Trang 3 của 8 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 80
    Chả liên quan nhưng em phóng viên rất xinh

Nên để kéo bàn phím xuống là tự mở trình duyệt và focus vào thanh địa chỉ, vậy sẽ rất tiện.

Guest
    Nhìn thế này tức là bản chạy android sẽ k vuốt giống bbos10 đc đúng k các bác. Nếu chạy android mà nó có tùy chọn ẩn hàng phím chức năng ảo đi, có thể bật tùy chọn vuốt như ở ós10 thì mình sẽ mua. Chứ k vuốt đc như os10 thì bái bai android nhé

Trích dẫn Gửi bởi vnbb
    Tay rung rung vung vẩy vừa nói vừa đưa cho cô phóng viên nhìn vừa bấm nên không chuẩn thôi. Chứ 1 cái màn hình cao cấp như PRIV làm gì có chuyện "cảm ứng không nhạy" được, cái điện thoại tàu vài trăm nghìn cũng vẫn nhạy kia mà.
    Cảm ứng nhạy với tốc độ thực thi, phản hồi của phần mềm không liên quan nhau mà anh?! Chưa kể đây không phải là máy bán ra chính thức thì chuyện phần mềm có thể chưa tương thích là hoàn toàn bình thường.

Chỉ không hiểu tại sao cứ mỗi lần có comment hơi nghiêng về "chê" BBRY thì luôn nhận được comment tiêu cực từ BQT diễn đàn. Vậy có còn là diễn đàn mở nữa không?

Trích dẫn Gửi bởi KelvinPham
    Cảm ứng nhạy với tốc độ thực thi, phản hồi của phần mềm không liên quan nhau mà anh?! Chưa kể đây không phải là máy bán ra chính thức thì chuyện phần mềm có thể chưa tương thích là hoàn toàn bình thường.

Chỉ không hiểu tại sao cứ mỗi lần có comment hơi nghiêng về "chê" BBRY thì luôn nhận được comment tiêu cực từ BQT diễn đàn. Vậy có còn là diễn đàn mở nữa không?
    Đồng ý!

Guest
    Mất thao tác vuốt từ mép màn hình để đa nhiệm rồi buồn nhỉ

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi mrcantona
    nếu muốn làm chắc đc vì mìh thấy ss, lg, hay sony cũng đều có browsers riêng hãng tùy biến cho đt của mình
    tuy nhiên mình thấy trình duyệt của bb ko = mấy cái khác (về thao tác và 1 số tính năng). Ko phải vấn đề lắm vì nếu chạy android có thể tải nhiều browsers ngon trên gg play
    Ko biết bạn đang dùng bb full cảm ứng hay bb có phím cứng. Nhưng mình thấy trình duyệt mặc định của bb tích hợp thao tác với các phím để cuộn trang với phím cách, back với phím p, w gọi cưa sổ.... Và thú thật là mình bị nghiện cảm giác lướt web kết hợp như thế. Ôm q10 hay cls lươt web vs trình duyệt mặc định khá phê, vì cảm giác thao tác nó rất thông minh.

Guest
    Ngoài ra còn có chức năng đọc khi bấm nút r, rất thích.

Nên xem lại bản thân mình trước đi, đừng trách ban quản trị nữa, cái gì cũng có nguyên do của nó, cũng như nguyên do bản thân mình sao cứ chê BB một cách thiếu khách quan.

Trích dẫn Gửi bởi KelvinPham

Trích dẫn Gửi bởi l0v3tha0
    Nhìn thế này tức là bản chạy android sẽ k vuốt giống bbos10 đc đúng k các bác. Nếu chạy android mà nó có tùy chọn ẩn hàng phím chức năng ảo đi, có thể bật tùy chọn vuốt như ở ós10 thì mình sẽ mua. Chứ k vuốt đc như os10 thì bái bai android nhé
    Đồng quan điểm và mình cũng thích BlackBerry đem bàn phím ảo của hãng lên thay bàn phím Android, gõ bàn phím Samsung S6, note5 chán vãi. Mình thích dùng phims ảo của Z10 hơn là phím cứng PP

Trang 3 của 8 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. CEO John Chen: Blackberry Priv sẽ giảm giá vào tháng 2/2016
    Bởi ncsmot718 trong diễn đàn Tin tức BlackBerry
    Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 27-12-2015, 11:03 AM
  2. Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 17-11-2015, 11:34 PM
  3. Trả lời: 14
    Bài viết cuối: 15-11-2015, 09:29 AM
  4. Trả lời: 9
    Bài viết cuối: 15-11-2014, 12:24 PM