Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 14
    Hôm nay, cả ba nhà mạng Canada là Rogers, Bell và TELUS công bố đã chính thức phát hành PlayBook 4G. Sau những thông tin PlayBook 4G được phát hành vào ngày 31/07 và những ngày chờ đợi, thì hôm nay các bạn, những người đam mê công nghệ của RIM đã có thể sở hữu chiếc PlayBook 4G từ các nhà mạng của Canada, tuy nhiên hiện tại PlayBook 4G LTE chỉ có phiên bản 32GB. Rogers, Bell và TELUS đã sẵn sàng để cho bạn đặt hàng trực tuyến. Đúng như dự kiến ban đầu, giá PlayBook 4G của 3 nhà mạng không có gì thay đổi:

• Rogers - 349,99USD kèm hợp đồng 3 năm và 549,99USD cho phiên bản không kèm hợp đồng - Bạn có thể đặt hàng trực tuyến tại trang web của Rogers

• TELUS - 549,99 USD. TELUS bán PlayBook không kèm hợp đồng - Bạn có thể đặt hàng trực tuyến tại trang web của TELUS

• Bell - 349,95USD kèm hợp đồng 3 năm, và 549,99USD cho phiên bản không kèm hợp đồng - Bạn có thể đặt hàng trực tuyến tại trang web của Bell

<div><iframe width="600" height="360" src="https://www.youtube.com/embed/9EbRCkuSARQ?wmode=opaque" frameborder="0" allowfullscreen=""></iframe>
    (Xem trên BB)</div>

View more random threads:

có thống kê số lượng máy bán ra sau ngày đầu tiên ko nhỉ, xem mọi người còn háo hức e này ko ?

Theo mình Rim cho PB 4G Os2.0 để bạn dùng xài cảm nhận tốc độ trc rồi cho sang Ó 2.1 để thấy sự khác biệt.

[ Posted by Mobile Device ]

Nó mới vừa bắt đầu bán được 1 giờ thôi mà @Mr_royal07 Bây giờ mới là đầu giờ sáng ngày 09/08 tại Canada.

văn chưa nghe hơi hám gì của bản nâng cấp hệ diều hành Playbook nhỉ? bản thân em thì không cảm thấy háo hức lắm với việc ra đời của Playbook 4G. Em văn có cảm giác phải chờ đợi tiếp.

con này tuy nhận được comment không mấy khả quan nhưng theo em nó sẽ dược bán rất chạy đây. cứ chờ xem

Rim chưa đổi mới cách cho ra đời một sản phẩm mới nhỉ, cứ âm thầm và lặng lẽ. Bán theo 3 nhà mạng thì chỉ có người dùng của 3 nhà mạng đó biết. Chắc giám đốc marketing của Rim cần sang học tập Việt Nam, cứ cho vài em hot girl uốn éo với PG4G ở mấy chỗ đông người là sẽ có mặt trên tất cả các mặt báo.

Doanh số bán ra cá nhân mình nghĩ ko cao lắm vì người dùng không có cảm giác háo hức "họ có những gì mới"......hay đơn thuần chỉ là vào mạng thông qua 3G mà ko cần Bridge.

Trong vòng 1 tháng sau hy vọng chúng ta có os 2.1 official.

Trích dẫn Gửi bởi dohuyhoang8
    Rim chưa đổi mới cách cho ra đời một sản phẩm mới nhỉ, cứ âm thầm và lặng lẽ. Bán theo 3 nhà mạng thì chỉ có người dùng của 3 nhà mạng đó biết. Chắc giám đốc marketing của Rim cần sang học tập Việt Nam, cứ cho vài em hot girl uốn éo với PG4G ở mấy chỗ đông người là sẽ có mặt trên tất cả các mặt báo.

Doanh số bán ra cá nhân mình nghĩ ko cao lắm vì người dùng không có cảm giác háo hức "họ có những gì mới"......hay đơn thuần chỉ là vào mạng thông qua 3G mà ko cần Bridge.

Trong vòng 1 tháng sau hy vọng chúng ta có os 2.1 official.

Cách marketing của RIM theo cảm nhận cá nhân mình là không tốt. Một sản phẩm mới như vậy, được mong chờ như vậy mà âm thầm phát hành chỉ thông qua 3 nhà mạng Canada, như vậy làm sao tạo lên làn sóng mua hàng được chứ. Nếu RIM cứ áp dụng vào BB10 có lẽ sẽ khó khăn cho BB10 rồi.

về VN sớm nào, giá 300$ đi )

Đang ở
    Hà Nội, Vietnam
    Con này cũng sẽ được RIM biến thành công cụ thử nghiệm 4G trên nền tảng QNX thôi, nên họ không chú trọng marketing cho lắm, với cấu hình không có tính cạnh tranh + hệ điều hành chưa hoàn thiện thì marketing làm gì cho tốn tiền . Con này không lâu thế nào cũng có vài đợt giảm giá như PB wifi thôi.

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Ba nhà mạng Rogers, Telus và Bell tung ra bản cập nhật mới cho Priv
    Bởi khaiminh1407 trong diễn đàn Tin tức BlackBerry
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 09-02-2016, 07:39 AM
  2. Nhà mạng Rogers, Telus đã phát hành 10.3.1.1581 cho Z30 và Q5
    Bởi xuannayve325 trong diễn đàn Hệ điều hành BB10
    Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 27-02-2015, 01:21 PM
  3. Trả lời: 8