Kết quả 1 đến 10 của 10
    Khi một ai đó chạy nhanh và giành được Huy chương Olympic thì có vẻ như lại rất thích dùng BlackBerry. Chúng ta đã từng thấy hình ảnh của vận động viên Olympic Usain Bolt, người giành huy chương vàng cự lý 100/200 mét nam tại Olympic 2012 đang sử dụng BlackBerry. Và mới đây, Mo Farah, người cũng đã giành huy chương vàng Olympic cho cả hai cự ly 10.000 mét và 5.000 mét cho đội tuyển Vương quốc Anh, được thấy đang sử dụng BlackBerry khi anh đang ăn cùng với bạn bè.

Chúng ta là những người dùng yêu thích BlackBerry và có thể nói tốc độ typing trên bàn phím QWERTY của BlackBerry cũng nhanh như tốc độ chạy của các vận động viên điền kinh.

Một lần nữa xin chúc mừng các vận động viên như Usain Bolt và Mo Farah đã giành huy chương và đem về vinh quang cho đất nước của họ. Xin chúc mừng RIM vì thương hiệu BlackBerry đã được nhiều người dùng lựa chọn và sớm trở lại thời kỳ đỉnh cao cùng với BlackBerry 10.

Nguồn: CrackBerry

View more random threads:

Fast man + fast Smartphone => Cặp đôi hoàn hảo :-bd

Còn cả fast typing nữa bác à

[ Posted by Mobile Device ]

Thấy mình xài điện thoại giống người nổi tiếng thì cũng thấy thích thích. Nhưng mình thì thấy dị ứng với những bài kiểu này. Càng làm như vậy thì thì chúng ta càng thấy rằng người xài BB quá ít, lâu lâu mới chụp đươc 1 người. Nếu làm giống vậy chắc bên iphone chụp được hàng ngàn quá.

Thật thế chút đi, gom hết những bài này vào chung một topic là Điện thoại BB người nổi tiếng xài hay đại loại thế coi cho vui là được rồi, đừng tự sướng kiểu như vậy làm gì.

Trích dẫn Gửi bởi issacnhut
    coi cho vui là được rồi, đừng tự sướng kiểu như vậy làm gì.
    @issacnhut: mọi người đang coi cho vui đấy chứ, bạn thấy có ai "tự sướng" ở đây à :-/

Trích dẫn Gửi bởi vnbb
    @issacnhut: mọi người đang coi cho vui đấy chứ, bạn thấy có ai "tự sướng" ở đây à :-/
    Chỉ là mình thấy khá nhiều các topic kiểu này, ở diễn đàn này và diễn đàn về BB khác. Trong đó, nhiều bạn vào tung hô và thần tượng quá thể, rất khó chịu. Mình mê BB và đến giờ vẫn xài BB nhưng không thể thích kiểu này. Nên ý kiến của mình là nên tập trung các bài này vào một topic, có lẽ sẽ vui hơn. Chỉ là suy nghĩ cá nhân, ko có ý gây hấn gì ở đây

"Vận động viên Olympic vĩ đại nhất mọi thời đại"
    @issacnhut: Uh thì anh em thấy có thông tin về BlackBerry thì chia sẻ với nhau cho vui thôi mà bác, tạo cơ hội có chủ đề để anh em bàn luận, giao lưu... Người dùng Iphone là ai, làm gì, ở đâu mình chẳng biết, nhưng anh em dùng BlackBerry thì tỉnh thành nào cũng có hội BB, group BBM rất là đoàn kết, cởi mở và thân thiện ! Đây chính là điểm tự hào của em khi dùng BB, chứ chẳng liên quan gì đến bác Mo Farah gì ở trên kia
    “Lời quê chắp nhặt dông dài . Mua vui cũng được một vài trống canh”

theo mình biết các nước châu Phi người dùng BB chiếm đa số, như ở Mozambic gần 100% (chưa kiểm chứng, là nghe một thằng bạn Mozambic nói thế )

@minhwf: ông Mo Farah này là người Anh mà ;

Trích dẫn Gửi bởi petertinh
    Mo Farah, người cũng đã giành huy chương vàng Olympic cho cả hai cự ly 10.000 mét và 5.000 mét cho đội tuyển Vương quốc Anh

Trích dẫn Gửi bởi minhwf
    theo mình biết các nước châu Phi người dùng BB chiếm đa số, như ở Mozambic gần 100% (chưa kiểm chứng, là nghe một thằng bạn Mozambic nói thế )
    mình cũng thấy thế ở cty thấy mấy ông Châu Phi đen xì xì ông nào cũng cầm BB

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 04-09-2012, 08:42 PM
  2. Các cầu thủ bóng đá Olympic Braxin xuất hiện với Bold 9900 màu trắng.
    Bởi dadevip145 trong diễn đàn Tin tức BlackBerry
    Trả lời: 17
    Bài viết cuối: 12-08-2012, 06:23 PM
  3. Trả lời: 11
    Bài viết cuối: 12-08-2012, 12:47 PM
  4. Playman Track And Field- Game thể thao Olympic
    Bởi phimhai2014 trong diễn đàn Trò chơi - Games
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 10-05-2012, 07:52 PM