Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 13
    Bellshare, nhà phát triển ứng dụng vốn rất nổi tiếng và được người dùng BlackBerry biết đến rất nhiều vừa thông báo rằng họ sẽ phát hành phiên bản tiếp theo của BeBuzz với phiên bản beta mới và có nhiều cải tiến trong phiên bản này, đó là BeBuzz 6 Beta. BeBuzz 6 Beta sẽ mang lại các tính năng mới và nhiều cải tiến sau:

• E-mail, text and BBM filters. Create notifications for specific messages filtered by message sender, subject, body...
    • Automatically perform actions on filtered e-mail messages (Delete, mark as read, change priority)
    • Use toasts or fully interactive popups for e-mails and text messages. Reply, forward mark as read e-mails and texts straight from the popup. Popups are fully customizable (Display, font, buttons ...)
    • E-mail notifications. Missing notifications while your phone is in the other room? Get an e-mail on your desktop PC when your phone’s battery is empty, phone is fully charged, when you get a new BBM or any other notification supported by BeBuzz.
    • Limit sending of e-mail notifications to when your phone is face up/down or charging
    • Now you can select to have the initial audible alert played by BeBuzz in addition to the audible reminders
    • Many bug fixes
    Đây là phiên bản beta có đầy đủ chức năng để mọi người thử nghiệm và nó hết hạn vào ngày 30/11 tới. Nếu bạn đang dùng phiên bản BeBuzz 5 (bản FULL) thì có thể nâng cấp lên phiên bản BeBuzz 6 Beta miễn phí. Bạn có thể dùng thử BeBuzz 6 Beta này theo link OTA sau:

• OS5.0
    • OS6.0
    • OS7.0
    • OS7.1

Nguồn: BBEmpire

View more random threads:

...và chắc chắn v6 chính thức sẽ không dùng chìa của v5 nữa rồi

Em có một thắc mắc, là V6beta này mình chỉnh time lên 2099 rồi cài sau đó chạy, down về lại 2012 có đc không nhỉ? :-\

[ Posted by Mobile Device ]

ko có cho 4.5 hả? ( 4.5 mới cần hỗ trợ nhièu mà.... mới mua key v5 xong<br /><br />--- Added at 08/11/2012, 08:01 ---<br /><br />

Trích dẫn Gửi bởi ChangDau
    Em có một thắc mắc, là V6beta này mình chỉnh time lên 2099 rồi cài sau đó chạy, down về lại 2012 có đc không nhỉ? :-\

Chắc chắn là ko rồi, mấy cái Tip đơn giản này bọn nó biết lâu roài. Dự là ko.... hehe

Không đc thật, nhưng nếu chỉnh lùi về liên tục thì đc,
    Xem qua thì dễ dùng nhưng ít chức năng quá, vẫn đánh giá Advanced Led and OS cao hơn rất nhiều. (y)

cho người ta làm chuột bạch thì cũng phải lâu lâu tý với chứ dc có 20 ngày ai mà chịu làm nà

"Nếu bạn đang dùng phiên bản BeBuzz 5 (bản FULL) thì có thể nâng cấp lên phiên bản BeBuzz 6 Beta miễn phí"

BerryBuzz 2.2.11 chắc không nâng cấp được các bác nhỉ?

Advanced Led and OS vẫn lỗi vặt ở misscall @@
    nếu có tiền cũng ôm 1 em bebuzz về vì cài thử thấy nó cũng khá đủ rồi
    thiếu menu thôi

Theo mình thì đây vẫn là ứng dụng đèn led tốt nhất,khi nào hỗ trợ thanh toán qua nhà mạng thì đây là phần mềm mình mua đầu tiên.

thấy có chìa khoá cho bản 2x nhưng những bản cao cấp hơn không đào đâu ra chìa khoá nhỉ, bản mới nhất này thì càng chua hơn nữa

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 12-07-2014, 11:25 PM
  2. BeBuzz Pro 10 Version 2.0 Beta hỗ trợ chạy ngầm
    Bởi seoqd trong diễn đàn Tin tức BlackBerry
    Trả lời: 13
    Bài viết cuối: 02-01-2014, 12:37 PM
  3. Cần giúp đỡ dùng bebuzz và beweather cho Z10!
    Bởi lehavy70 trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 29-11-2013, 11:07 PM
  4. Trả lời: 16
    Bài viết cuối: 23-09-2013, 01:54 AM
  5. Bellshare tặng free BerryPopup cho khách hàng mua BeBuzz 5
    Bởi kebactinh51 trong diễn đàn Tin tức BlackBerry
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 23-12-2011, 02:07 AM