Kết quả 1 đến 5 của 5
    Em mới mua con playbook được 3 tháng thì có lần vào mục video, picture nó báo lỗi gì ấy. sau đó e khởi động lại thì đèn cứ nhấp nháy đỏ và chỉ đỏ thôi.. e làm đủ mọi cách ko lên được, cắm máy tính thì không nhận gì cả, sau 3 tuần im lìm em gửi đến nơi mua thì bảo là hỏng cpu.. phải thay main.. Các bác cho e hỏi nơi nào ở HN có sửa playbook được ạ.. nếu bác nào có xác playbooj mà main còn ok được thì để lại cho e ạ..

Guest
    Vậy có khả năng máy bạn bị brick rồi. bạn thử làm theo hướng dẫn của topic này xem:
    http://bbvietnam.com/threads/tut-unbrick-khoi-phuc-lai-playbook-bi-loi-os.8559/#.UauiKNLeWfs

Vòn camera thì....hên xui, có khả năng là do OS, cũng có khả năng do chết cụm camera. Do OS thì bó tay, đợi cập nhật từ Rim thôi, còn do chết cụm cam thì thay đi thôi vậy.
    Hóng các cao nhân khác vào giúp đỡ nào.

Trích dẫn Gửi bởi thanhpv
    Vậy có khả năng máy bạn bị brick rồi. bạn thử làm theo hướng dẫn của topic này xem:
    http://bbvietnam.com/threads/tut-unbrick-khoi-phuc-lai-playbook-bi-loi-os.8559/#.UauiKNLeWfs

Vòn camera thì....hên xui, có khả năng là do OS, cũng có khả năng do chết cụm camera. Do OS thì bó tay, đợi cập nhật từ Rim thôi, còn do chết cụm cam thì thay đi thôi vậy.
    Hóng các cao nhân khác vào giúp đỡ nào.
    mình đã thử rồi. nhưng cơ bản là cắm vào máy tính không nhận à

Guest
    tình hình con playbook của bác ra sao rồi? máy em bị y chang máy bác. đang pó tay. hand đây

Trích dẫn Gửi bởi tranbasy2002
    tình hình con playbook của bác ra sao rồi? máy em bị y chang máy bác. đang pó tay. hand đây
    mình bán dc có 1tr5 thôi. mua 3tr7 mới dùng có 2 tháng

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 99
    Bài viết cuối: 26-03-2017, 10:36 PM
  2. làm sao để backup playbook khi không biết pass của bbid trên playbook???????
    Bởi tienhiepqn trong diễn đàn Hướng dẫn - Chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp (PB)
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 22-02-2014, 12:03 AM
  3. [OS5 Only] PlayBook Mini - Mang phong cách Playbook lên BlackBerry của bạn
    Bởi wthoinay1 trong diễn đàn Theme - Hình nền
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 21-04-2013, 06:31 AM
  4. [VIDEO] so sánh HTML5 và multitask giữa BlackBerry PlayBook 4G vs PlayBook Wi-Fi
    Bởi hanhi2015 trong diễn đàn Tin tức BlackBerry
    Trả lời: 9
    Bài viết cuối: 10-08-2012, 08:23 PM
  5. Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 27-03-2012, 03:55 PM