Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 đến 16 của 16
    Guest
    Trích dẫn Gửi bởi vitxiem02
    Có ai muốn bán đâu mà đòi thâu với chả tóm )
    kinh doanh không tốt thì hội đồng quản trị chả bán vội ] canh bạc đặt hết vào BB10... y như Palm với WebOS ngày trước

Guest
    Thông tin thì vẫn là thông tin thôi các bác, hy vọng thì vẫn có quyền hy vọng,
    em thì chỉ mong hai thằng tách ra, độc lập, có như thế mới mạnh lên được...đừng ông nào nhăm nhe "nuốt" ông kia...

- Cũng may là chưa bán để còn bình luận đc, như bác mitvan có nói, canh bạc này cũng như dựa vào WebOS của Palm vậy. Em thig chẳng muốn bá chủ làm gì, chỉ phục hồi, duy trì doanh số ổn định phục vụ người tiêu dùng tốt thôi, chứ thật tình mà nói BB mà không cấp BIS hay các dịch vụ thiên về doanh nghiệp thì em cũng không biết phải dùng cái loại dt gì để mà phục vụ mail như hiện nay.

- Khi mà cực thịnh tức là sắp suy - biểu đồ hình Sin đã nói, cứ xem Sony và Apple, lên đến đỉnh cao danh vọng rồi chuẩn bị đi dần xuống, nên mới nói cũng chẳng muốn RIM bá đạo làm trùm thiên hạ làm gì.

Quote "chứ thật tình mà nói BB mà không cấp BIS hay các dịch vụ thiên về doanh nghiệp thì em cũng không biết phải dùng cái loại dt gì để mà phục vụ mail như hiện nay". Unquote

@ pvmhiem: Nhất trí hoàn toàn với bác, với nhu cầu email như của mình như hiện nay thì nếu gía BIS có gấp 10 lần cũng vẫn phải dùng!

Nói vậy để thấy RIM có một lượng không nhỏ người dùng trung thành, không một hãng nào so sánh được!

[ Posted by Mobile Device ]

Trích dẫn Gửi bởi phuongnam72
    @ pvmhiem: Nhất trí hoàn toàn với bác, với nhu cầu email như của mình như hiện nay thì nếu gía BIS có gấp 10 lần cũng vẫn phải dùng!
    ...[ Posted by Mobile Device ]
    Đọc câu của bác mà giật mình, gấp 10 lần...vẫn phải dùng, ; ; ; yêu quá đây mà...!
    Thực ra thì em nghĩ, nếu bác nói thế em đoán là giá trị nó mang lại cho bác còn cao hơn cái...10 lần kia, đúng không bác?

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi SOC+GAU
    Đọc câu của bác mà giật mình, gấp 10 lần...vẫn phải dùng, ; ; ; yêu quá đây mà...!
    Thực ra thì em nghĩ, nếu bác nói thế em đoán là giá trị nó mang lại cho bác còn cao hơn cái...10 lần kia, đúng không bác?
    Chắc chắn như vậy bác ạ! Thời đại ai có và xử lý thông tin trước là lợi thế mà. :-bd

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12

Các Chủ đề tương tự

1. Tiếp tục thua lỗ, BlackBerry dễ thành mồi ngon để thâu tóm?
    Bởi ndiemtram trong diễn đàn Tin tức BlackBerry
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 24-08-2015, 10:00 PM
  2. Có cách nào để chỉ nhận thông báo quan trọng từ facebook trong HUB bb10 không ?
    Bởi dungtri260115 trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 14
    Bài viết cuối: 23-12-2014, 05:09 PM
  3. [Video] Tóm tắt sự kiện ra mắt Porsche Design P'9983 tại Dubai
    Bởi lakkkaa trong diễn đàn Tin tức BlackBerry
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 25-09-2014, 08:48 AM
  4. Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 07-06-2013, 10:55 AM
  5. Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 27-02-2013, 11:36 AM