Trang 2 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 39
    Trích dẫn Gửi bởi duythang26390
    Nhìn bài này đăng sau bài của mình.. ấy thế mà có ai đó vào xóa bài của mình rồi còn bảo là coi xem đã post truớc chưa! ..... Thích gì thế ! ) )
    <div style="text-align: justify !important;">Mình đã xem lại bài viết của bạn đã bị xoá, nhưng mình thấy nó cũng chưa đủ tiêu chuẩn của một bài viết.
    Bạn cố gắng dành chút thời gian để tham khảo cách đưa bài cũng như các công cụ khung soạn thảo của forum nhé cũng như lưu ý trích dẫn nguồn nếu như bạn tham khảo từ các nguồn khác.
    Hoan nghênh tinh thần của bạn! :-bd</div>

Như vậy thì nói để mình sủa lại thêm ít chữ vào
    Chứ.Thêm có vài dòng chữ và vẫn hình ảnh đó lại đuợc giữ lại ..! Trong khi bài của mình thì bị xóa . Đáng lẽ bài này mới bị xóa chứ ^^ .....! Hì hì&lt;br />&lt;br />--- Added at Chủ nhật 30/12/12 10:35 ---&lt;br />&lt;br />

Trích dẫn Gửi bởi hoangthuan
    <div style="text-align: justify !important;">Mình đã xem lại bài viết của bạn đã bị xoá, nhưng mình thấy nó cũng chưa đủ tiêu chuẩn của một bài viết.
    Bạn cố gắng dành chút thời gian để tham khảo cách đưa bài cũng như các công cụ khung soạn thảo của forum nhé cũng như lưu ý trích dẫn nguồn nếu như bạn tham khảo từ các nguồn khác.
    Hoan nghênh tinh thần của bạn! :-bd</div>
    Dạ thôi .. Ngừng vẫn đề này ạ ! MÌnh thấy bạn nói thế cũng đúng .. Những bài sau Mình sẽ cố gắng đầy đủ ! Cảm ơn

Trích dẫn Gửi bởi duythang26390
    Như vậy thì nói để mình sủa lại thêm ít chữ vào
    Chứ.Thêm có vài dòng chữ và vẫn hình ảnh đó lại đuợc giữ lại ..! Trong khi bài của mình thì bị xóa . Đáng lẽ bài này mới bị xóa chứ ^^ .....! Hì hì
    Mình cũng đã định nhập bài của bạn vào bài của mình, nhưng không hiểu sao mình không nhập được. Bạn cố gắng lần sau viết cho đúng tiêu chuẩn một bài viết mà diễn đàn đã đưa ra. Bài của bạn sẽ được cập nhật và đưa ra trang nhất. :-bd

Tiếc là chụp "đơn thương độc mã"
    Không nằm cạnh con 9900 để có thể dễ dàng so sánh hơn
    Bàn phím con này sát mép góc giống 9700 quá

Chắc là Rim ra tạm con X1 cho dân nghiền qwerty, đến con X2 mới dùng bàn phím chéo đây

Sao ai cũng rên bàn phím thẳng dở nhỉ? Mình vẫn dùng 8700 sms với bạn gái mỗi ngày mà, các bạn chẳng khen bộ phím 8700 nức lời sao? PB hay Dev cũng dùng bộ phím ảo thẳng hàng, bình thường thôi mà.
    Gõ quen rồi không dứt ra đc lại kêu khổ!!

[ Posted by Mobile Device ]

@duythang26390 chuyện bình thường ở diễn đàn ta mà bác )

--- Added at 30/12/2012, 11:02 ---

Trích dẫn Gửi bởi Never_Say_No
    Mình cũng đã định nhập bài của bạn vào bài của mình, nhưng không hiểu sao mình không nhập được. Bạn cố gắng lần sau viết cho đúng tiêu chuẩn một bài viết mà diễn đàn đã đưa ra. Bài của bạn sẽ được cập nhật và đưa ra trang nhất. :-bd
    của mod là đủ chuẩn, của thành viên là dự bị, thích xóa là xóa :|&lt;br />&lt;br />--- Added at 30/12/2012, 11:04 ---&lt;br />&lt;br />à quên: quá thất vọng về mặt sau của em N

Trích dẫn Gửi bởi agram3000
    @duythang26390 chuyện bình thường ở diễn đàn ta mà bác )

--- Added at 30/12/2012, 11:02 ---

của mod là đủ chuẩn, của thành viên là dự bị, thích xóa là xóa :|

--- Added at 30/12/2012, 11:04 ---

à quên: quá thất vọng về mặt sau của em N
    Bạn nên đọc lại bài của bạn @duythang26390 để biết thế nào là đủ chuẩn và không đủ chuẩn. Bạn có thấy cứ phải bài của mod mới được đưa ra trang nhất của diễn đàn?

hy vọng là bản thương mại ngon hơn thế này :-s

K được đẹp nhỉ.

[ Posted by Mobile Device ]

thiết kế nhìn thô quá, không đep bằng e 9700 của mình nữa :x :x

Trang 2 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 01-10-2013, 04:29 PM
  2. Trả lời: 10
    Bài viết cuối: 18-03-2013, 11:51 AM
  3. Trả lời: 17
    Bài viết cuối: 18-03-2013, 12:31 AM
  4. Thêm một vài hình ảnh về BlackBerry Z10 (L-Series)
    Bởi qnvomanh trong diễn đàn Tin tức BlackBerry
    Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 05-01-2013, 06:24 PM
  5. [Rò rỉ] Thêm hình ảnh về BlackBerry 10 L-Series, nhìn rõ ràng hơn
    Bởi tcthcnmb19 trong diễn đàn Tin tức BlackBerry
    Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 19-09-2012, 07:37 PM