Kết quả 1 đến 6 của 6
    Guest
    BlackBerry BES12 là công cụ quản lý thiết bị di động (MDM) của BlackBerry hỗ trợ các nền tảng BlackBerry, iOS, Windows Phone và Android. BlackBerry đã cho ra một video giải thích vì sao các khách hàng là Doanh nghiệp đang sử dụng các thiết bị chạy hệ điều hành Android nói riêng và các hệ điều hành khác lại cần đến BES để được an toàn trước những phần mềm độc hại.

<div><iframe width="600" height="360" src="https://www.youtube.com/embed/x0t0CO-79YU?wmode=opaque" frameborder="0" allowfullscreen=""></iframe>
    </div>
    Khi bạn có trong tay hệ điều hành phổ biến nhất thế giới, bạn là mục tiêu lớn của những kẻ tạo ra phần mềm lừa đảo”, trích dẫn lời nói của một chuyên gia trong phần đầu video clip dưới đây. 98% các phần mềm độc hại là nhằm tới Android. Cũng theo video này, BES 12 loại trừ nỗi lo lắng của bộ phận IT ở các công ty về việc thiết bị Android dễ bị nhiễm độc. Với BES 12, họ có thể yên tâm và ngủ ngon giấc.

tham khảo vov.vn

View more random threads:

Mình vừa bán Passport lấy Passport Silver để trải nghiệm thêm 1 năm nữa. Chưa có ý định dùng Android.

Trích dẫn Gửi bởi shoppleiku
    Mình vừa bán Passport lấy Passport Silver để trải nghiệm thêm 1 năm nữa. Chưa có ý định dùng Android.
    nói là vậy, hành động là một chuyện khác, mình cũng đã từng hứa với lòng mình không mua cái nào mới nữa, vậy mà

Thế này thì doanh nghiệp cần gì Priv nữa nhỉ. Bes vẫn trang bị, máy nhân viên thì khỏi cần rồi. Ai thích cái nào dùng cái ấy. Vả iOS với Window cơ mà.

Trích dẫn Gửi bởi shoppleiku
    Chưa có ý định dùng Android.
    Em luôn có ý định dùng nhưng ko thể dùng đc. Quen BB10, quen Hub với phím tắt rồi nên cầm android ngu lắm, ko biết ứng dụng ở đâu nữa.

Hi vọng BlackBerry ra em full touch chạy BlackBerry 10, màn hình tầm 5inch cầu hình siêu khủng là ngon rồi. Mình sẵn sàng xúc thêm em đó để chạy cùng Passport

Sao mình ko nghe dc tiếng nhỉ?
    Mấy cái màn hình trong Clip ngu vãi -_- lồng hình vào kém vật zz

Các Chủ đề tương tự

1. BlackBerry và Google tổ chức hội thảo trực tuyến về BES12 và Android for Work
    Bởi tieungaovanhoa trong diễn đàn Tin tức BlackBerry
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 13-10-2015, 10:13 AM
  2. Trả lời: 15
    Bài viết cuối: 01-08-2015, 09:29 AM
  3. BES12 Clients đã có trên kho ứng dụng của iOS và Android
    Bởi bndbfjhkdh8987 trong diễn đàn Tin tức BlackBerry
    Trả lời: 15
    Bài viết cuối: 15-11-2014, 09:16 AM
  4. [Video] BBM Chat Widget trên các thiết bị Android
    Bởi macquan1102 trong diễn đàn Tin tức BlackBerry
    Trả lời: 6