Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 12
    [align=justify]Amazon là trang bán hàng trực tuyến lớn nhất thế giới và cũng là thương hiệu được người dùng Mỹ ưa thích nhất hiện nay. Sáng nay chúng ta đã biết BlackBerry Z10 đứng thứ 8 trong danh sách Best Sellers trên Amazon, và nếu chỉ xét riêng các thiết bị mới ra mắt thì Z10 hiện đang là đứng đầu danh sách. Rõ ràng, mới chỉ ra mắt được 3 ngày mà giành được vị trí quán quân là điều ngay cả những fan trung thành nhất của BlackBerry cũng không dám nghĩ tới. Và không chỉ có vậy, cả 2 mẫu Z10 đen và trắng lần lượt chia nhau vị trí thứ #1 và #2 trên bảng xếp hạng.

Xem chi tiết tại đây: Amazon Hot New Releases. Bạn nghĩ sao về điều này?[/align]
    Theo: BBE

Guest
    Sức hút của Z10 thật khó cưỡng. CQ mình đã có ông làm lúc 2 em! :-bd

Không rõ khách mua chính của cái mục top 1 này là ai nhỉ? Bởi vì mình thấy nó là STL-1 không dùng được 4G LTE ở Mỹ

Sáng ra toàn tin vui về bb thế này )) Sao mấy bài thế này không được lên tinhte nhỉ? Cho cái lũ anti nó ngậm mồm vào?

[ Posted by Mobile Device ]

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi bbmarch
    Không rõ khách mua chính của cái mục top 1 này là ai nhỉ? Bởi vì mình thấy nó là STL-1 không dùng được 4G LTE ở Mỹ
    @bbmarch: không phải nhà mạng nào ở Mỹ cũng có LTE bạn ah, T-Mobiles hiện vẫn chưa cung cấp LTE, và dự định là ngày mai họ mới bắt đầu nâng cấp 1 số thành phố lên LTE thôi bạn ah (cùng ngày họ cũng phát hành Z10 LTE luôn)

Và Amazon bán hàng toàn cầu chứ có phải chỉ bán cho người Mỹ đâu bạn ;

Guest
    Sáng ra toàn tin vui về bb thế này ) Sao mấy bài thế này không được lên tinhte nhỉ? Cho cái lũ anti nó ngậm mồm vào?
    =)) Thật ra thì nó biết thân biết phận từ lâu rồi nên mới im lặng, chứ biết hết đấy bạn!

mấy cơ quan chính phủ đặt 1 mớ , rồi có cái đơn hàng triệu chiếc thì kiểu j chả lên :P

Trích dẫn Gửi bởi guntx
    mấy cơ quan chính phủ đặt 1 mớ , rồi có cái đơn hàng triệu chiếc thì kiểu j chả lên :P
    Mấy cơ quan chính phủ và cái đơn hàng 1 triệu chiếc đó người ta đặt thẳng luôn với BlackBerry chứ có đặt qua Amazon đâu bác ;

Trích dẫn Gửi bởi Hudson
    Mấy cơ quan chính phủ và cái đơn hàng 1 triệu chiếc đó người ta đặt thẳng luôn với BlackBerry chứ có đặt qua Amazon đâu bác ;
    Ừ nhỉ. Quên bengs đi mất.

[ Posted by Mobile Device ]

Trích dẫn Gửi bởi bbmarch
    Ở Mỹ mới có 4G thôi, còn LTE thì T-mobile vẫn chưa có, còn AT&T thì vẫn đang triển khai, chỉ 1 vài chỗ có thôi, ngay cả mình dùng T-mobile mà chỉ có E thôi, chưa có đc tới 3G nữa nói chi là LTE =)) mặc dù đkí gói 4G nhưng chất lượng sóng còn dở nên chỉ có E =((

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Lưu giữ các files cài đặt apps android trên Appstore của Amazon về điện thoại
    Bởi trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 16-05-2015, 06:14 PM
  2. Hiện tên như danh bạ khi nhận sms của điện thoại 11 số
    Bởi on.myheartwillgo trong diễn đàn BlackBerry OS 7
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 03-10-2013, 09:56 PM
  3. Trả lời: 16
    Bài viết cuối: 04-04-2013, 06:09 PM
  4. BlackBerry Z10 đứng thứ 8 trong danh sách Best Sellers trên Amazon
    Bởi dat.ng trong diễn đàn Tin tức BlackBerry
    Trả lời: 15