Trang 4 của 4 Đầu tiênĐầu tiên ... 234
Kết quả 31 đến 39 của 39
    trẻ tuổi thì dùng smartphone để phục vụ tốt hơn cho công việc, còn những người lớn tuổi không có nhu cầu thì sử dụng cùi bắp phone cho nó đơn giản dễ sử dụng, lại trâu về pin nữa

Vì vấn đề Pin và một số vấn đề khác mà với mình SmartPhone vẫn k0 thay hoàn toàn được. Vẫn kè kè 1 em cùi pắp pin tốt, va đập tốt,.... Pin của BB thì lại khá là buồn so với nhiều smartphone khác

Vì vấn đề Pin và một số vấn đề khác mà với mình SmartPhone vẫn k0 thay hoàn toàn được. Vẫn kè kè 1 em cùi pắp pin tốt, va đập tốt,.... Pin của BB thì lại khá là buồn so với nhiều smartphone khác

Guest
    hố hố, hay vãi, thế này không biết khi nào chuyển từ Smartphone lên gì nữa đây

hay quá nhỉ, đúng là dùng mấy em kia xài khó chịu thiệt

Ảo tung chảo quá. So sánh tiện ích của chú blackberry giá tiền mấy triệu so với chú nokia 1202. Hài hước thật. So sánh với chú Samsung cùng giá ấy . Con này chắc có giá cùng với SII đấy

Trích dẫn Gửi bởi nguyenthanhhs
    Ảo tung chảo quá. So sánh tiện ích của chú blackberry giá tiền mấy triệu so với chú nokia 1202. Hài hước thật. So sánh với chú Samsung cùng giá ấy . Con này chắc có giá cùng với SII đấy
    Làm gì mà tiện ích của BB tiền triệu vậy bác? Em đang dùng BIS Mobifone chỉ có 40k/tháng mà đầy đủ tiện ích đây mà? ) ) )

Chỉ là vui thôi. vì mình dùng song song bb9520 + nokia1202 - sẽ thế nào nếu đi công tác mà ko kịp sạc pin , 1202 sống 1 tuần - storm chỉ 1ngày rưỡi . >

Trích dẫn Gửi bởi nguyenkendlk

Trích dẫn Gửi bởi binchip
    Chỉ là vui thôi. vì mình dùng song song bb9520 + nokia1202 - sẽ thế nào nếu đi công tác mà ko kịp sạc pin , 1202 sống 1 tuần - storm chỉ 1ngày rưỡi . >
    các bác lại so sánh 1 em cục gạch chỉ có nghe gọi nhắn tin không mutiltask với 1 em mutilstask all in one thế thì khó hơn rùi, ở đây là đề cập đến money bỏ ra + khả năng em nó làm được những gì mà ^^

Trang 4 của 4 Đầu tiênĐầu tiên ... 234

Các Chủ đề tương tự

1. Vì sao BlackBerry không nên chuyển sang sử dụng Android?,
    Bởi toanan1122 trong diễn đàn Tin tức BlackBerry
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 16-06-2015, 09:54 AM
  2. Video #04: Chuyển dữ liệu sang máy mới - Hướng dẫn BB10 cho người mới - Phụ đề tiếng Việt
    Bởi blackchan trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 18-01-2014, 07:35 PM
  3. Những lý do chính giúp bạn nên chuyển sang BlackBerry 10
    Bởi ttseo6215 trong diễn đàn Tin tức BlackBerry
    Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 21-02-2013, 09:55 PM
  4. Trả lời: 9
    Bài viết cuối: 21-12-2012, 12:12 PM
  5. Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 06-04-2012, 03:34 PM