Trang 4 của 4 Đầu tiênĐầu tiên ... 234
Kết quả 31 đến 40 của 40
    Bài biết rất hay và chi tiết, thanks các bác tâm huyết với bb

Có bác nào đã cài bbm trên ios chưa ,. ng yêu em ở nhật nó cài từ hm 22 . Hai đứa nt với nhau bình thường mà ko hiểu sao hm nay thỉnh thoảng em nt cho nó thì máy báo đã gửi đi nhưng bên kia báo có tn nhưng mở bbm ra lại ko có tn . Haizzz chẳng biết thế nào , có bác nào biết khắc phục ko

Bài viết ko nhắc gì tới vấn đề bis bes nhĩ, e ko xài bis cài trên bold 9k mãi có được đâu, trên adroid với ios thì ko biết thế nào. chuws andr với ios ko cần bis mà vẫn dùng đc thì thiệt cho ng dùng bb màko xài bis quá

Trích dẫn Gửi bởi elkin47
    Bài viết ko nhắc gì tới vấn đề bis bes nhĩ, e ko xài bis cài trên bold 9k mãi có được đâu, trên adroid với ios thì ko biết thế nào. chuws andr với ios ko cần bis mà vẫn dùng đc thì thiệt cho ng dùng bb màko xài bis quá
    Android hay IOS thì bạn phải đăng kí 3g hoặc thông qua wifi.Khi đó nó sẽ trừ dung lượng data của bạn còn dùng bis thì thoải mái vô tư .Bạn thấy cái nào thiệt hơn.

Guest
    Anh em cho mình hỏi tí, mình đang dùng bbm trên bold 9000 chat với bạn mình dùng bbm trên wp 8. Hiện mình đang gặp lỗi bạn mình nhắn nhưng mình ko nhận được, phải thoát ra rồi vào lại bbm mới nhận được. Không biết là lỗi gì, anh em ai biết giúp mình với. Cảm ơn mọi người.

ps: pin của mình 2127A321

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi tranvyhl
    Anh em cho mình hỏi tí, mình đang dùng bbm trên bold 9000 chat với bạn mình dùng bbm trên wp 8. Hiện mình đang gặp lỗi bạn mình nhắn nhưng mình ko nhận được, phải thoát ra rồi vào lại bbm mới nhận được. Không biết là lỗi gì, anh em ai biết giúp mình với. Cảm ơn mọi người.

ps: pin của mình 2127A321
    Chắc do WP8 thôi, hoặc những chỗ 3G kém sẽ bị trễ, Wifi thì vù vù. Mạng Mobifone/VietTel và Vina nhắn BBM cũng có khác nhau. Đảm bảo BBM cho WP8 cập nhật bản mới nhất. Chứ BBM cho Blackberry thì không cần cập nhật nếu dùng máy cấu hình không mạnh

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi HB Au
    Chắc do WP8 thôi, hoặc những chỗ 3G kém sẽ bị trễ, Wifi thì vù vù. Mạng Mobifone/VietTel và Vina nhắn BBM cũng có khác nhau. Đảm bảo BBM cho WP8 cập nhật bản mới nhất. Chứ BBM cho Blackberry thì không cần cập nhật nếu dùng máy cấu hình không mạnh
    vấn đề là bbm trên bold 9000 của mình báo nhận được tin nhắn mới nhưng ko thấy nội dung trên màn hình chat, phải thoát ra khỏi màn hình chat rồi vào lại mới xem được.

Vậy là do 9000, chắc cần cài đặt lại BBM hoặc nhân thể cài lại BBOS là xong

Bài viết rất hữu ích, cám ơn bạn đã chia sẻ

Trang 4 của 4 Đầu tiênĐầu tiên ... 234

Các Chủ đề tương tự

1. Facebook Messenger chạy tốt trên BB10 - thêm chức năng gọi điện
    Bởi trong diễn đàn Phần mềm BlackBerry 10
    Trả lời: 99
    Bài viết cuối: 18-05-2017, 07:03 PM
  2. App Messenger không dùng được chức năng"Not on facebook"
    Bởi mypham0602 trong diễn đàn Phần mềm BlackBerry 10
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 22-11-2015, 04:01 PM
  3. Facebook Messenger cập nhật tính năng gọi điện miễn phí (không có cho bb)
    Bởi mrlong87 trong diễn đàn Tin tức công nghệ khác
    Bài viết cuối: 21-04-2014, 11:12 AM
  4. Google Hangouts sắp có chức năng Voice Call như Viber và BlackBerry Messenger
    Bởi thienchanhtran trong diễn đàn Tin tức công nghệ khác
    Bài viết cuối: 23-05-2013, 09:57 AM
  5. Yahoo Messenger sẽ cắt giảm một số tính năng vào ngày 14 tháng 12
    Bởi tui2988kl3ac trong diễn đàn Tin tức công nghệ khác
    Trả lời: 11
    Bài viết cuối: 07-12-2012, 04:32 PM