Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 18
    Cheryl Ann Cole (tên khi chưa lập gia đình là Cheryl Tweedy, sinh năm 1983) là ca sỹ nhạc pop người Anh và hiện là thành viên ban nhạc “Girls Aloud”. Cô là vợ của tuyển thủ đội tuyển quốc gia Anh và là hậu hậu vệ trái của câu lạc bộ Chelsea là Ashley Cole. Cheryl Cole được xem là một trong những WAG (vợ và bạn gái cầu thủ) sexy nhất của các tuyển thủ Anh.

Như chúng ta đã thấy trong thời gian gần đây hình ảnh những người nổi tiếng đã xuất hiện cùng với chiếc điện thoại thông minh BlackBerry của họ. Nhưng có vẻ như Cheryl Cole là người yêu thích BlackBerry hơn hết. Như bạn thấy trong hình ảnh trên Cheryl Cole đã xuất hiện cùng lúc với ba chiếc BlackBerry trên tay. Đây là hình ảnh được chụp gần đây tại Los Angeles, California. Với một người dùng yêu thích BlackBerry đến như vậy thì nếu BlackBerry 10 được RIM cho ra mắt trong thời gian tới thì Cheryl Cole cũng sẽ "tậu" về cho mình một chiếc. :-bd

Nguồn: CrackBerry

View more random threads:

Có vẻ như là 9780 + 9790 + 9810 :x Ôi Cheryl đáng yêu quá, càng đáng yêu hơn khi nàng xài BB :x

3 chiếc lận ^^ ^^ ^^

Hình như là hai em 97 hay sao chứ bác. em thấy benzen màu bạc mà.

Cô ấy hay Anh ấy sử dụng BB nào ko quan trọng. Đıều quan trọng là cùng có chung 1 tình yêu BB.

[ Posted by Mobile Device ]

Chưa bao giờ thấy Em nào xuất hiện cùng 3 iphones thì phải?

- Người có kiểm soát thì họ dùng BB. Cô này dùng thật là nhiều, có khi nào chúng ta nên nghĩ về 1 thiết bị cuả RIM mà sẽ sử dụng 2 sim không nhỉ. Thế này cũng thật tiện lắm

cầm chiếc BB trong tay, e cảm thấy nhắn tin, danh bạ, nghe nhạc hay chụp ảnh thật nhanh và dễ dàng. Mặc dù e đã từng qua nhiều dòng máy của các hãng

cầm không đã hay sao mà còn cắn nữa

Trích dẫn Gửi bởi pvmhien
    - Người có kiểm soát thì họ dùng BB. Cô này dùng thật là nhiều, có khi nào chúng ta nên nghĩ về 1 thiết bị cuả RIM mà sẽ sử dụng 2 sim không nhỉ. Thế này cũng thật tiện lắm
    Cái này đâu cần thiết hả bác. Em biết có rất rất nhiều bác có cái sở thích buổi sáng khi thức dậy mất 15 phút ngồi nghĩ xem nên lắp sim vào em bb nào để bắt đầu 1 ngày, vì bác ấy có quá nhiều (khoảng 19 con) như vậy thì cần gì 1 em bb mà có 2 sim chứ. b-) >

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 59
    Bài viết cuối: 09-12-2016, 03:37 PM
  2. Xuất hiện chữ N ở góc trên cùng bên trái màn hình
    Bởi hanghien176 trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 30-06-2014, 09:29 PM
  3. Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 04-06-2014, 01:03 PM
  4. Trả lời: 11
    Bài viết cuối: 12-08-2012, 12:47 PM