Trang 6 của 6 Đầu tiênĐầu tiên ... 456
Kết quả 51 đến 60 của 60
    Trích dẫn Gửi bởi tronglich
    Bạn có thể nói rõ hơn về chiết khấu 25% là sao hả bạn! mình cũng chưa rõ lắm
    @tronglich, khi bạn có thẻ Visa và bạn mua app hay theme trên App World thì bạn sẽ được giảm 25% so với mức gía mà AW đưa ra.

[ Posted by Mobile Device ]

Guest
    E dùng sim Vina đây..nhưng e k mua được sản phẩm trên app world (Gold theme - US$ 0.99).dù có hổ trợ nhà mạng vina, sau khi chọn thanh toán qua vinaphone, chọn next..và báo lỗi là: "Xuất hiện lổi trong khi cài đặt thanh toán qua nhà cung cấp dịch vụ của bạn vui lòng thử lại sau"
    Tình trạng là sóng 3G có, đang kết nối wifi, không BIS/BES

Guest
    Em cài vào thì ko update đc BBID, ko biết bản này có lỗi cần BIS, BES mới dùng đc nữa ko?, phải quay lại bản 2.

Trích dẫn Gửi bởi con_vit_lao
    Em cài vào thì ko update đc BBID, ko biết bản này có lỗi cần BIS, BES mới dùng đc nữa ko?, phải quay lại bản 2.
    Bác kiếm chỗ nào có wifi rồi update BBID nhé. e cũng bị nên phải update, nó down 1 cái phần gì đó về xong.reset máy là chạy ngon

Guest
    Của mình không thấy make your appworld experience and easy!!! Vẫn như bản 3.1 chả thấy tải ứng dụng bằng tiền nhà mạng đâu!!!! bác nào hướng dẫn em phát!!!!

Guest
    Mình đang dùng bb9780. update Appworld lên 4.0 thì không thấy app ở trong máy nữa?

Trích dẫn Gửi bởi dinhduydn85
    Mình đang dùng bb9780. update Appworld lên 4.0 thì không thấy app ở trong máy nữa?
    @dinhduydn85, App trên BB hay app trên kho appworld vậy bạn? Trong My world bạn bấm alt+RST xem sao nhé

Trích dẫn Gửi bởi petertinh
    @dinhduydn85, App trên BB hay app trên kho appworld vậy bạn? Trong My world bạn bấm alt+RST xem sao nhé
    App trên bb đó bạn. up thành công lên phiên bản mới rồi. reset lại thì không thấy đâu hết. hic.

Trích dẫn Gửi bởi dinhduydn85
    App trên bb đó bạn. up thành công lên phiên bản mới rồi. reset lại thì không thấy đâu hết. hic.
    Update có liên quan gì đến app đâu nhỉ? Toàn bộ app trên BB luôn hay chỉ một vài app vậy bạn?

Trích dẫn Gửi bởi petertinh
    Update có liên quan gì đến app đâu nhỉ? Toàn bộ app trên BB luôn hay chỉ một vài app vậy bạn?
    tất cả bình thường bạn ah. Chỉ có icon Appword là không thấy đâu nữa hết. Chắc cài lại appword cũ. Mà appword cũ cài cũng hok chịu cứ update lên Appword 4.0

Trang 6 của 6 Đầu tiênĐầu tiên ... 456

Các Chủ đề tương tự

1. Bộ TT&TT chính thức cấp phép 4G cho MobiFone, Vinaphone và Viettel
    Bởi mypham0202 trong diễn đàn Tin tức công nghệ khác
    Trả lời: 11
    Bài viết cuối: 21-10-2016, 08:44 PM
  2. Bạn có muốn từ chối tin nhắn quảng cáo của Viettel, VinaPhone, MobiFone?
    Bởi tranliena,b,1 trong diễn đàn Tin tức công nghệ khác
    Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 27-04-2015, 02:15 PM
  3. Đang phân vân giữa Viettel và Mobifone
    Bởi dongtam84 trong diễn đàn Những người dùng BIS/BES
    Trả lời: 7
    Bài viết cuối: 02-11-2012, 01:44 PM
  4. Dịch vụ BIS của hãng nào ngon nhất? Vinafone; Mobifone hay Viettel
    Bởi baola2520 trong diễn đàn Những người dùng BIS/BES
    Trả lời: 16
    Bài viết cuối: 23-08-2012, 12:02 PM
  5. Các bản ROM chính thức từ MOBIFONE và VIETTEL