Trang 2 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 39
    Xem video thấy như so sánh một đại gia dùng Smartphone và một cậu sinh viên.
    Quá kệch cỡm và không sát với thực tế.
    Đã so sánh thì phải so với các Smartphone khác.
    Đằng này lại so với Nokia cùi.

[ Posted by Mobile Device ]

Trích dẫn Gửi bởi viet2503
    Sao không so BB với con Iphone hoặc Galaxy mà lại đi so với em 1100 nokia nhỉ
    Đang so sánh giữa Smart Phone với Feature Phone mà bác thì đương nhiên k thể mang 2 cái Smart Phone ra so sánh đc! Tức là đang có xu hướng phải chuyển từ cùi bắp => Smart =)) =)) =)) Mí lại Nokia 1202 mà đâu phải 1100 đâu? =)) =))

Trích dẫn Gửi bởi viet2503
    Sao không so BB với con Iphone hoặc Galaxy mà lại đi so với em 1100 nokia nhỉ
    Đang so sánh giữa Smart Phone với Feature Phone mà bác thì đương nhiên k thể mang 2 cái Smart Phone ra so sánh đc! Tức là đang có xu hướng phải chuyển từ cùi bắp => Smart =)) =)) =)) Mí lại Nokia 1202 mà đâu phải 1100 đâu? =)) =))

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi khaisilk1910
    @khaisilk1910: cả 2 cậu đó đều sinh viên đấy chứ
    Video này nói đến xu hướng người dùng chuyển sang dùng SmartPhone thay vì Feature Phone, vì con BB trong Clip cũng là 1 con giá rẻ chứ không phải dòng cao cấp của RIM mà. Với một con smartphone như vậy giá không cao nhưng làm được rất nhiều thứ, giúp người dùng nó luôn chủ động trong công việc và sinh hoạt hàng ngày ;

Trích dẫn Gửi bởi khaisilk1910
    @khaisilk1910: cả 2 cậu đó đều sinh viên đấy chứ
    Video này nói đến xu hướng người dùng chuyển sang dùng SmartPhone thay vì Feature Phone, vì con BB trong Clip cũng là 1 con giá rẻ chứ không phải dòng cao cấp của RIM mà. Với một con smartphone như vậy giá không cao nhưng làm được rất nhiều thứ, giúp người dùng nó luôn chủ động trong công việc và sinh hoạt hàng ngày ;

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi _lacoste_
    Các bác cho mình hỏi. mình đang sài 9700. ko hiểu sao khi vào youtube coi hay bị báo lỗi, và mình để ý thì hình như những clip nặng thì ko coi đc, còn clip nhẹ thì coi đc. hay lướt web trên brower mặc định os6 cũng vậy, vô 1 trang nhẹ nhẹ thôi nó cũng báo lỗi ko đủ bộ nhớ, trong khi lướt bằng opera mini thì vô tư. hay do mình ko đăng kí bis, đăng ký bis mới hỗ trợ coi youtube + lướt web bằng brower tốt hơn hả các bác.
    Thiếu Ram, tràn bộ nhớ. 9700 thì nên làm cái OS 6 tối ưu hoặc chuyển về OS5. :P

Trích dẫn Gửi bởi _lacoste_
    Các bác cho mình hỏi. mình đang sài 9700. ko hiểu sao khi vào youtube coi hay bị báo lỗi, và mình để ý thì hình như những clip nặng thì ko coi đc, còn clip nhẹ thì coi đc. hay lướt web trên brower mặc định os6 cũng vậy, vô 1 trang nhẹ nhẹ thôi nó cũng báo lỗi ko đủ bộ nhớ, trong khi lướt bằng opera mini thì vô tư. hay do mình ko đăng kí bis, đăng ký bis mới hỗ trợ coi youtube + lướt web bằng brower tốt hơn hả các bác.

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi khongtac
    thanks bác.mình đang chạy os6.0.666 tối ưu. ko muốn quay về 5 vì hok có telex.

Trích dẫn Gửi bởi khongtac
    thanks bác.mình đang chạy os6.0.666 tối ưu. ko muốn quay về 5 vì hok có telex.

Một sự so sánh hay đấy chứ,đương nhiên là bỏ tiền ra mua 1 smart phone hơi đắt nhưng hoàn toàn xứng đáng với những gì nó đem lại cho nhu cầu thực sự của mỗi người và giúp ích cho chúng ta chứ đâu có lãng phí ! :-bd

Trang 2 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Vì sao BlackBerry không nên chuyển sang sử dụng Android?,
    Bởi toanan1122 trong diễn đàn Tin tức BlackBerry
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 16-06-2015, 09:54 AM
  2. Video #04: Chuyển dữ liệu sang máy mới - Hướng dẫn BB10 cho người mới - Phụ đề tiếng Việt
    Bởi blackchan trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 18-01-2014, 07:35 PM
  3. Những lý do chính giúp bạn nên chuyển sang BlackBerry 10
    Bởi ttseo6215 trong diễn đàn Tin tức BlackBerry
    Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 21-02-2013, 09:55 PM
  4. Trả lời: 9
    Bài viết cuối: 21-12-2012, 12:12 PM
  5. Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 06-04-2012, 03:34 PM