Trang 3 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 39
    Điều buồn nhất là sau 10.3.3 lại là 10.3.4 chứ chẳng phải 10.4. Thế có khác gì nói thẳng thừng là BlackBerry không chú tâm vào BB10 nữa.
    1 năm ra liền 2 phiên bản HĐH mà lại chẳng cho thêm máy nào. Nghĩ càng buồn ạ.

Lão Chen này rồi cũng ko co D hy vọng làm nên trò trống gì

Lão Chen này rồi cũng ko co D hy vọng làm nên trò trống gì

Mình là fan của BB cũng gần 10 năm, giờ cũng đang dùng PP, nhưng thật sự thất vọng với sự linh hoạt của Blackberry, các ứng dụng ngày càng tồi.

Mình là fan của BB cũng gần 10 năm, giờ cũng đang dùng PP, nhưng thật sự thất vọng với sự linh hoạt của Blackberry, các ứng dụng ngày càng tồi.

Lên dc Android runtime ko biết ứng dụng Android có mượt hơn ko hay chỉ hỗ trợ phiên bản cao hơn. Suốt ngày cải thiện bảo mật ko thoi huu

Sent from my Z30 using Tapatalk

Lên dc Android runtime ko biết ứng dụng Android có mượt hơn ko hay chỉ hỗ trợ phiên bản cao hơn. Suốt ngày cải thiện bảo mật ko thoi huu

Chỉ cần cải thiện cái Facebook: đọc được bình luận trong nhóm Facebook và đọc được trả lời bình luận như các Hệ điều hành khác thì ổn :P

Guest
    Chỉ cần cải thiện cái Facebook: đọc được bình luận trong nhóm Facebook và đọc được trả lời bình luận như các Hệ điều hành khác thì ổn :P

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi thanhopen
    @@ tức là từ thời 2006 ạ Cơ bản BB không thu hút được Dev về khoản mở nếu họ viết hẳn 1 phiên bản cho BB10 + thêm 1 số vấn đề liên quan đến API. Cái này Dev rõ hơn. Ở Android và iOS - đặc biệt là Android, Dev thu lại khá nhiều từ các dạng quảng cáo, nhưng khá rác, có điều tương tác tốt với Google BlackBerry nói chuyện được với bác Gồ về vụ này thì ngon. Cơ mà khó khi hãng đang bắt đầu chọn Android để đánh thị trường.

Trích dẫn Gửi bởi ITdhpd

Vốn Android đã và chưa hề thật sự mượt trên chính bản thân nó. Nhưng nó dễ xài đó là cái lợi lớn nhất

Còn mấy ông BlackBerry thì suy nghĩ vĩ mô nhiều cái, mỗi đánh thị trường là thua xa lắc Android =))=))=)) chứ đừng đọ với iOS

Trang 3 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Nhiều ông lớn công nghệ đối mặt với khó khăn trong năm 2016
    Bởi Sphotoviet trong diễn đàn Tin tức công nghệ khác
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 12-02-2016, 05:45 PM
  2. Ba “đế chế” có nguy cơ bị sụp đổ trong năm 2016
    Bởi trong diễn đàn Tin tức BlackBerry
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 24-01-2016, 06:01 PM
  3. BlackBerry cân nhắc khả năng ra mắt thiết bị Android thứ 2 trong năm 2016
    Bởi May2205 trong diễn đàn Tin tức công nghệ khác
    Trả lời: 12
    Bài viết cuối: 07-01-2016, 02:01 PM
  4. Sony, HTC, BlackBerry, Microsoft sẽ tàn lụi trong năm 2016?
    Bởi inanktshcm2015 trong diễn đàn Tin tức công nghệ khác
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 04-01-2016, 08:00 PM
  5. Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 31-01-2012, 07:03 PM