chỉ download được bản BeWeather dành cho OS7 mà thôi

Anh em OS 6 trở xuống thì đợi BellShare update ở đây nhé ==> http://www.bellshare.com/berryweather/

Với lại bản 2.6.12 mình dùng có thấy lỗi gì đâu, bản mới này nó cũng không có tính năng gì mới, chỉ fixed lỗi "gì đó" mà mình không gặp thì cũng chẳng cần quan tâm

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi vnbb
    Với lại bản 2.6.12 mình dùng có thấy lỗi gì đâu, bản mới này nó cũng không có tính năng gì mới, chỉ fixed lỗi "gì đó" mà mình không gặp thì cũng chẳng cần quan tâm
    Em kết câu cuối này nhất )

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. BBM cập nhật phiên bản v10.10.6.26 trên BlackBerry World
    Bởi ruthamkkncvb trong diễn đàn Phần mềm BlackBerry 10
    Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 06-10-2015, 07:54 AM
  2. Lunarnote cập nhật phiên bản mới trên BlackBerry World
    Bởi dinhhp84 trong diễn đàn Phần mềm BlackBerry 10
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 15-09-2015, 05:17 PM
  3. Trả lời: 38