Trang 4 của 4 Đầu tiênĐầu tiên ... 234
Kết quả 31 đến 39 của 39
    Trích dẫn Gửi bởi hkyfgbm
    @vnbb : fshare là cái cùi nhất mình từng dùng. mua acc vip mà mình lấy link ko đc. lấy đc thì tốc độ chỉ đc 70kb/s. Ức chế quá chịu ko đc. trong lúc mediafire cũng lên đc 300-500k. youtube lên đc 1,5mb/s.
    Mấy bữa này kéo bộ Trạng quỷnh mà ko đc. bác cho mình mượn acc vip 1 bữa mình lấy link với. mình mua 15k/3ngày mà vừa hết lúc sáng. kéo mái ko lấy link đc. mail cho bọn fpt mà ko thấy trả lời. nản
    Em chỉ cách get link ở #1 đó bác ><<br /><br />--- Added at 20/11/2012, 16:04 ---<br /><br />

Trích dẫn Gửi bởi yahoogle
    soft này có vẻ ghê nhỉ, ko biết có đc như quảng cáo ko.
    Mà thấy reviews cũng rất ok....

xem thêm tại https://appworld.blackberry.com/webstore/content/reviews/17842195/?lang=en
    xem trên homepage của nó: http://www.kalemsoft.com/site/products-BlackBerry-KSMPlayer.html
    topic trên crackberry: http://forums.crackberry.com/playbo...emsoft-media-player-playbook-released-749422/
    Bác nào mua cho anh em với :">

like các bác cho khí thế nào <br /><br />--- Added at 20/11/2012, 19:05 ---<br /><br />like các bác cho khí thế nào

Like mạnh cho Cách 2 convert rồi ghép lại của chủ thớt tuyệt file film The Dark Knight Rises (2012) 2,2 Gb mất đúng 25 phút.
    Cách dùng Xilisoft đã thử 3 tiếng cùng file nhưng cũng ổn.

* Tuy nhiên bổ sung phần rất quan trọng này cho các bạn convert sau đó với file mkv - AC3.

1- Sau khi tách thành công, lúc ghép lại theo mkvmerge GUI bỏ chọn mục âm thanh cũ (hiện chữ AC3) chỉ nối hình và âm thanh mp3 mới.
    2- Mình đã đổi đuôi mkv sang avi trước khi chép vào máy để hiện được trên Video player Pb.

@yahoogle: Theo forum crackberry dịp lễ này tác giả sale off 40% cho phần mềm Kalemsoft Video Player xuống còn 3,99 $ rồi đó => Bạn nào có thẻ Master Card nên purchase lun đi, mình không có thẻ chắc đợi tiếp thôi !

Trích dẫn Gửi bởi quyvan90
    @yahoogle: Theo forum crackberry dịp lễ này tác giả sale off 40% cho phần mềm Kalemsoft Video Player xuống còn 3,99 $ rồi đó => Bạn nào có thẻ Master Card nên purchase lun đi, mình không có thẻ chắc đợi tiếp thôi !
    thanks bác em đã mua :"> + em đang ở 2.1.0.1088 có trích xuất file .bar được không ạ :-/

@toanlsvn : cảm ơn bạn chia sẻ acc hdcafe. đao sướng lắm bác ạ/ nhưng nó còn 6 ngày nữa? sao giờ bạn. mình ko ở xi gòn rồi

Trích dẫn Gửi bởi trankhanhhoang
    thanks bác em đã mua :"> + em đang ở 2.1.0.1088 có trích xuất file .bar được không ạ :-/
    dùng thế nào bác, có như lời đồn ko bác ?

Trích dẫn Gửi bởi toanlsvn
    Cách của bác chủ thớt là convert 1 file MKV thành mp3, rồi mux vào chính file MKV gốc đúng ko

e thì hay dùng cách này, nhanh gọn, tiện lợi

1. Cài đặt:
    - Download tại đây: http://www.mediafire.com/?9v0six8677qd7dt
    - Đầu tiên các bạn download software này về rồi cài vào máy
    - sau đó copy file cr4ck vào thư mục cài phần mềm (C:\Program Files\Xilisoft\Video Converter Ultimate) -> cr4ck
    - bật điền tên & serial tùy ý -> done !

2. Sử dụng:

-> ngồi làm tách cafe rồi vào My Documents/My videos copy file đã convert vào PB là chiến
    Cách này phim của mình đang từ 500MB convert lên xong thành 1.9GB một tập.hix.nặng kinh nhưng vẫn xem được. Còn cách của bác dotienson em làm mấy tập phẩm chất quý ông đều ko xem được

Update: _ Phần Video Quality bạn muốn chọn gì tùy theo máy của bạn, nếu máy bạn là PB 32Gb hoặc 64Gb thì cứ chọn High ( Bitrate 4000K ), ko cần phải suy nghĩ, còn nếu máy bạn chỉ có 16Gb mà muốn chứa nhiều bộ phim thì chọn Low ( Bitrate 1800K ), hoặc các bạn tinh chỉnh phần Bitrate bên Advance Profile Settings, PB 16Gb thì nên chọn trong khoảng 1800-2500K là OK ( ko nên chọn Normal nhé, bởi Normal có Bitrate 3500K, High có Bitrate 4000K, cách nhau ko có bao nhiêu thì chọn High cho rồi :yes4lo: ).

File bar của app Kalemsoft media player đã có nhé

Kalemsoft Media Player [UPDATE v2.1.1] Phần mềm xem video tốt nhất hiện nay, hỗ trợ hầu hết định dạng video

Mình cài Kalemsoft media player rồi nhưng xem không thấy hiện phụ đề, vọc hoài cũng không được, anh em nào có dùng qua rồi xin chỉ giáo, thanks!!

Trang 4 của 4 Đầu tiênĐầu tiên ... 234

Các Chủ đề tương tự

1. Hướng dẫn convert file PRC hiệu quả!
    Bởi trong diễn đàn Các tài nguyên khác
    Trả lời: 13
    Bài viết cuối: 26-07-2015, 02:25 AM
  2. Các phần mềm Convert video cho Blackberry trên PC [FREE]
    Bởi hanotours08 trong diễn đàn Phần mềm BlackBerry
    Trả lời: 19
    Bài viết cuối: 21-07-2015, 11:21 PM
  3. One Tap Record Video - Quay Video nhanh trên BlackBerry 10
    Bởi chobanchotoi trong diễn đàn Phần mềm BlackBerry 10
    Trả lời: 10
    Bài viết cuối: 27-08-2013, 11:33 PM
  4. Hỏi thông số Total video converter để convert video HD :)
    Bởi cahaps2.5 trong diễn đàn BlackBerry Javelin 8900
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 02-03-2013, 03:50 PM
  5. Download Video, nhạc từ Youtube về Blackberry mà không cần convert
    Bởi trong diễn đàn Mẹo hay khi dùng BlackBerry
    Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 01-07-2012, 06:03 PM