Trang 3 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 39
    Trích dẫn Gửi bởi ndddhxd
    Mình không install được trong browser. sao thế các bác nhỉ?
    Mình cũng bị lỗi này khi cài trên 9k. 87 thì lại ok! )

Trích dẫn Gửi bởi ndddhxd
    Mình không install được trong browser. sao thế các bác nhỉ?
    Mình cũng bị lỗi này khi cài trên 9k. 87 thì lại ok! )

Guest
    9k chơi cái này pin xuống chịu không nổi

[ Posted by Mobile Device ]

9k chơi cái này pin xuống chịu không nổi

[ Posted by Mobile Device ]

Guest
    đã gửi nhưng không thấy invited :-o

Guest
    đã gửi nhưng không thấy invited :-o

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi minhaplus
    Mình cũng bị lỗi ngay khi íntall FB không được tại Browser. Có ai biết hướng dẫn giùm mình được không
    Cái này bạn phải sử dụng sim của nhà mạng không chặn facebook, hình như vina không chặn thì phải, hoặc sử dụng wifi - mạng fpt không bị chặn, nếu bị chặn thì đổi dns cho bộ phát.
    Sóng không bị chặn bạn sẽ add được ancount facebook. Chỉ cần 1 lần đầu tiên và duy nhất add được, là từ đó sử dụng mái thoải, không còn bị chặn chẹt chi nữa<br /><br />--- Added at 19/07/2012, 16:35 ---<br /><br />

Trích dẫn Gửi bởi tuantit244
    Có ai gửi code invite cho em với, em gửi mãi trên web mà không được, mail của em là tuantit244@gmail.com
    Sao vậy bạn, trang web đang cho request invite thoải mái mà. Thử vào bằng máy tính và request xem răng. nếu không được email tới vominh37@gmail , mình sẽ invite cho

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi minhaplus
    Mình cũng bị lỗi ngay khi íntall FB không được tại Browser. Có ai biết hướng dẫn giùm mình được không
    Cái này bạn phải sử dụng sim của nhà mạng không chặn facebook, hình như vina không chặn thì phải, hoặc sử dụng wifi - mạng fpt không bị chặn, nếu bị chặn thì đổi dns cho bộ phát.
    Sóng không bị chặn bạn sẽ add được ancount facebook. Chỉ cần 1 lần đầu tiên và duy nhất add được, là từ đó sử dụng mái thoải, không còn bị chặn chẹt chi nữa<br /><br />--- Added at 19/07/2012, 16:35 ---<br /><br />

Trích dẫn Gửi bởi tuantit244
    Có ai gửi code invite cho em với, em gửi mãi trên web mà không được, mail của em là tuantit244@gmail.com
    Sao vậy bạn, trang web đang cho request invite thoải mái mà. Thử vào bằng máy tính và request xem răng. nếu không được email tới vominh37@gmail , mình sẽ invite cho

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi brian81090
    mấy bác ơi, e đang gặp tình trạng nan giải là tự bây giờ không thể vào scope được nó cứ báo là: "No data connection available" . Có bác nào biết cách giải quyết không, xin hướng dẫn em với. Thanks các bác trước
    Cái SocialScope này nếu để chế độ connect là auto nó không tự detect được mạng đang dùng là wifi hay 3G đâu . Nên lúc nào đăng nhập thì trước tiên chọn chùm dâu rồi vào chỉnh cái connect type là WIFI or TCP trong phần Setting trước đã bác ạ

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi brian81090
    mấy bác ơi, e đang gặp tình trạng nan giải là tự bây giờ không thể vào scope được nó cứ báo là: "No data connection available" . Có bác nào biết cách giải quyết không, xin hướng dẫn em với. Thanks các bác trước
    Cái SocialScope này nếu để chế độ connect là auto nó không tự detect được mạng đang dùng là wifi hay 3G đâu . Nên lúc nào đăng nhập thì trước tiên chọn chùm dâu rồi vào chỉnh cái connect type là WIFI or TCP trong phần Setting trước đã bác ạ

Trang 3 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Download beta zone
    Bởi tinikaka trong diễn đàn Phần mềm BlackBerry 10
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 31-01-2016, 11:59 AM
  2. Snap v3 [Beta] đạt cột mốc trên 11K lượt download trong vòng 24h
    Bởi Xe_dau_keo_Howo trong diễn đàn Tin tức BlackBerry
    Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 12-02-2015, 11:07 AM
  3. phần mềm SocialScope
    Bởi anduong trong diễn đàn 1001 câu hỏi về BlackBerry
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 08-11-2012, 02:31 PM
  4. SocialScope lại tiếp tục cung cấp Invite Code?
    Bởi NguyenThiSau1966 trong diễn đàn Tin tức BlackBerry
    Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 19-05-2012, 12:13 AM
  5. Twitter for BlackBerry v2.1 đã cho download trên Beta Zone - Hỗ trợ Multi-Account
    Bởi lyhoangminh15 trong diễn đàn Tin tức BlackBerry
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 20-10-2011, 10:56 PM